01.06 đến 04.06 CSTT F1 thi bơi và ACNM tại Chu Lai - Thiên Đường Resort

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
01.06 đến 04.06 CSTT F1 thi bơi và ACNM tại Chu Lai - Thiên Đường Resort

Được sự ủy quyền của Ban ACNM em gửi kế hoạch và dự kiến chi phí Chu Lai hè 2013 cả nhà tham khảo:

1. Thời gian: 4 ngày 3 đêm 01/6 đến 04/6

Nhà nào không nghỉ được 2 ngày làm việc có thể về từ 03/6,

2. Địa điểm: Thiên Đường Resort, Chu Lai, Quảng Ngãi.

3. Danh sách :

Điều kiện tổ chức: tối thiểu 3 nhà, tối đa không áp dụng J

đề nghị confirm và gửi tên + ngày tháng năm sinh đầy đủ

- Nhà thuyvuong: 2 ADL + 2 CHD ( Mr Vương chỉ tham gia 2 ngày 02, 03/6) ( confirm)

- Nhà chị Ánh TG: 1 ADL + 1 CHD

- Nhà Tú Virgo: 2 ADL + 2 CHD

- Nhà Halinhmy: 2 ADL + 2 CHD

- Nhà Xề: 2 ADL + 1 CHD (confirm)

- Nhà chị Hà Cún Linh: 2 ADL + 1 CHD

- nhà Tyruoi 1ADL + 1 CHD (confirm)
..,.,, ai nữa

4. Phương tiện: Vé máy bay có thể tự book online or tập hợp danh sách em sẽ nhờ 1 đại lý quen book nhưng phải khẩn trương vì chỗ có thể hết bất cứ lúc nào. Hơn nữa do mình đi đông có thể không đủ giá rẻ cho cả đoàn nên em đề xuất sẽ chia đều giá vé cho những nhà confirm đợt đầu đến 04/4, sau ngày 04/4 còn giá nào book giá đó J

Giá khứ hồi tham khảo cho 1 gia đình 4 người: giá super save 6,690k ( giá có kèm điều kiện về hoàn hủy)

Sân bay Tam Kỳ cách resort 15’ taxi

5. Phòng khách sạn:

- Thiên Đường Resort hơi cũ, khuôn viên rộng rãi, thoải mái, hoang sơ.

- Giá phòng: 600k/ đêm có ăn sáng đơn giản bánh mỳ trứng, cháo, phở ( theo giá năm 2012, năm nay em chưa hỏi lại được vì chưa gọi được Nhân vật sẽ bị nhờ vả nhưng có tăng chắc chắn cũng không nhiều)

- Phòng rộng 2 giường to, có phòng khách riêng, điều hòa, tủ lạnh.

6. Ăn uống:

Đặt ăn tại resort, dự kiến 200k/ ngày/ người, trẻ em từ 6 tuổi tính 50%

Đồ ăn vặt, hoa quả ăn thêm nên tự mang từ nhà

Cafe của resort ngon và rẻ J

7. Chơi:

Chu Lai chưa phát triển du lịch nên các điểm du lịch không nhiều, có bảo tàng tư nhân lớn nhất Đông Nam Á Óc Eo gì đó...or có thể thuê tàu ra đảo Lý Sơn chơi 1 ngày

Có Spa bên cạnh, Resort không có bể bơi nhưng Biển thực sự Rất Đẹp, trẻ con nhà em bảo biển nông như 1 cái bể bơi khổng lồ

Có karaoke ks thuê hộ nhưng không quá 9h30’ PM

Túm lại là chỉ Ăn, Bơi, Buôn Dưa Lê thôi nhé J

Tổng chi phí dự kiến: 11 triệu/ Nhà

P/S: 1 số ảnh năm ngoái cơ quan em đã đi.

