Mỗi ngày tôi chọn 1 thành viên :cstt08::cstt09:

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Thỉnh thoảng đi chụp với CSTT đến nay mình đã có một số tư liệu nhất định nên mình mở topic này để giới thiệu hình ảnh của các thành viên CSTT. Vì mới đi ĐN dự sinh nhật về nên mình xin mở đầu bằng 1 thành viên ở Đà Nẵng.

Tên khai sinh: Trương (gì đó) Nhung
Tên diễn đàn: mesubim
Tên FB: Nhung Truong
Nghề nghiệp: cán bộ Sở Tư Pháp thành phố ĐN
Chức vụ: ko rõ

#1.

DSC_9379_nhung font_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#3. với nhà ĐN

DSC_9387_nha DN font 1_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#4.

DSC_9389_nhung font2_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#5.

DSC_9388_nha DN font2_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#6. mesubim và CSTT kỹ thuật

DSC_9390_nhung font3_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#7. mesubim và phucuong (cái này hơi bị mờ)

DSC_9392_nhung phu cuong_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#8. mesubim va fduy DN

DSC_9391_nhung fduy_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#9. Nhà ĐN chụp ai mà tập trung nhiều máy thế

DSC_9398_nha DN chup ai của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#10. và kết quả đây

DSC_9396_nhung bo hoa_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
169
1
18

fduydn

Member
Trả lời: Mỗi ngày tôi chọn 1 thành viên :cstt08::cstt09:

::-? hình như a Đồng Nát chuẩn bị tung ảnh dìm hàng anh chị em CSTT nhà ta thì phải , nguy hiểm quá :-S

1,669
0
0

mesubim

Ðề: Mỗi ngày tôi chọn 1 thành viên :cstt08::cstt09:

Chẳng qua là một hình thức ban phát đây mà hihi, cảm ơn Nát nhé. Còn Nhung với dứa, Nhung với cam đâu rồi ban phát cho tớ luôn đi cho trọn phước :D

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mesubim ơi dịu dàng quá dịu dàng ko chịu nổi :x . Nhà mình 1 số mẹ chụp ảnh rất đằm thằm, mesubim này, HG này, saomai, V.Anh này, ai nữa nhỉ :x .

(@ Nát: đợi chờ mãi cuối cùng anh cũng ... tung ra @};- ).

2,080
0
0

Mesubim ơi dịu dàng quá dịu dàng ko chịu nổi :x . Nhà mình 1 số mẹ chụp ảnh rất đằm thằm, mesubim này, HG này, saomai, V.Anh này, ai nữa nhỉ :x .

(@ Nát: đợi chờ mãi cuối cùng anh cũng ... tung ra @};- ).
Còn ai nữa ,em này ,chị này , LG này ....

1,007
0
0

Mường Tè

Đề nghị Ông Nát phải nói rõ topic là: Mỗi ngày tôi chọn 1 thành viên cstt để post ảnh. Ông nói không rõ, nhỡ ông chọn để cho ông thì sao. Bẵng đi 1-2 tháng k để ý là ông chọn hết người của cstt à.
Nhìn Mesubim chả giống với người học luật rồi làm luật gì cả nhỉ, he he!

713
0
16

Virgo2007

Member

Mình bận, quay đi quay lại hắn chọn xừ hết gái xinh là mình lại chỉ đứng ngó, ngại nhỉ :))

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em phát hiện ra mesubim chụp ảnh với zai nào cũng ôm dứt chi là chặt nhá, em về em méc xã chị :)) .

1,007
0
0

Mường Tè

Mình bận, quay đi quay lại hắn chọn xừ hết gái xinh là mình lại chỉ đứng ngó, ngại nhỉ :))
Đúng thế. Cho nên lúc Loan KM bật đèn xanh, cho giấy phép công khai cõng hàng lạ, phải chớp thời cơ cõng 2 nàng thuộc diện bạch kim của cstt luôn. Mình mà chần chừ cái là có ng khác xương xông vào ngay.
Cơ mà ông Nát này ông í ngoại giao nhân dân khéo lắm. Đi ăn đêm khi vừa ăn tối ở Sao Biển xong, biết là chị em còn no, còn đang sợ ăn hải sản nhiều đạm, thế mà bố ấy vẫn call cho mấy bác để offer mua đồ ăn đêm về cho. Mình thì nghĩ các bà nhà mình từ tốn, lại đang muốn giảm cưn nên chả ai ăn đâu. Thế nhưng, Nát mua 3 suất bún bò loại đặc biệt, lại còn bảo Khiêm đi mua 2 suất bánh mỳ trong nhồi 4 quả trứng và thêm cả bột nêm Knorr nữa. Về nhà, chả biết phòng nào có 3 người mà hêt 5 suất luôn hay sao í. Đấy, khéo thế thì lão ấy chọn hết là đúng roài.

