Buôn dưa liên miền nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Xây gì thì xây đi Nát ơi

Có đứa "nó" cứ úp em rồi kêu ko biết mở topic tn, nên LG mở sẵn để "nó" post đấy chị ah.

2,501
0
0

Haidang02

Thế là mấy chị G ngồi chờ xem đồng chí N. up cái gì đây ???

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Hôm nay em nghe Tây đồn là có ai làm cho Sở GTCC phải đi làm đường đêm ấy nhở?!!
huhu xoẹt cái lông cừu bay tứ tung..,,. huhu
@ c HD oi : Đặt vé đi ĐN làm sn cstt đi chị ơi.

1,136
0
0

Mẹ Đạt

huhu xoẹt cái lông cừu bay tứ tung..,,. huhu
@ c HD oi : Đặt vé đi ĐN làm sn cstt đi chị ơi.

Ha ha ha... em nhận đặt lại rồi, có đặt ko?? Mà cái sz S bên topic gây quỹ đẹp thế còn chê à? :(

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Đã có chương trình chưa hả LG?
C ơi 16.03 là t7 chạy chương trình tập thể tại Đà Nẵng, sau làm sinh nhật CSTT tại Đà Nẵng luôn chị ạ.
C săn vé rẻ đi C ơi.
E chỉ chốt thế thôi , ntn sẽ là Lý lên chương trình tập thể , chương trình sinh nhật và đồng chí Nát- trưởng ban đời sống kiêm ăn chơi nhảy múa cstt ( mới nhậm chức mà chả thấy khao anh e gì cả nhỉ) sẽ lo từ a - z

@mẹ Đạt : c mặc ko vừa cỡ đó đâu. Huhu canh cho c giảm giá.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,080
0
0

VUi thế, sáng nay vào đọc bài của chị LT( Loan trẻ) vui qua nên nịnh tý( Cho em ôm và chụt chụt vào má chị mấy phát ) . Sắp được gặp nhau rồi , lại ôm nhau nhảy múa ,lại bịn rịn ôm nhau chia tay . Ôi ghét cảm giác chia tay, nhưng sao háo hức gặp nhau thế kg biết .
ANh Nát ơi, tổ chức đi, anh mát tay lắm nên làm trưởng ban đi nhá, lần nào cũng thành công .
@ Chị Đèn ơi : đi nhá, em chưa được gặp chị đâu đấy .

2,501
0
0

Haidang02

Nát niếc ơi săn cho chị cái vé giá rẻ đi nào...

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

VUi thế, sáng nay vào đọc bài của chị LT( Loan trẻ) vui qua nên nịnh tý( Cho em ôm và chụt chụt vào má chị mấy phát ) . Sắp được gặp nhau rồi , lại ôm nhau nhảy múa ,lại bịn rịn ôm nhau chia tay . Ôi ghét cảm giác chia tay, nhưng sao háo hức gặp nhau thế kg biết .
ANh Nát ơi, tổ chức đi, anh mát tay lắm nên làm trưởng ban đi nhá, lần nào cũng thành công .
@ Chị Đèn ơi : đi nhá, em chưa được gặp chị đâu đấy .
có người gọi mình Loan trẻ làm mình sướng mấy âm ỉ mấy ngày liền.
báo cáo đã chốt hạ ít nhất 5 đã cầm VJ trong tay. Chỉ đến giờ Dê là vèo vèo thôi.
Trong 5 ng có một người cực "trẻ" , Đ có một chữ Đ
Ớt yên tâm nhé, nhớ ra sớm để mấy chị em mình có 2 đêm trắng.

2,501
0
0

Haidang02

có người gọi mình Loan trẻ làm mình sướng mấy âm ỉ mấy ngày liền.
báo cáo đã chốt hạ ít nhất 5 đã cầm VJ trong tay. Chỉ đến giờ Dê là vèo vèo thôi.
Trong 5 ng có một người cực "trẻ" , Đ có một chữ Đ
Ớt yên tâm nhé, nhớ ra sớm để mấy chị em mình có 2 đêm trắng.
Hihi, tớ đang nhịn ăn từ giờ cho thân hình đỡ phì nhiêu còn mặc vừa cái áo cốm từ 4 năm trước :D (khổ, áo thì vẫn thế, còn người lại thay đổi)

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Buôn dưa liên miền nào.

Ối giời LG cắt dán topic làm em lao vào, bảo sao chị Đèn mở topic hót hòn họt lên đến 2 pages thế này rồi mà mình ko bít haha.

Thôi e ké topic rao vụ ọp 3 miền cho ai đã có vé trong tay thì sướng càng sướng, ai chưa chốt thì chốt mau kẻo phí đời, ai ko lên tàu đc thì đeo yếm vào kẻo hỏng bàn phím hihi hehe haha...

18:35pm 15.3 HAN - DAG, 13:15pm 17.3 DAG - HAN, DS đã và đang sướng: Đèn, LG, HG, OG, Nát, V.Anh, Ái, Chanh, Tuấn VNA, saomai... Mại dzô đê !!!
DS chuẩn bị sướng: Ong,Xề, thuyvuong, AG, Pooh, Ciao, hanhsonlinh, ...
DS đang order yếm: Mít Nhợn ;) , Tè (hay em nhầm?, có lẽ nào bác xin đc vi da)

2,501
0
0

Haidang02

Ối giời LG cắt dán topic làm em lao vào, bảo sao chị Đèn mở topic hót hòn họt lên đến 2 pages thế này rồi mà mình ko bít haha.

Thôi e ké topic rao vụ ọp 3 miền cho ai đã có vé trong tay thì sướng càng sướng, ai chưa chốt thì chốt mau kẻo phí đời, ai ko lên tàu đc thì đeo yếm vào kẻo hỏng bàn phím hihi hehe haha...

18:35pm 15.3 HAN - DAG, 13:15pm 17.3 DAG - HAN, DS đã và đang sướng: Đèn, LG, HG, OG, Nát, V.Anh, Ái, Chanh, Tuấn VNA, saomai... Mại dzô đê !!!
DS chuẩn bị sướng: Ong,Xề, thuyvuong, AG, Pooh, Ciao, hanhsonlinh, ...
DS đang order yếm: Mít Nhợn ;) , Tè (hay em nhầm?, có lẽ nào bác xin đc vi da)
Chị thì mắt nhắm mắt mở tưởng top bán dưa, lẩm bẩm: Có từ chiều tới giờ chưa vào mà đã bán đến 2 trang rồi, vào xem thì hóa ra ... buôn dưa :D

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em note thêm giá vé Vietjet 570K/chiều, cộng thêm ti tỉ các loại thuế phí j đó thì lên 709K/chiều, 1.418K cho 2 chiều ợ. Vé này ko đc gửi hành lí mà chỉ đc 7kg xách tay thoai. Nếu bác nào muốn mua thêm 20kg hành lí xin mời chi thêm 150K/chiều, em đã mua 20kg hành lí chiều về cho vé của em rồi, bác nào muốn mua đặc sản giề thì lúc đó gửi em. Chiều đi có HG và thuyvuong bay VN delay nên pác nào nhiều hành lí cứ dúi cho 2 bác ấy, hiện đã có Nát muốn gửi ké 1 chân máy ảnh bay cùng HG.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em note thêm giá vé Vietjet 570K/chiều, cộng thêm ti tỉ các loại thuế phí j đó thì lên 709K/chiều, 1.418K cho 2 chiều ợ. Vé này ko đc gửi hành lí mà chỉ đc 7kg xách tay thoai. Nếu bác nào muốn mua thêm 20kg hành lí xin mời chi thêm 150K/chiều, em đã mua 20kg hành lí chiều về cho vé của em rồi, bác nào muốn mua đặc sản giề thì lúc đó gửi em. Chiều đi có HG và thuyvuong bay VN delay nên pác nào nhiều hành lí cứ dúi cho 2 bác ấy, hiện đã có Nát muốn gửi ké 1 chân máy ảnh bay cùng HG.
Em sozi 1.418K trên là chưa có phí xuất vé gì đó, 50K/chiều, 100K/2 chiều, bên đại lý bảo mua nhiều giảm cho 10K còn 90K, nên total sẽ là 1508K ah.

@ rongviet: đi đê còn muốn j nữa chứ :-* .

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Muốn đi thế chứ lị hị hị hị
ơ đii đi chị chưa bao giờ đc ngồi chè chén chè đá với rồng việt cả. hic thiệt thòi quá.

@Xề : Gì mà hoành tráng thế, hoan hô T nhé, vỗ tay (tự vỗ) ôm hôn (nhờ Xề)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.