Chúc cả nhà tuần mới vui vẻ J

Thuyvuong,

Xề bẩu :
em vừa hỏi giá, cái rẻ nhất dịp đấy là 1970k khứ hồi, tức là như nhà em sẽ là 5418k ,

Cả nhà mình ơi đăng ký đi

Năm nay chị LG chịu rồi vì con thi , chứ tiéc lắm đấy, đang hỏi VIgisa có đi ko để rủ bà ngoại đi cùng.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: 01.06 đến 04.06 CSTT F1 thi bơi và ACNM tại Chu Lai - Thiên Đường Resort

Nhà em mí lại nhà bạn Thắng nhá >> 4 lớn và 3 bé ạ

817
0
16

Ghét nhà Xề, ghét nhà Thúy Vương, Ánh già, Hà già ... và những nhà nào đi đợt này! Híc híc...huhuhu!

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Ghét nhà Xề, ghét nhà Thúy Vương, Ánh già, Hà già ... và những nhà nào đi đợt này! Híc híc...huhuhu!
Chị còn ghét hơn em vì đã không đi được lại còn bị cho vào danh sách, huhu.

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

hihi lên sóng rồi mà em không biết, nhà ai không đi được thì tổ chức thêm đợt 2,3... nhé ;)

734
0
16

rongviet

Member

Ô cái này là cái gì vậy cả nhà

1,517
0
0

Mehuungo

Ối lại đi Chu lai à Thuy ơi, chị cũng muốn đú =)) nhưng chắc chỉ 3 mẹ con thôi, mà nhà chị ko confirm sớm được đâu, cho chân dập dòm nhé. Thôi chắc chẳng đi 30/4 nữa , vừa đắt vừa lo xin chỗ ghét lắm.

Ăn ở đấy đồ ăn ko tươi, toàn tủ lạnh. Lần này có đi thì chị em mình dậy sớm đi chợ ( mượn hoặc thuê xe máy) rồi mua về bảo nhà bếp nấu cho ( hoặc ta vào tác nghiệp) chứ ăn như năm ngoái chán chết.

Biển đẹp , sạch và vắng cực kỳ nhé cả nhà. Resort cũng vắng nốt nên tha hồ la hét nhảy nhót ko sợ làm phiền ai. Vào đấy nghỉ dưỡng là thích nhất đấy.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Ối lại đi Chu lai à Thuy ơi, chị cũng muốn đú =)) nhưng chắc chỉ 3 mẹ con thôi, mà nhà chị ko confirm sớm được đâu, cho chân dập dòm nhé. Thôi chắc chẳng đi 30/4 nữa , vừa đắt vừa lo xin chỗ ghét lắm.

Ăn ở đấy đồ ăn ko tươi, toàn tủ lạnh. Lần này có đi thì chị em mình dậy sớm đi chợ ( mượn hoặc thuê xe máy) rồi mua về bảo nhà bếp nấu cho ( hoặc ta vào tác nghiệp) chứ ăn như năm ngoái chán chết.

Biển đẹp , sạch và vắng cực kỳ nhé cả nhà. Resort cũng vắng nốt nên tha hồ la hét nhảy nhót ko sợ làm phiền ai. Vào đấy nghỉ dưỡng là thích nhất đấy.
các nhà khác thì phải còm phơm sớm để lo lấy vé rẻ, em có khi cũng chỉ có 3 mẹ con nhưng đã quyết đi là đi, hihi mình ghép phòng nhỉ :)

2,801
0
0

muathu

Ôi hấp dẫn nhỉ em cũng muốn đi Chu Lai, mà chu lai là Quảng Nôm quê em nhé :)

