6, 7/7 - Cùng đốt lửa trại tại Cúc Phương nào

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/VH1WV5E00F[/FLASH]

Lâu lâu không gặp nhau, em lại mở topic để lấy cớ offff ạ, dịp 29,30/6 chắc các con đã nghỉ hết rồi, chúng mình tổ chức tour 2 ngày 1 đêm đi cả nhà ơi

Thời gian : 29,30/6 (vào đúng thứ 7, chủ nhật)
Lịch trình:
Ngày 1: 29/6
07h00
: xuất phát (có thể dừng chân ở phủ lý ăn sáng)
11h00: Tới rừng Quốc gia Cúc Phương

- chúng mình sẽ nhận phòng (nhà sàn tập thể giữa rừng có thể ở được hơi bị nhiều, giá thuê 1,6tr/ cho cả đoàn, ngủ phản, có màn riêng >>> đảm bảo cực vui).
- Ăn trưa, nghỉ ngơi
- Chiều : sẽ có hướng dẫn tại điểm đưa đoàn thăm Động Người Xưa, hành trình khám phá rừng, tham Cây Trò ngàn năm.

Ăn tối
: chương trình giao lưu đốt lửa trại ( cái này thuê dịch vụ trong đó nhờ trong đó mua hộ 1 con lợn rừng >> tối vừa lửa trại vừa nướng >> ăn tối) mua thêm ít khoai ngô nướng thì có nhà k ngủ được đâu he he

Ngày 2: 30/6

Ăn sáng. sau ki ăn sáng, cả đoàn tham quan Bảo tàng động vật quý hiếm, thăm khu bảo tồn linh trưởng ở ngay cổng rừng mua săm hàng hoá và đồ lưu niệm.

Có thể ăn trưa ở trong đó xong rồi về, hoặc trên đường về sẽ ăn trưa

Kết thúc chương trình lúc 6h tổi là đẹp
Hy vọng nhiều gia đình tham gia và các con sẽ có 1 chuyến đi vui vẻ

http://www.cucphuongtourism.com/index.php/vi.html

mọi người like thì đăng ký sớm (hạn chót là thứ 2 đầu tuần thui nhỉ) để em còn chốt với Cúc Phương lấy nhà sàn và làm việc về thực đơn

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: 29,30/6 - Cùng đốt lửa trại tại Cúc Phương nào

Like cực mạnh nên có đứa phải hủy tour khác roài :D .

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Nhà Tin cũng like nhé :)

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Ánh Ruồi .. .... ơi cho chị gửi Tùng Lâm mà nếu đc thì gừi tiếp Khánh Ngân cho OG hí hí

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: 29,30/6 - Cùng đốt lửa trại tại Cúc Phương nào

Hic dã man nó vừa vừa thôi đi sớm 1 tuần thì nhà chị mới được nghỉ thứ 7
chuyển lịch sang ngày 22-23 đi.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

nhà mình ngày nào cũng được tùy trưởng đoàn quyết định

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

chuyển sang 22,23 thì k kịp chị Ong ạ, hay Ong đổi lịch nghỉ cho ai đi, hị hị, hè thế này lên rừng tuyệt lắm đấy ạ

817
0
16

Nghe hấp dẫn nhỉ, cô Xề cho chị gửi Hấu đi với!

713
0
16

Virgo2007

Member

Đi tháng 7 đê, hehe

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: 29,30/6 - Cùng đốt lửa trại tại Cúc Phương nào

chuyển sang 22,23 thì k kịp chị Ong ạ, hay Ong đổi lịch nghỉ cho ai đi, hị hị, hè thế này lên rừng tuyệt lắm đấy ạ
làm gì có ai mà đổi, công ty tôi nghỉ là cùng nghỉ, làm là cùng làm.
Làm sao được sung sướng như cái người ở phố sung sướng như cô.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Trả lời: 29,30/6 - Cùng đốt lửa trại tại Cúc Phương nào

