Biển, Nỗi nhớ và Em

1,557
0
0

Camellia

Em vừa đi Quảng Trị về. Em thật sự thấy xúc động trước vẻ đẹp của vùng biển Cửa Tùng, mà em chỉ diễn tả được có thế này thôi ạ

Bình minh trên Cửa Tùng

Khi nắng chiều buông

Em đã thấy Cầu vồng khuyết

Ánh ráng chiều

Anh xa em, trăng cũng chợt lẻ loi thẫn thờ

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Biển, Nỗi nhớ và Em

Chụp lên tay phết rồi đấy chị ạ, bố cục thì cái đẹp cái ko, ánh sáng tạm ổn. Em thích ảnh 2468 và cái cuối:x

1,557
0
0

Camellia

hihi! Em thật là am hiểu. Nhưng giá em chỉ rõ là bố cục thế nào là đẹp, thế nào là không đẹp để chị rút kinh nghiệm. Chứ chị chỉ biết thấy đèm đẹp là chụp thôi.

Mà cái 2468 là cái nào đấy em?

Chụp lên tay phết rồi đấy chị ạ, bố cục thì cái đẹp cái ko, ánh sáng tạm ổn. Em thích ảnh 2468 và cái cuối:x

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

hihi! Em thật là am hiểu. Nhưng giá em chỉ rõ là bố cục thế nào là đẹp, thế nào là không đẹp để chị rút kinh nghiệm. Chứ chị chỉ biết thấy đèm đẹp là chụp thôi.

Mà cái 2468 là cái nào đấy em?
Là theo thứ tự pot đó chị:x, bố cục thì đọc sách đi chị, sẽ biết thế nào là đẹp chuẩn :D

@ Bừa: Anh thích gì mà khôn thế, à tiết lộ, hôm nay 1 trong bốn em C bảo là anh Bừa có nét xinh trai:p, người thì bảo trẻ, người thì bảo lên ảnh đẹp, ngoài thì tã, người thì bảo chỗ nào cũng đẹp. Hối lộ đê em cho biết chi tiết em nào khen em nào chê=))

1,557
0
0

Camellia

Là theo thứ tự pot đó chị:x, bố cục thì đọc sách đi chị, sẽ biết thế nào là đẹp chuẩn :D

@ Bừa: Anh thích gì mà khôn thế, à tiết lộ, hôm nay 1 trong bốn em C bảo là anh Bừa có nét xinh trai:p, người thì bảo trẻ, người thì bảo lên ảnh đẹp, ngoài thì tã, người thì bảo chỗ nào cũng đẹp. Hối lộ đê em cho biết chi tiết em nào khen em nào chê=))
Em cần phải nói rõ là có 4 C gồm: Cam, Cúc, Cáo, Chic Chic nhé!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Lúc cầm máy chụp có nhớ đứng tạo dáng không vậy?