Bob the Builder, Đoàn tầu Thomas - Các bé trai thích vô cùng

594
0
0

meyeuTomTom

Em có một đĩa DVD Bob the Builder và một đĩa về đoàn tầu Thomas. Đĩa này thì bé trai nào cũng thích lắm ạ. Nhưng em không biết post lên bằng cách nào. Có bác nào chỉ giúp em với ạ hoặc mẹ nào cần thì em sẽ copy cho
(Bob the Builder có rất nhiều các loại xe từ xe ben, xe tải, xe lu, xe xúc, xe trộn bê tông. Thích lắm)

37
0
0

apricot

Em có một đĩa DVD Bob the Builder và một đĩa về đoàn tầu Thomas. Đĩa này thì bé trai nào cũng thích lắm ạ. Nhưng em không biết post lên bằng cách nào. Có bác nào chỉ giúp em với ạ hoặc mẹ nào cần thì em sẽ copy cho
(Bob the Builder có rất nhiều các loại xe từ xe ben, xe tải, xe lu, xe xúc, xe trộn bê tông. Thích lắm)
Mẹ Tom ơi, Thế mua ở đâu ạ, hôm trước con của Cót duoc tặng 1 quyển sách tranh về tàu Tomas , cu cậu cứ thích mê, tối nào cũng bắt mẹ đọc cho nghe hết:love:

10
0
0

alexandra

Nó khoảng bao nhiêu MB hả bác?

131
0
0
Đĩa DVD thì rơi vào khoảng >10.000 Mb = 10Gb rồi còn j nữa chị.
Chị chuyển cái đĩa cho e (nếu ddc), e convert rồi up lên cho các mẹ.

358
0
0

maninthedark

Đĩa DVD thì rơi vào khoảng >10.000 Mb = 10Gb rồi còn j nữa chị.
Chị chuyển cái đĩa cho e (nếu ddc), e convert rồi up lên cho các mẹ.
hix, dung lượng của DVD chỉ là 4,7 Gb thôi làm gì dc 10Gb hả bạn...???
Bạn cứ copy vào ổ cứng, nén lại thành file Zip chia nhỏ ra cho dễ up/download rồi upload lên mediafire.com là ok ngay mà.

131
0
0
Hay chị chuyển sang e ghi cho. Ý kiến của chị Apricot cũng hay đó, tất cả ddc nhiêu đóng góp cho quỹ.
Chứ ngồi mà download cũng lâu lắm.

22
0
0

HanKun

E load được 3 phần rùi, còn nữa k chị ơi? Xem thú vị thật.

22
0
0

HanKun

Đuôi .avi có ghi được bằng Nero không các bác nhỉ? Cứ ghi như video bình thường được k?

22
0
0

HanKun

ÔI mà sao e xem thử ở máy tính cơ quan hình ảnh vỡ thế nhỉ?

358
0
0

maninthedark

Có phải make super video CD k hay cứ Make Video CD bình thường ạ?
Bạn nên để chế độ ghi data thôi sau đó burn tất cả các file .avi vào đĩa. Nếu bạn chọn Super VCD or VCD thì chất lượng hình ảnh sẽ bị giảm đi rõ rệt. (hình ảnh bị vỡ, caro...):rose: