Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Có nhiều thành viên CSTT Đà Nẵng đòi đổi tên topic thành ... :p nhưng mà muathu thấy dù sao thì topic của nhà Đà Nẵng cũng rất hợp với tên này, các mẹ nghe lại bài hát của nhà Đà Nẵng nhé :x:x:x

Đà Nẵng ơi tình người

Chúc cả nhà một tuần mới vui vẻ, trưa nay theo thông lệ mừng tầng 3 chúng ta sẽ cơm trưa thân mật tại Google 91-93 Lý tự trọng cả nhà nhé. Có đồ thêu mẹ Mynhi mua giúp, có hàng Nhật đợt 7 metyruoi đem vào giúp, và quan trọng nhất có quà Bình Định cả nhà nhé :)

Tầng 2 của chúng mình đây ạ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Chào buổi sáng, chào tình yêu thương và sự chia sẻ.
Mong gia đình mình luôn sát cánh bên nhau, cho nhà càng cao mãi. :-*

1,250
0
0

baoduy_susu

Mừng nhà mới, khí thế mới, và tinh thần bất diệt, ôm hôn cả nhà.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chào nhà mới, chúc nhà mới ngày càng khang trang, sạch đẹp :)
nhưng mà lưu ý cả nhà là các nhà khác người ta vẫn ở 1 tầng đấy ạ :p:p

679
0
0

songthao

Đà Nẵng buôn dưa mà mẹ Gôn ơi. Hehe. Vì tiêu chí Trái tim vàng nên ráng mà buôn dưa nhé các mẹ. Hihi

Lên tầng này thoáng thì có thoáng đấy nhưng hơi nóng vì gần mặt trời hơn một tý. Chắc phải trồng giàn dây leo phía trên cho mát bớt nhẻ :D:cstt01:

Chia Sẻ Tình Thương muôn năm!!! (Giống hô khẩu hiệu quá :D)

780
0
0

memynhi

Mừng nhà mới, hy vọng khí thế vẫn bừng bừng, tình thương mãi dạt dào nhé....

798
0
0

cifmoon

Mừng nhà mới. Nhà mới với nhiều tình yêu thương, chia sẻ :cstt09::cstt04:

467
0
0

pink3

Tui cũng vội vàng về hóng hớt nhà mới một chút đây:cstt09:
còn thiếu mymy chưa điểm danh nữa nhé

798
0
0

cifmoon

Tui cũng vội vàng về hóng hớt nhà mới một chút đây:cstt09:
còn thiếu mymy chưa điểm danh nữa nhé

Còn chị Subim và mẹ Tit nữa chưa điểm danh. Chị Subim đi đợt này có bị say xe kô ?

118
0
0

nangmuadong

Em cũng bon chen điểm danh nữa nè. Chúc nhà mới sẽ có thêm nhiều thành viên mới với những trái tim rực lửa yêu thương...
Trưa nay định bon chen ra ké quà Bình Định và ăn tân gia, mà... 3h chiều phải đi đo điện tim, nên... lại lỡ hẹn rùi...

1,669
0
0

mesubim

Mừng nhà mới, chúc nhà Đà Nẵng ai nấy đều dồi dào sức khỏe, dồi dào niềm vui để tiếp tục chiến đấu nhé @};-@};-@};-@};-@};-

@Cifmon: em ơi chuyện say xe đối với chị là chuyển quá khứ rồi, heeee, bữa nay chị tự tin khi nói lời lên xe rồi em ạ :D:D, công nhận đi nhiều là lên đô ngay không biết nốc ao là gì, sướng lắm :x

679
0
0

songthao

Em cũng bon chen điểm danh nữa nè. Chúc nhà mới sẽ có thêm nhiều thành viên mới với những trái tim rực lửa yêu thương...
Trưa nay định bon chen ra ké quà Bình Định và ăn tân gia, mà... 3h chiều phải đi đo điện tim, nên... lại lỡ hẹn rùi...
Em bị làm sao mà phải đi đo điện tim đấy? Ráng giữ sức khỏe còn chiến đấu với CSTT nhé em

1,669
0
0

mesubim

Mừng nhà mới, chúc nhà Đà Nẵng ai nấy đều dồi dào sức khỏe, dồi dào niềm vui để tiếp tục chiến đấu nhé @};-@};-@};-@};-@};-

@Cifmon: em ơi chuyện say xe đối với chị là chuyển quá khứ rồi, heeee, bữa nay chị tự tin khi nói lời lên xe rồi em ạ :D:D, công nhận đi nhiều là lên đô ngay không biết nốc ao là gì, sướng lắm :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
228
0
0

blanch

Các chị xây nhà nhanh thật. Em cũng tranh thủ vào mừng tân gia để khi nào ra DN xin tá túc 1 đêm với ạ. @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

118
0
0

nangmuadong

Em bị làm sao mà phải đi đo điện tim đấy? Ráng giữ sức khỏe còn chiến đấu với CSTT nhé em
Em mới vừa đi đo về. Xách theo một bịch thuốc. Hihi... Em vẫn còn khỏe chán, còn bon chen nhiều chị ah!

118
0
0

nangmuadong

Chị subim làm sao phấn đấu ko hít vỏ quít nữa mới gọi là hoành tráng ah nha!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Các chị xây nhà nhanh thật. Em cũng tranh thủ vào mừng tân gia để khi nào ra DN xin tá túc 1 đêm với ạ. @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
Ra tới nơi chị alo nhé, số của em không chín không năm không không bảy bảy năm năm. :x

270
0
0

Soni

Chào nhà mới, chào cả nhà
Chúc tầng 3 tràn ngập tiếng cười :cstt09:

47
0
0

phucuong_pro09

Chào cả nhà - Chào ngôi nhà mới @};-
Chúc cả nhà chúng ta mỗi ngày một đông vui , con cháu nhiều nhiều !
:cstt01:

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Chào cả nhà !
Cho em bon chen tí ạ.Hôm nay đi làm về muộn quá. Em cố gắng theo các chị leo tầng 3, may ra... hihihihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.