ACE xem và test xem giúp

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: ACE xem và test xem giúp

Nền màu ghi tối quá, trông chẳng thích đâu bạn ạ, mình thích màu sắc.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Màu thì sáng hơn rồi nhưng có hoa lá cành quá không nhỉ? Có hình tim chìm ko thì tốt.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Tuyệt quá...vietscout's ...làm trang chủ đi nhá
Không có gì đâu, mình giúp gì được mình giúp. Phục vụ mà. Thân ái.
Cái templates của trang chủ mình edit bị lỗi một chút, có gì mình làm lại. :rose:
Phần menu không hiển thị tốt. vì cái này có bản quyền
Skin 4rum mình chỉnh lại cho phù hợp với trang chủ nhưng còn một vài lỗi, ACE phát hiện thì PM giúp hay phản hồi tại đây.

Yahoo: vietscout
Email: vietscout@gmail.com

Màu thì sáng hơn rồi nhưng có hoa lá cành quá không nhỉ? Có hình tim chìm ko thì tốt.
Nói thật vịt kém đồ họa lắm, chỉ nhờ bạn làm mấy cái ảnh thôi. Chị cho em cái ý tưởng và màu đi em sẻ nhờ bạn làm. Thân ái

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,850
0
0

Mẹ Cáo

Tớ thấy trông pờ rồ và đẹp phết đấy:rose:, cơ mà bác vietscout thử cho logo CSTT lên đi, trông cho nó thân quen. Hình nền bên trên xanh mát mắt, nhưng giống của hiệp hội trồng trà ạ. Mà bác có cách nào để giống các 4rum khác, máy không cần có tiếng Việt cũng gõ đc tiếng Việt không ạ:love:

9
0
0

mèo Mun

@Bạn vietscout's ơi mèo không hiểu về web lắm, cho hỏi trang web và diễn đàn nếu làm theo bạn thì khi cài đặt lên hosting của mình có được không? ngôn ngữ để viết trang chủ và diễn đàn là gì? Vì trang chủ và diễn đàn của mình cần đảm bảo về lâu dài và cần phải linh hoạt nữa.