Gian hàng kẹo lạc Thái Bình và chuối ngự Nam định đây

2,501
0
0

Haidang02

- Kẹo lạc Thái Bình thì nhiều nhà đã được thưởng thức với nước chè xanh. Nhiều cụ bà không nhai được đã có sáng kiến là nghiền nhỏ để nhấm dần dần (sáng kiến này xin được hỏi ALnML thì rõ)...
Các mẹ đăng ký để hôm 26/9 chị xin được phục vụ .
Giá cả như cũ : 20.000đ/gói - Lãi nhập quỹ

- Chuối Ngự Nam định vừa thơm vừa rắn (cái này quan trọng lắm đấy ;)). Chuối tuy nhỏ nhưng là loại chuối tiến vua nên chắc chắn ăn vào sẽ khoẻ như vua (khoẻ chỗ cần khoẻ:D)
Giá : 150 000 đ/ Buồng.

Ai mà hai tay dắt 2 con thì người bán hàng sẵn lòng cắt từng quả cho vào túi cho tiện bề mang vác. Tuy làm vậy mất vẻ hoành tráng nhưng bản chất... chuối không hề thay đổi :)

Mời mọi người đăng ký :x

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Gian hàng kẹo lạc Thái Bình và chuối ngự Nam định đây

=))=))=)) Em thik nhất cái đoạn tô đỏ, đã lên chức cụ bà rồi ư :> :> :>

- Kẹo lạc Thái Bình thì nhiều nhà đã được thưởng thức với nước chè xanh. Nhiều cụ bà không nhai được đã có sáng kiến là nghiền nhỏ để nhấm dần dần (sáng kiến này xin được hỏi ALnML thì rõ)...
Cho em 1 chuối 10 lạc chị nhé! :cstt02:

713
0
16

Virgo2007

Member

Em vẫn đăng ký một buồng chuối nhé, hehe (có chị Cam chung nữa ạ), bọn em sẽ tự chia nhau ạ:D.

610
0
0

MinhMinh

Em vẫn đăng ký một buồng chuối nhé, hehe (có chị Cam chung nữa ạ), bọn em sẽ tự chia nhau ạ:D.
Bắt chước Vi và Cam, em đăng ký 1 buồng chung với Aslan nhé@};-.
@Aslan: Chung với chị, chứ không phải như em dặn chung buồng với letuanninh đâu.

2,080
0
0

Bắt chước Vi và Cam, em đăng ký 1 buồng chung với Aslan nhé@};-.
@Aslan: Chung với chị, chứ không phải như em dặn chung buồng với letuanninh đâu.
Chung buồng , là chung phòng á .B-)B-)B-)

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Haidang02;37962 - Chuối Ngự Nam định vừa thơm vừa rắn (cái này quan trọng lắm đấy ;)). Chuối tuy nhỏ nhưng là loại chuối tiến vua nên chắc chắn ăn vào sẽ khoẻ như vua (khoẻ chỗ cần khoẻ:D) Giá : 150 000 đ/ Buồng. Mời mọi người đăng ký :x[/QUOTE nói:
Bác quảng cáo nghe ham quá :D em đăng ký 1 buồng riêng, không có chung chạ gì hết. Mà em đề nghị bác mang chuối xanh lên, đi đường vừa đỡ bị dập mà về nó chín dần em đỡ phải ăn cấp tập.
Cho em thêm 2 gói kẹo lạc nữa ạ.

384
0
16

tho2006

Member

Bác quảng cáo nghe ham quá :D em đăng ký 1 buồng riêng, không có chung chạ gì hết. Mà em đề nghị bác mang chuối xanh lên, đi đường vừa đỡ bị dập mà về nó chín dần em đỡ phải ăn cấp tập.
Cho em thêm 2 gói kẹo lạc nữa ạ.
Chị ơi chắc chắn là em mang chuối xanh rồi, chỉ cần để một hôm là hôm sau có chuối ăn liền đó. Nói nhỏ nhé, một nải chuối ngự thằng cún nhà em xơi mấy phút hết veo thôi. @Letuanninh: Bác dùng chuối này chơi trò chơi thì tốn lắm. Để em mang riêng một loại chuối khác cho bác nhé, đảm bảo vẫn hiệu quả mà lại ít tốn xiền.:D

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Chị ơi chắc chắn là em mang chuối xanh rồi, chỉ cần để một hôm là hôm sau có chuối ăn liền đó. Nói nhỏ nhé, một nải chuối ngự thằng cún nhà em xơi mấy phút hết veo thôi. @Letuanninh: Bác dùng chuối này chơi trò chơi thì tốn lắm. Để em mang riêng một loại chuối khác cho bác nhé, đảm bảo vẫn hiệu quả mà lại ít tốn xiền.:D

Em Loan ơi, chị cũng đăng ký 1 mình 1 "phòng". Hihi. Sau đó có ai thích chung "phòng" thì chị chia sau. Chuối ngự là không thể bỏ qua rùi. Hôm Offline Haiphong chị cứ tiếc mãi đấy em ah!!! Thanks em trước nha! :-*:-*:-*

:cstt02:

