Làm slide show

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Làm slide show

Em bấm vào chữ "Embed" ở dưới slide phía bên phải nhé sẽ hiện ra 1 bảng Embed code , copy dòng bôi đen đó và chèn liên kết là xong, lâu rồi không làm, chị thử đưa slide của em lên nhé, không thích thì xóa sau được không

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Em bấm vào chữ "link" ở dưới slide phía bên phải nhé sẽ hiện ra 1 bảng Share link, copy dòng bôi đen đó và chèn liên kết là xong, lâu rồi không làm, chị thử đưa slide của em lên nhé, không thích thì xóa sau được không
ok chị, chị làm em cũng làm xem em có làm đc không nhé!

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

ok chị, chị làm em cũng làm xem em có làm đc không nhé!
úi gời nhanh thế, chị nhầm hay sao ý để thử lại đã nhé

hic sao đưa lên blog được mà ở đây không được :20:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Mẹ Tiếu Tiếu ơi đưa slide lên blog chị chỉ copy dòng "Embed code" rồi paste là xong nhưng ở đây không được, thôi chờ các bác nào biết chỉ lại nhé :2:

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

úi gời nhanh thế, chị nhầm hay sao ý để thử lại đã nhé

hic sao đưa lên blog được mà ở đây không được :20:
thế em up rồi đấy, chị có nhìn thấy slide em up lên ko
bên em chỉ thấy 1 cái như là biểu tượng
từ sáng tới giờ up lên chỉ được như thế, còn ở blog Yahoo thì không hiện luôn:7:

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Mẹ Tiếu Tiếu ơi đưa slide lên blog chị chỉ copy dòng "Embed code" rồi paste là xong nhưng ở đây không được, thôi chờ các bác nào biết chỉ lại nhé :2:
theo cách của chị, em đã làm đc bên blog rồi a
thanks chị:1:

240
0
0

Liên ròm

đưa lên diễn đàn như thế nào ạ?
không nhân nào giúp em à?
Đưa lên DD slide như thế chắc phải hỏi kỹ thuật vì ròm chỉ thấy music, flash, youtube, flv, media thôi à. Đưa thử youtube thì được nè

Video anh xã hát vọng cổ Phàn Lê Huê Tiết Đinh San

[YT]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/Nz5PZZs7itg&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/Nz5PZZs7itg&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YT]

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Cái clip anh xã chị Liên hát vọng cổ thật la trứ danh hihiii, ngưỡng mộ>:D<>:D<