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Ôi hấp dẫn nhỉ em cũng muốn đi Chu Lai, mà chu lai là Quảng Nôm quê em nhé :)
Về quê đi chị ơi, em đi rồi mà cũng chẳng nhớ Quảng gì, hôm qua cứ bảo nhau Quảng Nôm hay Quảng Ngãi hihi.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Chốt hôm nào cần chuyển xèng lấy vé thế chị ơi?? hôm qua về chồng nói thick đi Sapa, xong rồi em bẩu đi với nhà CSTT sẽ có các chị nấu nướng cho ăn ngon thế là lại nhích luôn he he. Nhất định phải mua được vé rẻ đấy Thuyvuong nhá, nhớ là em confirm 4 lớn, 3 bé
@ Kamy Bong + Mường Tè ơi, nhào vô đê, có người nói là không buồn tẻ và lại có đồ ăn ngon kìa

1,007
0
0

Mường Tè

Tầm đấy bố cháu vừa đi công tác 12 ngày về, nghỉ tiếp k được. Thôi các bác đi đi. Nhà cháu đi muộn hơn, đang nghĩ tour Phú Quốc hay Nha Trang xem thế nào.

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Chốt hôm nào cần chuyển xèng lấy vé thế chị ơi?? hôm qua về chồng nói thick đi Sapa, xong rồi em bẩu đi với nhà CSTT sẽ có các chị nấu nướng cho ăn ngon thế là lại nhích luôn he he. Nhất định phải mua được vé rẻ đấy Thuyvuong nhá, nhớ là em confirm 4 lớn, 3 bé
@ Kamy Bong + Mường Tè ơi, nhào vô đê, có người nói là không buồn tẻ và lại có đồ ăn ngon kìa
Bẩu gửi tên họ đầy đủ không gửi thì lấy vé nàm sao, mai xuất vé đợt 1 luôn cho khí thế nhỉ, thế là được 5 hộ cờn phơm rồi đấy :)

Nhà Halinhmy hôm đấy chắc chắn lắm mà chưa thấy xuất hiện nhỉ.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

gửi tên xong rồi nhé, có 1 nhà 1 mẹ 1 con dập dòm nữa, đấy >>> thấy nghe nói có các chị già đi chăm lo ăn uống cho nên luôn và ngay

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Tầm đấy bố cháu vừa đi công tác 12 ngày về, nghỉ tiếp k được. Thôi các bác đi đi. Nhà cháu đi muộn hơn, đang nghĩ tour Phú Quốc hay Nha Trang xem thế nào.
Phú Quốc đi bác ơiiii! :D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Tin Hot: Biển Rạng Resort, cách sân bay 3km
Biển Rạng-Trùng Dương Resort, được toạ lạc bên bờ Biển Rạng Chu Lai - Núi Thành-Quảng Nam, với sự kết hợp hài hoà giữa bờ biển xinh đẹp, những bãi đá ngầm nhấp nhô cùng sóng, với bãi cát và những dãy núi kỳ vĩ tạo môi trường rất tốt cho du lịch dã ngoại thuân lợi; bao quanh là những rừng dương, bãi cát gắn kết với bờ biển tuyệt đẹp, thơ mộng và trữ tình. Quý khách có dịp dừng chân nơi đây sẽ cảm nhận được nhiều điều mới, hấp dẫn và ấn tượng, Trùng Dương sẽ đem lại sự an toàn và hài lòng cho mỗi du khách .
Đến với Trung Duong Resort, một không gian thoáng đãng, ấm cúng và yên tĩnh của rừng dương - biển xanh - cát mịn, biển trời mênh mang du khách sẽ thụ hưởng được cảm giác thư giãn tuyệt vời và lãng mạn, một phong cách hữu tình. du khách tắm biển và tận hưởng những luồng gió mát biết bao, rồi thưởng thức những món ăn rất đặt sản từ biển của Quang Nam mà một số nơi khác không thể có, Trùng Dương Resort một điểm du lịch mới, với bờ biển xanh, trong lành, rất gần Khu kinh tế Qung Quất, cách trung tâm kinh tế, thương mại của tỉnh khoảng 25 km về hướng tây - bắc. Trùng Dương Resort được thiết kế theo phong cách độc đáo, hiện đại và đa dạng, có nội thất sang trong và trên một bãi biển rộng và xinh đẹp..
Trùng Dương được trang bị phương tiện tốt nhất, chất lượng buồng, phòng tốt, có đội ngũ nhân viên phục vụ nhiệt tình và mến khách …
Phương châm của Trùng Dương Resort là tối đa hóa lợi ích của du khách góp phần tăng năng lực đón khách du lịch của tỉnh Quảng Nam trên con đường
“ Hành trình di sản "
Dịch vụ :
+ Nhà hàng ăn, uống rộng rãi thoáng mát, Coffe, bar …
+ Tắc-xi phục vụ khách đi lai tham quan.
+ Đăng ký mua vé máy bay, Ô tô, tàu hỏa
+ Các dịch vụ vui chơi giải trí và dung cụ tắm biển phong phú …
+ Quày hàng lưu niệm , Phòng tắm nước ngọt
+ Massage, Phòng Karaoke chất lượng tốt
+ Phòng truy cập Internet rất thuận tiện khi quý khách có nhu cầu trao đổi trực tuyến Chat, Email, đọc báo điện tử …
Vị trí :
Nằm trên Bải Biển Rạng trong lành, xinh đẹp và đầy