Hic dã man nó vừa vừa thôi đi sớm 1 tuần thì nhà chị mới được nghỉ thứ 7
chuyển lịch sang ngày 22-23 đi.
Ong ơi Virgo ơi thik thì cố nhích đi chứ hè ko vướng nhà này thì vướng nhà kia, chị đang phải hủy lịch đi Emotion 29 đây, Xề nó dã man thế đấy :D . LG gửi Bống, Chanh gửi Hấu thoải mái nhá, Sâu có bạn càng khoái. HG với chị Linh đi để share tiền taxi nào :D . AG nữa. Nhà halinhmy với bác Tè Kamybong, TC&T, Mít Nhợn, Đồng Nát Rùa Rùa, mehuungo, Tỷ rưỡi, bác Đèn, Cúc nhiều số đâu rồi nhỉ, cho bọn trẻ con tụ tập nào :x . Nhà rongviet lần trc hụt Đảo Ngọc rồi lần này có nhích ko? V.Anh ơi đi ĐN về hồi sức chưa cho bạn Moon hội ngộ với Sâu đi. Mấy nhà chưa đi lần nào như bác hanhsonlinh, Vigisa, Hà Pooh, Mommi, Tâm Tuệ, Baoduy, Chic chic, Linh Mèo, mequoctrung, ... nữa, đi hết đi cho cô Xề bể sô haha.

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Ruồi , AG kèm 2 trẻ là ok rồi vì c đã làm hợp đồng gửi Bùm mà hihi.
Mà c Hằng tầm này về chưa nhỉ og ơi.

2,501
0
0

Haidang02

Hấp dẫn đây. Cơ mà nhiều muỗi không Xề (tý nữa thì viết là Nhiều muỗi không Ruồi :D )

741
0
0

TC&T

Chưa biết có sắp xếp được công việc hay không nhưng cứ đăng ký 4 suất dập dòm cho nó khí thế cái đã. Nhà em 2 nhớn, 2 bé dập dòm nhé:)

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Trả lời: 29,30/6 - Cùng đốt lửa trại tại Cúc Phương nào

Ong ơi Virgo ơi thik thì cố nhích đi chứ hè ko vướng nhà này thì vướng nhà kia, chị đang phải hủy lịch đi Emotion 29 đây, Xề nó dã man thế đấy :D . LG gửi Bống, Chanh gửi Hấu thoải mái nhá, Sâu có bạn càng khoái. HG với chị Linh đi để share tiền taxi nào :D . AG nữa. Nhà halinhmy với bác Tè Kamybong, TC&T, Mít Nhợn, Đồng Nát Rùa Rùa, mehuungo, Tỷ rưỡi, bác Đèn, Cúc nhiều số đâu rồi nhỉ, cho bọn trẻ con tụ tập nào :x . Nhà rongviet lần trc hụt Đảo Ngọc rồi lần này có nhích ko? V.Anh ơi đi ĐN về hồi sức chưa cho bạn Moon hội ngộ với Sâu đi. Mấy nhà chưa đi lần nào như bác hanhsonlinh, Vigisa, Hà Pooh, Mommi, Tâm Tuệ, Baoduy, Chic chic, Linh Mèo, mequoctrung, ... nữa, đi hết đi cho cô Xề bể sô haha.
Huhu em có 1 lịch phỏng vấn nhân viên, 1 lịch báo cáo làm sao mà hủy được. Để em xem có đổi được lịch không đã.

1,904
0
36

291179

Active Member

Chưa biết có sắp xếp được công việc hay không nhưng cứ đăng ký 4 suất dập dòm cho nó khí thế cái đã. Nhà em 2 nhớn, 2 bé dập dòm nhé:)
ôi có kạ đây rồi, nhà chị đi em cũng đi ;)

2,080
0
0

Ăn chơi xế đấy, sao kg dời địa điểm vào Huế cùng mình .

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

tình hình hôm qua có mấy suất...chạy cửa sau, năn nỉ lui lại 1 tuần, tức là 6,7/7 >> mọi người cho em í kiến nhanh cái he he

1,904
0
36

291179

Active Member

Đổi đê nhưng phải vào thứ 7, Cn nhé !

159
0
0

manhkiet

Trả lời: Ðề: 29,30/6 - Cùng đốt lửa trại tại Cúc Phương nào

Hấp dẫn đây. Cơ mà nhiều muỗi không Xề (tý nữa thì viết là Nhiều muỗi không Ruồi :D )
Các bác đi thì tìm loại thuốc gì bôi để chống vắt chứ mà đi động người xưa, thăm cây Trò là nhiều Vắt lắm đấy ạ.