Gian hàng DẦU TRÀM HUẾ

2,080
0
0
Thể theo yêu cầu của các miền Huế tiếp tục buôn dầu tràm Huế nhé, công dụng, tác dụng chắc các mẹ biết cả rồi . Lần này sẽ chỉ buôn chai bé 175ml với giá 50k/ chai . Mời bà con ủng hộ nhé . :cstt03::cstt02::cstt02::cstt02::cstt02::cstt02: .Ủng hộ em đi nhé ,không là em dỗi đấy nha . hiiiii

713
0
16

Virgo2007

Member
Ðề: Gian hàng DẦU TRÀM HUẾ

Ơ, hình như bạn Ớt mở gian hàng nhầm chuồng rồi bạn Ớt ơi:D

2,080
0
0

Đâu có nhầm đâu, lần này Ớt mở và giao hàng tại Offline CSTT - Sắc thu Hà Nội mừ .

713
0
16

Virgo2007

Member

Hì, nếu vậy Ớt phải gửi thông tin đăng ký gian hàng với tớ hoặc với chị OMM. Sau đó mới mở được gian hàng ở đây.
Ớt xem giúp tớ thông tin bên phần đăng ký gian hàng cho off mùa thu nhé rồi gửi các thông tin cho tớ.
Cám ơn Ớt nhiều nhiều

1,904
0
36

291179

Active Member

Ớt ơi có thuê chân dài đứng bán hàng và thu xiền không :D

ủng hộ ớt tiếp , yên tâm nhá ( tớ mua cho cả xóm, cả họi hàng cho cả người GV nữa )

2,651
0
0

Khai Tâm

Ớt ơi, bán cái gì ăn được nữa đi :">

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Rùa chỉ nói đúng thôi chi thích cái gì ăn đc cơ ớt ơi.
Báo cáo cô ớt từ hôm có vụ cô đi buôn dầu cho giầu :D mẹ Bống toàn cho Bống uống vài giọt dầu tràm mỗi khi húng hắng muốn ho đấy ạ. Bống giỏi lắm ko kêu ca gì cả.

26
0
0

Me Mia

Mía đăng ký 2 chai dầu tràm nhé, lấy ở hội chợ.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chị Ớt yêu quý ơi, buôn thêm hạt sen hồ Tịnh Tâm đi chị!:-*:x@};-

384
0
16

tho2006

Member

Em cũng đăng ký một chai nhé Ớt. Thằng nhỏ nhà em toàn uống Phật thủ, bây giờ đổi sang cái này xem sao.

431
0
0

letuanninh

ớt ơi có anh ủng hộ e nè..!
đăng kí nhanh lên.....!các bác hành chính thóng lên tị........!:D:D:D

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Ớt ơi tớ đặt 07 chai nhé.
Không có thông tin chuyển tiền trước à hay hôm off lấy dầu mới trả tiền?

Hôm qua bé hàng xóm đi học bị bạn cắn tím cả tay, mình lấy dầu tràm bôi cho bé mà chỉ 1 lúc sau vết cắn đã mờ hẳn, mẹ bé gọi là thần dược nên cả xóm nhờ mua đấy :cstt08:

737
0
0

hienvth

Chị ớt ơi', em đăng ký 2 chai nhá :x

2,080
0
0

Dạ đến lúc lấy rồi gửi tiền chỗ chị Oanh giùm em nhé , hiiiii Với lại tôm chua đợt này Huế đang mưa quá, để em đi thám thính đã nha .

360
0
0

tminh's mum

Mẹ cháu cũng mon men đăng ký 7 chai nhé, sẽ lấy tại hội chợ :)

2,080
0
0

ớt ơi có anh ủng hộ e nè..!
đăng kí nhanh lên.....!các bác hành chính thóng lên tị........!:D:D:D
Ớ ủng hộ tinh thần thôi à , hiiiiii,. hôm đấy nhớ quảng cáo cho Dầu tràm thật nhiều đó nha, vì nghe đồ anh letuanninh có tài ăn nói lắm .hiiii

2,204
1
0

Nikki

Chị Ớt ơi,cho em đăng ký 2 chai nhé...vì từ hồi lấy chồng xong bị "ghẻ" vì "mắn cũi" (muỗi cắn :p),em nghe chị Rùa quẳng cáo thần dược nên cho em bon chen nhé...

P/S: em nhận hàng ở SG ạ :(

2,501
0
0

Haidang02

Dầu này để bôi nốt muỗi đốt với lại vết cắn hở Ớt ... post lại cái công dụng cho chị xem tý :-*

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Có lẽ không ở đâu dùng dầu tràm nhiều như ở miền Trung , đặc biệt là Huế. Dầu tràm có tính năng trị liệu cao, đặc biệt tốt cho bà mẹ mang thai sau khi sinh, và trẻ sơ sinh nói riêng và trẻ em nói chung.Ngay từ lúc mới sinh ra Bối đã được "ngửi "mùi dầu tràm từ mẹ và được mẹ bôi dầu tràm cho em mỗi lúc trời chuyển lạnh hoặc em bị cảm.Trời sang thu, mỗi lần tắm mẹ đều cho vào chậu nước tắm của em vài giọt dầu tràm để phòng cảm lạnh. Tắm xong mẹ cũng cẩn thận bôi vào thái dương em một tý dầu tràm, rồi cho em gửi 1 tý .Dầu tràm có tác dụng phòng cảm, làm ấm người mà không hề nóng. Ngoài ra Dầu tràm còn có tác dụng trị muỗi cắn, cách này mẹ mới học được từ một người bạn.Chỉ cần bôi vài lần vào vết muỗi thì vết muỗi sẽ dần dần tan.
Vì thế nhà mình lúc nào , khi nào cũng có 1 lọ dầu tràm để sẵn đấy dành cho con. Từ bé đến giờ con chưa dùng loại dầu ngoài khác ngoài dầu tràm, nó có tác dụng làm " thông mũi mát họng, sảng khoái dài lâu " mỗi khi con bị tịt mũi.
Mẹ không hy vọng bài viết này sẽ đoạt giải, mẹ chỉ mong muốn bài viết này mang đến cho mọi người thêm một kinh nghiệm nữa mà thôi.
Dầu này để bôi nốt muỗi đốt với lại vết cắn hở Ớt ... post lại cái công dụng cho chị xem tý :-*
Đây chị ạ em trộm bài của ớt