Mời ủng hộ đồ cho chương trình Đấu giá !

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
BTC xin phép mở topic này để các thành viên đăng ký ủng hộ đồ cho chương trình
Đấu giá buổi offline CSTT - Sắc thu Hà Nội ngày 26.09.2009.

Đấu giá luôn là một trong những tiết mục được quan tâm nhiều nhất, và đem lại niềm vui cho nhiều người nhất trong mọi buổi offline của CSTT bao năm qua.
Những món đồ ủng hộ từ thiện 100% có giá trị cao sẽ được mang ra đấu giá để giúp các hoạt động của Quỹ Chia sẻ tình thương, hành động thiết thực này góp phần đem niềm vui đến cho cả người bán và người mua vì chúng ta cùng chung tay góp phần làm cho cuộc sống thêm phần tốt đẹp.

Xin cảm ơn các bạn! :cstt02::cstt04:

Địa chỉ nhận đồ : Hà mecunlinh 0903415455

314
0
0

Me DiemNgoc

Ðề: Mời ủng hộ đồ cho chương trình Đấu giá !

Em xin ủng hộ 1 bộ chăn ga để đấu giá nhé . Thông tin em sẽ cung cấp sau ạ

631
0
0

Aslan

Em xin ủng hộ 1 chai rượu X.O 750ml, em đã chuyển chị MinhMinh, mai em nhờ chị ý post hình ạ.

119
0
0

Me kem

Em ủng hộ 1 giầy DOROTHY PERKINS màu đen cao 10cm, phần trước cao 1cm, sz 38 nhé, em sẽ nhờ mẹ Bống Bin & Tin chuyển qua chỗ chị Loan ah!

26
0
0

meDongxinh

Em xin ủng hộ 1 máy xay tay hiệu Phillips 650W, xách tay từ Singapore ạ:x

22
0
0

teddysky

Cho e hỏi e ủng hộ mỹ phẩm Estee lauder được ko ah? Nhưng e ko biết phải chuyển cho ai?
Em mới tham gia diễn đàn lần đầu mong mọi người thông cảm.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Cho e hỏi e ủng hộ mỹ phẩm Estee lauder được ko ah? Nhưng e ko biết phải chuyển cho ai?
Em mới tham gia diễn đàn lần đầu mong mọi người thông cảm.
Em ơi chuyển cho chị ở Giảng võ (giờ HC) 0903415455 được không ? :x

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chị ơi, em sẽ ủng hộ một lọ nước hoa để đấu giá, nhưng em đang nhờ mua ở Pháp ạ. Khi nào hàng về đến VN em sẽ chuyển cho chị nhé :x

22
0
0

teddysky

Em ơi chuyển cho chị ở Giảng võ (giờ HC) 0903415455 được không ? :x
Chị ui xa nhỉ? Có mẹ nào quanh khu vực Phố Cổ ko ah? Nhà e ở Lò Rèn gửi được ai ko hả chị?

Chị cho e hỏi thêm ủng hộ gì cũng được ah? Nhà e có nhiều nhiều thứ nữa e muốn ủng hộ mà ko hiểu có hợp với chương trình ko? và BTC có quy định về đồ ủng hộ ko?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
431
0
0

letuanninh

Chị ui xa nhỉ? Có mẹ nào quanh khu vực Phố Cổ ko ah? Nhà e ở Lò Rèn gửi được ai ko hả chị?

Chị cho e hỏi thêm ủng hộ gì cũng được ah? Nhà e có nhiều nhiều thứ nữa e muốn ủng hộ mà ko hiểu có hợp với chương trình ko? và BTC có quy định về đồ ủng hộ ko?
e ơi gưi cho anh...!số 7 hàng bạc nhé ....!mình sẽ chuyển cho .....!thanks..!:x

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em cứ đt trao đổi cụ thể với chị Hà mecunlinh đi, cảm ơn tấm lòng của em :x @};- .

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

he he, chị thấy nick đã nghi nghi là em rồi, em chuyển cho chị Mexecuazin đây, 39 hàng chiếu nhé, chị sẽ chuyển cho chị Hà, mecunlinh. Chị làm gần chỗ chị ý mà.Hôm nào cho Teddy sang chơi với anh ZIn đi, chị bị trộm lấy mất điện thoại nên mất số của em rồi, số nhà chị 38251998 nhé, chị Thuỷ.