2,801
0
0

muathu

- Chuối Ngự Nam định vừa thơm vừa rắn (cái này quan trọng lắm đấy ;)). Chuối tuy nhỏ nhưng là loại chuối tiến vua nên chắc chắn ăn vào sẽ khoẻ như vua (khoẻ chỗ cần khoẻ:D)
Giá : 150 000 đ/ Buồng.
Chị Đèn ơi em nghe các mẹ bán dầu Mè (Vừng) nhà Đà Nẵng nói thế này mình để giá 1 lít thì mọi người không thể order 1/2 lít, em khen đúng là các mẹ có đầu óc kinh doanh, vào đây em thấy chị để giá 1 buồng =)) em order 1 buồng ạ, em đang cù rủ thêm các mẹ Đà Nẵng ra off sẽ chia với em :x:x:x

2,501
0
0

Haidang02

Chị Đèn ơi em nghe các mẹ bán dầu Mè (Vừng) nhà Đà Nẵng nói thế này mình để giá 1 lít thì mọi người không thể order 1/2 lít, em khen đúng là các mẹ có đầu óc kinh doanh, vào đây em thấy chị để giá 1 buồng =)) em order 1 buồng ạ, em đang cù rủ thêm các mẹ Đà Nẵng ra off sẽ chia với em :x:x:x
Ối em ơi, gọi là buồng nhưng bé ấy mà.

Nói như các mẹ nhà ta, buồng này chỉ đủ cho 1 người, nếu 2 người thì chỉ có cách ... xếp chồng lên nhau :D

Nải đây :

Buồng đây (buồng này là to nhất rồi đấy)

Ai kẹo lạc nào :x

2,651
0
0

Khai Tâm

Ở đâu có buồng là ở đó có Đèn :p

Mở hàng ngày hôm nay nhé, cho em đăng ký 1 buồng, nhưng giao hàng trước có được không ạ?

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Em 1 buồng gần dần chín chị Đèn ơi:-*

"Gần kẹo lạc thì nước trà, gần chị Đèn thì chuối"

1,849
0
0

BB&C

Em đăng ký một buồng bác Đèn nhé, chuối này nhà em nghiện lắm đấy, ở quê em cũng có chuối này, mỗi lần về quê ra chợ chỉ tìm mua chuối này thôi, ngon lắm.

384
0
16

tho2006

Member

Tình hình là rất tình hình, em rất muốn phục vụ bà con mình chuối nhiều, nhưng sức em có hạn, nên em chỉ có thể phục vụ các bác khoảng 10 buồng chuối thôi, vì vậy các bác nhanh tay đăng ký nhé, nếu không là hết phần đấy ạ. Cái khoản chuối này vận chuyển hơi khó nên các bác thông cảm ạ. :D:-*

384
0
16

tho2006

Member

Ở đâu có buồng là ở đó có Đèn :p

Mở hàng ngày hôm nay nhé, cho em đăng ký 1 buồng, nhưng giao hàng trước có được không ạ?
Chị iu ơi, giao trước thì càng OK ạ, em đang sợ hôm off chỉ mang đi được số lượng hạn chế thôi, nên nếu chị lấy trước thì càng tốt. Cho em thời gian cụ thể, em gửi lên HN cho ạ.:x

631
0
0

Aslan

Em xung phong làm thư ký cho bác Đèn và Thỏ nhé, em không lấy công gì đâu chỉ có quả chuối nào rụng từ trong buồng ra em xin ạ.
Chuối:
Mẹ Minh mèo: 1
Virgo 2007 :1 (chung với Cam)
MinhMinh: 1 (chung với Aslan)
Mecunlinh: 1
Mẹ Mít nhợn: 1
Muathu: 1
Khai Tâm: 1 (giao trước)
Mẹ Cáo: 1
BB & C: 1
Tổng cộng là 9 buồng rồi a.
Còn 1 buồng nữa thôi, ai nhanh tay nào.
Kẹo lạc: OMM: 10
Mecunlinh:2
Aslan:10 (MinhMinh giúp em khuân về nhá:-*:x)

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chị iu ơi, giao trước thì càng OK ạ, em đang sợ hôm off chỉ mang đi được số lượng hạn chế thôi, nên nếu chị lấy trước thì càng tốt. Cho em thời gian cụ thể, em gửi lên HN cho ạ.:x
Ôi nếu vậy chị cũng lấy trước, em giao lúc nào chị ăn lúc đấy, chả cần đợi TT. Chị lấy 3 buồng nhé. Lấy sớm được chọn buồng đẹp :D. Chị lấy hàng ở đâu trên HN ?

420
0
0

Sông Cấm

Em xung phong làm thư ký cho bác Đèn và Thỏ nhé, em không lấy công gì đâu chỉ có quả chuối nào rụng từ trong buồng ra em xin ạ.
Chuối:
Mẹ Minh mèo: 1
Virgo 2007 :1 (chung với Cam)
MinhMinh: 1 (chung với Aslan)
Mecunlinh: 1
Mẹ Mít nhợn: 1
Muathu: 1
Khai Tâm: 1 (giao trước)
Mẹ Cáo: 1
BB & C: 1
Tổng cộng là 9 buồng rồi a.
Còn 1 buồng nữa thôi, ai nhanh tay nào.
Kẹo lạc: OMM: 10
Mecunlinh:2
Aslan:10 (MinhMinh giúp em khuân về nhá:-*:x)
Chi Haidang va em Tho ơi Sông Cấm đăng ký 1 buồng cuối cùng nhé.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Bác HD ơi, làm ơn mang thêm cho em đăng kí 2 buồng nhé. Gửi trước lên cũng được ạ.
Em đi đâu cứ làm riêng 2 buồng cho nó chắc ăn, đề phòng củi lửa :D