21.04 CSTT cử phái đoàn đi lấy rượu mơ ở Đảo Ngọc - Đại Lải

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Nhà mình thân mến, sau khi bàn bạc cụ thể chúng em có kế hoạch đi lấy Rượu mơ ở topic

như sau:
Thời gian: Chủ nhật ngày 21/4
Địa điểm: tất nhiên là nhà TC&T rồi :))
Phương tiện: Hiện nay đã thuê được xe 16 chỗ (kinh phí sẽ Campuchia và được nhiêu chuyển vào chuyến đi Nà Lốc :x, cái này Xã nhà Halinhmy đề xuất và thực hiện :)), nếu thành viên tham gia đông xe sẽ ...hóa thành cái 24 chỗ he he, hoặc huy động thêm xe nhà ai đó
Lịch trình: Xuất phát từ Hà Nội (điểm đón thông báo sau), giờ cũng thông báo sau do đi gần nên cũng không cần phải vội :p >> Từ HN lên nhà TC&T mất 1h đồng hồ, chơi tại nhà gia chủ, ngắm nghía rượu mơ >> Tiện thể đi Đại Lải ngắm cảnh, sẽ ra một cái đảo giữa hồ, tại đây có khu vui chơi ăn uống thoải mái cho trẻ con chơi, người nhớn ngồi chém gió, à quên mạn đàm về rượu mơ, có phòng thuê cho trẻ con ngủ nếu cần, có thuyền đạp vịt, trên đảo cây cối mát mẻ, quán bar, nhà hàng.. không khí trong lành... (thèm quá rồi)B-), đến chiều muộn chúng ta về qua nhà TC&T bốc vác rượu lên xe >> thẳng tiến ra Xuân Hòa ăn thịt trâu (nổi tiếng ngon bổ rẻ) >> khoảng 9h trả hết hàng tại Hà Nội là vừa hiii (cái này còn tùy vào tốc độ thưởng thức thịt trâu).

Thành phần tham gia:
tất cả những tv yêu rượu mơ hiiii

Hiện nay đã có confirm cửa sau với em như này

1- Nhà halinhmy 2 nhớn + 2 bé (nhà thầu xe cộ)
2- Nhà anh Tè: 2 nhớn + 2 bé (bạn này confirm với chủ rượu)
3- Nhà em: 2 nhớn+ 1 bé (phải đi chứ he he)
4- Thuyvuong: 1 nhớn + 2 bé
5- MeHuungo: 1 nhớn + 2 bé
6- Hà Già: 1 nhớn + 1 béh
7- Ánh khỏe: 1 nhớn + 1 bé
8- Ruồi: 1 nhớn + 1 bé
9- OMM: 1 nhớn + 1 bé
10- Trưởng ban Nát: 2 nhớn + 2 bé
11- Khiêm IT: confirm với em ở quán cơm rang dưa bò :p
12....

(sơ sơ có 15 nhớn và 15 bé :cstt08:)
Tiếp đi nhỉ he he.
Có một số nhà vì nhiều lý do không đi được đang tiếc lắm kìa :D
Thế đã nhỉ, mai up ảnh cho khí thế, giờ đang có người bẩu em có biết mấy h rồi không?, thế nên tạm thế đã nhể :p

http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?23300-(05.04.2013-–-05.05.2013)-Rượu-mơ-kiểu-Nhật-Umeshu-100-lãi-ủng-hộ-Xây-trường-Nà-Lốc

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: 21.04 CSTT cử phái đoàn đi lấy rượu mơ ở Đảo Ngọc - Đại Lải

Sáng nay em off cả sáng nên TC&T vào post cho em cái ảnh Đại Lải cái nhé @-@

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nhà anh Nam với Tú, nhà chị dieuhuong, Chanh anh Ái, Mít Nhợn đâu zồi í nhỉ, còn phơm đê :x . Nhà Trà ĐH đi Hạ Long đợt này thì phải, ko thì kéo đi ăn chơi nốt cho đi xứ đỡ tiếc. Ai đợt trc hụt vụ nhà mehuungo nữa ấy nhỉ, lao vào đê!!!

Địa điểm đón ở The Garden Mỹ Đình đi, gần nhà chủ thầu xe cộ, xe đỗ thoải mái, vỉa hè rộng rãi tha hồ tập kết chia đồ chia rượu, xe máy ô tô của mọi ng gửi xuống tầng hầm big C luôn.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Thấy rongviet đang lấp ló rồi :-* .

713
0
16

Virgo2007

Member

Nhà iem không đi được roài ạ, hức

590
0
0

dieuhuong

Trả lời: 21.04 CSTT cử phái đoàn đi lấy rượu mơ ở Đảo Ngọc - Đại Lải

Cho chị đăng ký 1 xuất nhé, có thể kèm thêm 1 bé.

1,007
0
0

Mường Tè

"Địa điểm đón ở The Garden Mỹ Đình đi, gần nhà chủ thầu xe cộ, xe đỗ thoải mái, vỉa hè rộng rãi tha hồ tập kết chia đồ chia rượu, xe máy ô tô của mọi ng gửi xuống tầng hầm big C luôn"

Đề nghị đón 2 điểm đi, 1 điểm ở Mỹ Đình, 1 điểm ở trong phố, ví dụ khu Kim Liên, Trung Tự gần nhà bác T&G để mọi người như bọn em còn đi ra đó cho gần (bác LG nhể). Mỹ Đềnh xa quá.
Gia Cát Dự xe 16 chỗ chắc k đủ (nếu k có thêm xe 5-7 chỗ của nhà nào)

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

"Địa điểm đón ở The Garden Mỹ Đình đi, gần nhà chủ thầu xe cộ, xe đỗ thoải mái, vỉa hè rộng rãi tha hồ tập kết chia đồ chia rượu, xe máy ô tô của mọi ng gửi xuống tầng hầm big C luôn"

Đề nghị đón 2 điểm đi, 1 điểm ở Mỹ Đình, 1 điểm ở trong phố, ví dụ khu Kim Liên, Trung Tự gần nhà bác T&G để mọi người như bọn em còn đi ra đó cho gần (bác LG nhể). Mỹ Đềnh xa quá.
Nhà AG quá chuẩn, có chỗ để xe thoải mái, có sân rộng .....và hình như gần rất nhiều nhà. OG ơi sao chọn chỗ xa thế.