22
0
0

teddysky

he he, chị thấy nick đã nghi nghi là em rồi, em chuyển cho chị Mexecuazin đây, 39 hàng chiếu nhé, chị sẽ chuyển cho chị Hà, mecunlinh. Chị làm gần chỗ chị ý mà.Hôm nào cho Teddy sang chơi với anh ZIn đi, chị bị trộm lấy mất điện thoại nên mất số của em rồi, số nhà chị 38251998 nhé, chị Thuỷ.
Chị tham gia bên này mà ko rủ e nhé. Hôm qua e cho Teddy ra Hàng Mã chơi gọi cho chị ko liên lạc được, định qua tận nhà bấm chuông xong sợ chị ko có nhà lại thôi.
Khổ thân chị hóa ra lại mất điện thoại ah? Chán chưa?
Lúc nào Teddy qua chơi với anh Zin nhé. Chị chưa lấy lại số ah? Nếu dùng số mới thì bảo e nhé.

228
0
0

blanch

Mình PM cho Hà hoài không được nên vào đây nói luôn.

Mình có 1 ví xách tay như hình dưới do chị bạn mua ở HK mang về cho nhưng chưa sử dụng vì nó thích hợp với các chị có dáng sang trọng chứ mình gầy nhom chẳng hợp tẹo nào. Hà xem nó có thể mang ra đấu giá ủng hộ quỹ thì bảo mình gởi ra nhé. Cảm ơn Hà.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Mình PM cho Hà hoài không được nên vào đây nói luôn.

Mình có 1 ví xách tay như hình dưới do chị bạn mua ở HK mang về cho nhưng chưa sử dụng vì nó thích hợp với các chị có dáng sang trọng chứ mình gầy nhom chẳng hợp tẹo nào. Hà xem nó có thể mang ra đấu giá ủng hộ quỹ thì bảo mình gởi ra nhé. Cảm ơn Hà.

Em PM cho chị sáng nay rồi. T7, CN em vừa làm xe ôm vừa làm osin nên hầu như không online được chị ạ. Chị gửi ra cho em nhé. Tks chị nhiều :x

631
0
0

Aslan

Em xin ủng hộ 1 chai rượu X.O 750ml, em đã chuyển chị MinhMinh, mai em nhờ chị ý post hình ạ.
Theo ý kiến của đông đảo mọi ng, Aslan xin phép đổi chai rượu này thành đồ đấu giá online. Thay vào đó Aslan sẽ gửi đấu giá buổi offline 26.9 bằng 1 chai rượu Smirnoff hàng xách tay từ Nga về với dung tích 3lit. Xin được sự đồng ý của BTC ạ.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Theo ý kiến của đông đảo mọi ng, Aslan xin phép đổi chai rượu này thành đồ đấu giá online. Thay vào đó Aslan sẽ gửi đấu giá buổi offline 26.9 bằng 1 chai rượu Smirnoff hàng xách tay từ Nga về với dung tích 3lit. Xin được sự đồng ý của BTC ạ.
Chị sắp ngất rồi em gái ơi:-O 3lit ôi nếu uống chai này ko còn đg về :-O

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

em xin ủng hộ CT 1 hộp đựng đồ trang sức có họa tiết trang trí giấy cuộn của cửa hàng Sun & Moon (Bà Triệu), và một chiếc lắc tay xinh xinh mua tại Anh (hiiiiiii) cái này vưỡn còn giá là 10 bảng Anh. Chiều nay em xin phép chuyển sang chỗ chị Hà mecunlinh.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Thời gian của buổi off 26.09 có hạn nên sẽ chỉ đấu giá được 3-5 sản phẩm. Vì vậy xin phép các mẹ, những sản phẩm không kịp đấu giá ngày 26.09 sẽ để đấu giá online nhé.

Hôm qua mình đã nhận được đôi giày của Mẹ kemf và 2 mặt ngọc của Mẹ Bống Bin và Tin ủng hộ đấu giá. Cảm ơn 2 mẹ ( icon nhiều hoa ) Nếu có thể, 2 mẹ PM cho mình thêm các thông tin về sản phẩm nhé.