1,669
0
0

mesubim

Em phát hiện ra mesubim chụp ảnh với zai nào cũng ôm dứt chi là chặt nhá, em về em méc xã chị :)) .
haha, hôm đó chị cứ gọi là đứng yên một chổ còn các zai cứ điền vào, đíền vào có đổi thế được đâu, cơ mà toàn zai bé nên chả ai dám ôm chị, và cũng vì thế chị mới dám níu cái tay chứ mà zai lớn thì chả dám :)

1,007
0
0

Mường Tè

haha, hôm đó chị cứ gọi là đứng yên một chổ còn các zai cứ điền vào, đíền vào có đổi thế được đâu, cơ mà toàn zai bé nên chả ai dám ôm chị, và cũng vì thế chị mới dám níu cái tay chứ mà zai lớn thì chả dám :)
Dồi ôi, zai bé, bé ở điểm nào ạ? Bác Phú Cường dáng nghệ sỹ thì không nói, còn Khiêm và Duy nhìn đô trưởng thế, hơn cả vạm vỡ, bác subim còn kêu bé thì thua nhỉ. Hay là bác muốn nói đến bé tuổi??? K chơi nấp nửng nhá, nhất là cán bộ tư pháp, hi hi!
E xem lại ảnh thì k phải như OMM nói là MSB ôm chặt zai mà là "lép", à không, "nép" vào zai (dù bé), khà khà!

2,501
0
0

Haidang02

Nát đừng táo như thế đi, nhanh nhanh không các chị biểu tình bây giờ. Mỗi ngày chọn một thành viên mà Subim hình như 2 ngày rồi đấy Nát ạ.

Mà thể nào nó chả ưu tiên các em trẻ đẹp, mình còn xếp hàng dài dài :-w

1,007
0
0

Mường Tè

Nát đừng táo như thế đi, nhanh nhanh không các chị biểu tình bây giờ. Mỗi ngày chọn một thành viên mà Subim hình như 2 ngày rồi đấy Nát ạ.

Mà thể nào nó chả ưu tiên các em trẻ đẹp, mình còn xếp hàng dài dài :-w
Bác Đèn có vẻ sốt ruột chờ đến lần đc Nát chọn nhể. Năm nay là 2013, hay là một sáng xuân bác thức giấc, bừng tỉnh thốt lên "Ôi sáng xuân này xuân 48" nên lo, giục gấp đủ thứ, he he!
Để tiết kiệm thời gian, đề nghị Nát show ảnh các thành viên theo năm sinh như sau:
- 6X, 7X: 5 người 1 ngày, theo chiều ai có số năm làm việc còn lại để tỳ hưu ít nhất được xếp vị trí 1.
- 8x: 3 người 1 ngày
- 9x: 3 ngày 1 người. Ví dụ ngày 1 show mặt, ngày 2 show chân tay... Mà diễn đàn mình có 9x không ta???

2,080
0
0

Đấy ., kể ra bác này đang thích bị đánh hội đồng , dìm hàng ghê quá đấy nhá . Em hóng từ hôm kỉa hôm kia tới giờ nhá .

2,501
0
0

Haidang02

Nát vạm vỡ cứ dìm chị thế à? Ai hỏi thì chỉ bảo chị 7x thôi chứ...

1,669
0
0

mesubim

Dồi ôi, zai bé, bé ở điểm nào ạ? Bác Phú Cường dáng nghệ sỹ thì không nói, còn Khiêm và Duy nhìn đô trưởng thế, hơn cả vạm vỡ, bác subim còn kêu bé thì thua nhỉ. Hay là bác muốn nói đến bé tuổi??? K chơi nấp nửng nhá, nhất là cán bộ tư pháp, hi hi!
E xem lại ảnh thì k phải như OMM nói là MSB ôm chặt zai mà là "lép", à không, "nép" vào zai (dù bé), khà khà!
Ý em là zai bé tuổi đấy bác Tè ạ, các mặt khác em ko dám phán xét :-w

@ bác Đèn ơi đến 12h đêm nay em mới hết phiên ạ, Nát bảo thế :D

54
0
0

Bảo Quân

May nhờ anh Nát mà em có 1 tấm bon chen...hehe...Áo chuối đẹp quá, mà em chưa kịp có nên không dám xon xen nhiều, sợ mất hình ảnh đẹp của cả nhà...:cstt01:

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

May nhờ anh Nát mà em có 1 tấm bon chen...hehe...Áo chuối đẹp quá, mà em chưa kịp có nên không dám xon xen nhiều, sợ mất hình ảnh đẹp của cả nhà...:cstt01:
Ô ô rõ ràng em mặc áo chuối mà, áo chuối trong lòng mỗi thành viên CSTT, lần sau đừng nghĩ thế nhé, mất gì mà mất.

2,080
0
0

Ý em là zai bé tuổi đấy bác Tè ạ, các mặt khác em ko dám phán xét :-w

@ bác Đèn ơi đến 12h đêm nay em mới hết phiên ạ, Nát bảo thế :D
Subim sức khỏe dẻo dai thật , mai 12h đêm mới hết phiên, kg biết đến khi nào mới đến phiên chị em mình chị Đèn nhỉ .

1,007
0
0

Mường Tè

Subim sức khỏe dẻo dai thật , mai 12h đêm mới hết phiên, kg biết đến khi nào mới đến phiên chị em mình chị Đèn nhỉ .
Ớt k nhớ Nát bảo mấy hôm nay đều phải uống rượu Thái Bình để làm.. hình à. Mà EBN còn bảo là Nát làm hình 7 ngày 7 đêm cơ...