Giá phòng 350k/1 phòng đôi

Chiều nắng nhẹ, thi vị nhất là lang thang trên bãi cát mịn vàng. Cát se lòng, dập dờn cùng sóng biển. Theo con nước, cát chạy ngoằn nghèo tạo nên những đường vệt lạ lẫm đùa cùng gió và mưa. Nghe có cảm giác nhẹ ru bên mình, đó là khi ta ngã mình xuống nền cát và nghe khúc nhạc vi vu của đồi thông. Ngoài xa là những mảng đá ghồ ghề được chồng lên nhau tạo nên những mảng lớn, núi đá lưng chừng mọc lên trên nền xanh của biển. Không có gì thú vị bằng đứng trên những mảng đá lớn để nhìn ra xa, biển mênh mông ôm ấp lấy những con thuyền. Con nước xuống, những cồn đá ong hiện ra đỏ rực. Ở đó cần câu có sẵn, chỉ cần dầm chân trong bọt sóng, chờ cá cắn mồi, ta như quên hiện tại và thả lòng mình trở lại với tuổi thơ…
Ngư dân về bãi Rạng Cá chuồn nướng

Ít ai lưu lại ở đây lâu, nhưng nếu một lần đến đây mà không dầm mình trong làn nước biển xanh biếc sẽ thật tiếc nuối. Biển trong veo đến tận lòng mình. Biển, trời, sắc tím của rạn đá như mãi lưu giữ vẻ đẹp bí ẩn trong ngàn năm kiến tạo…

700
0
16

halinhmy

Member

Bẩu gửi tên họ đầy đủ không gửi thì lấy vé nàm sao, mai xuất vé đợt 1 luôn cho khí thế nhỉ, thế là được 5 hộ cờn phơm rồi đấy :)

Nhà Halinhmy hôm đấy chắc chắn lắm mà chưa thấy xuất hiện nhỉ.
He he, ngày cá sợ phải gửi bản khai nhân khẩu cho công an mặc áo xanh hehe. Em gửi ngay đây ạ. :-*

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

He he, ngày cá sợ phải gửi bản khai nhân khẩu cho công an mặc áo xanh hehe. Em gửi ngay đây ạ. :-*
thế tớ mang rịu đi nhá, có nhõn mấy giai he he (nhà tớ, nhà Halinhmy, bạn chồng tớ, Thuyvuong)

700
0
16

halinhmy

Member

Ui mới có nhà em có gái thôi à, còn lại toàn hiệp sĩ. Sâu, Bống, Moon, ... ới ..

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Ui mới có nhà em có gái thôi à, còn lại toàn hiệp sĩ. Sâu, Bống, Moon, ... ới ..
nhà bạn anh Thắng có 2 em gái xinh như nhà HaLinhMy nhé