346
0
0

meBive

Chị Xề với lại các anh chị trong BTC cho em hỏi là:
1. Em chưa đặt rượu mơ thì giờ đặt có kịp không? Nếu đặt mà không kịp thì em có được đi Đại Lải không để tối nay về vợ chồng em còn đánh bóng bàn?
2. Nhà em có 1 thành viên hơn 1 tuổi còn đang bú mẹ với một thành viên 32 tuổi đang cho con bú thì có ảnh hưởng gì đến mỹ quan Đại Lải không?
Em đội ơn ạ

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nhà AG quá chuẩn, có chỗ để xe thoải mái, có sân rộng .....và hình như gần rất nhiều nhà. OG ơi sao chọn chỗ xa thế.
Uh nhỉ em quên nhà AG đấy, chỗ đấy cũng để xe đc thoải mái, thế thì 2 địa điểm là nhất, em tiến cử Garden tại ko nghĩ ra nhà nào có thể chứa đc nh xe máy, mí lại có thể t7 em ngủ nhà obn :D .

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

1. Em chưa đặt rượu mơ thì giờ đặt có kịp không? Nếu đặt mà không kịp thì em có được đi Đại Lải không để tối nay về vợ chồng em còn đánh bóng bàn?
2. Nhà em có 1 thành viên hơn 1 tuổi còn đang bú mẹ với một thành viên 32 tuổi đang cho con bú thì có ảnh hưởng gì đến mỹ quan Đại Lải không?
Em đội ơn ạ
1. Ai chưa đặt phải đặt gấp đôi, phạt do đặt muộn ;) .
2. Ảnh hưởng hay ko chưa phán được, phải mục sở thị xem núi đồi có tương xứng với mỹ quan Đại Lải ko đã.

1,007
0
0

Mường Tè

@ Bác LG: Chiến lược lôi kéo đồng minh, sách Kinh tế chính trị Mác Lê Nin, tập 2, trang 46, dòng 11 từ dưới lên em áp dụng chuẩn nhỉ.

Em đội ơn ạ
Hoàn toàn k sao nhé, lý do:
- Thứ nhất: Về mặt mỹ quan k có gì là ảnh hưởng xấu mà ngc lại là ảnh hưởng tốt. K tin em cứ đi sẽ thấy, các anh ngồi uống rượu mà thỉnh thoảng lại chạy sang hỏi Mẹ Bi Ve là "Em ơi, đến giờ cho bú chưa".
- Thứ hai: Tây nó có rượu sữa Bailey. Chủ nhật lên nhà 4T (Tạ Thị Thanh Tùng nên gọi 4T cho tiện, TC&T type lâu lắm) lấy rượu mơ. Hay sáng tạo, cho thêm tí sữa xem "Rượu mơ pha sữa" có giống kiểu Bailey k nhể.

346
0
0

meBive

Hoàn toàn k sao nhé, lý do:
- Thứ nhất: Về mặt mỹ quan k có gì là ảnh hưởng xấu mà ngc lại là ảnh hưởng tốt. K tin em cứ đi sẽ thấy, các anh ngồi uống rượu mà thỉnh thoảng lại chạy sang hỏi Mẹ Bi Ve là "Em ơi, đến giờ cho bú chưa".
- Thứ hai: Tây nó có rượu sữa Bailey. Chủ nhật lên nhà 4T (Tạ Thị Thanh Tùng nên gọi 4T cho tiện, TC&T type lâu lắm) lấy rượu mơ. Hay sáng tạo, cho thêm tí sữa xem "Rượu mơ pha sữa" có giống kiểu Bailey k nhể.
1. Ai chưa đặt phải đặt gấp đôi, phạt do đặt muộn ;) .
2. Ảnh hưởng hay ko chưa phán được, phải mục sở thị xem núi đồi có tương xứng với mỹ quan Đại Lải ko đã.
Kiểu này không đi là không được rồi.
Nhà em tận Ngọc Hồi Thanh trì, các bác bố trí địa điểm tập trung gần gần cho em nhờ tí không tiền taxi lại quá tiền đóng góp thì chết dở. Cụ thể như nào em về xin ý kiến bố cháu rồi mai đăng ký hẩn hoi ạ.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Có thêm Giun đất confirm (kèm xe 7 chỗ), Rongviet vào confirm đê (kèm xe 7 chỗ), Nát ok xe đi kèm xe 7 chỗ, Khiêm ok 99% kèm xe 4 chỗ >>>hiiii

713
0
16

Virgo2007

Member

Mình ghét...

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Cảm ơn Virgo ka ka

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: 21.04 CSTT cử phái đoàn đi lấy rượu mơ ở Đảo Ngọc - Đại Lải

Vớ vẩn quá, sao lại phải đi đón rượu làm gì :((((((((((((

817
0
16

Ko thèm xem, ko thèm nghe!

713
0
16

Virgo2007

Member

Mình đã có thêm hai đồng chíđồng cảnh ngộ :))

713
0
16

Virgo2007

Member

Vớ vẩn nữa là lại còn không có kế hoạch gì nữa chứ, chị Ong nhờ