(MS90/TT) 25.09.2009 - CSTT Sài Gòn mở rộng vòng tay - Tặng quà Trung thu đến các bé khoa Nhi BV Ung Bướu

1,528
0
0

saomai

Nơi đây không còn khái niệm về thời gian, các bé hàng ngày chống chọi với nỗi đau nhưng nụ cười hồn nhiên vẫn nở trên môi.

Với các bé, khoa nhi bv Ung Bướu là nhà, bao ước mơ được đến trường được chạy nhảy vui đùa cùng các bạn vẫn còn dang dở.
Nhân dịp Trung thu, Chia Sẻ Tình Thương mong được cùng các bố các mẹ mở rộng vòng tay yêu thương đến với các bé.:x:x:x

Thời gian 14h ngày 25/09/2009 tại khoa nhi BV Ung Bướu TPHCM
Dự kiến 170 phần quà, Mỗi phần gồm = 1 lốc sữa + 1 gói kẹo + 1 gói bánh AFC = 27k
10 phần quà trị giá 500k dành tặng các bé bệnh nặng có hoàn cảnh gia đình khó khăn.

TK nhận tấm lòng của mọi người :x :

Mai Thị Thùy Linh - 0071004839803 - Vietcombank

Xin cảm ơn. Rất mong sự ủng hộ và giúp đỡ của các bố các mẹ.
:cstt09:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: 25.09.2009 Chia sẻ tình thương mở rộng vòng tay-Tặng quà trung thu đến các bé khoa nhi BV Ung Bướu TPHCM

Em xin được ủng hộ chương trình 500K nhé, để Trung Thu của các bé có ý nghĩa hơn :x :x :x

2,204
1
0

Nikki

Ðề: 25.09.2009 Chia sẻ tình thương mở rộng vòng tay-Tặng quà trung thu đến các bé khoa nhi BV Ung Bướu TPHCM

Đúng là vào UB rồi thì không thốt được lời nào nữa:( Em ủng hộ 10 phần quà chị nhé:cstt01:

228
0
0

blanch

Chị ủng hộ 500k. Saomai cho chị số TK để chuyển nhé :cstt09:

1,122
0
0

SCP

Em ủng hộ 500k ạ . Lá Mơ thân mến ơi , giúp chị chuyển tiền được ko em gái

228
0
0

blanch

Saomai ơi, em có nguồn mua bánh AFC chưa ? Em MatnauSG làm ở Kinh đô, bình thường nhờ em ấy mua được giảm 20%, em thử hỏi xem trường hợp này có xin được giảm giá thêm không. Cứ hỏi thử, được đồng nào hay đồng ấy em ah.

1,528
0
0

saomai

Saomai ơi, em có nguồn mua bánh AFC chưa ? Em MatnauSG làm ở Kinh đô, bình thường nhờ em ấy mua được giảm 20%, em thử hỏi xem trường hợp này có xin được giảm giá thêm không. Cứ hỏi thử, được đồng nào hay đồng ấy em ah.
Dạ vâng, em sẽ hỏi em ấy xem thế nào.:x

806
1
0

meduydu

Nhà duydu xin được góp 10 phần quà.
SM ơi, mình lại chung tay lo cho cuộc hành trình này nhé!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,961
0
0

anatomysu

Em đã hỏi từ trước khi có topic này á :p. Mẹ matnau còn làm đại lý sữa, em có nhờ em ấy hỏi luôn giá sữa xem có rẻ hơn được ko. Để nhắn em matnau vào xem topic này có gì em ấy còn báo lại cho mọi người.

À mọi người, em bé gái đầu bị cạo ở hình trên cần tã giấy nhé, em ý bị bướu âm hộ.

Em ủng hộ 10 phần quà cho các bé luôn ạ.

2,204
1
0

Nikki

Em đã hỏi từ trước khi có topic này á :p. Mẹ matnau còn làm đại lý sữa, em có nhờ em ấy hỏi luôn giá sữa xem có rẻ hơn được ko. Để nhắn em matnau vào xem topic này có gì em ấy còn báo lại cho mọi người.

À mọi người, em bé gái đầu bị cạo ở hình trên cần tã giấy nhé, em ý bị bướu âm hộ.

Em ủng hộ 10 phần quà cho các bé luôn ạ.
Em đính chính xíu nhá...bé gái ấy hok phải bị cạo đầu, mà bị hoá trị rụng hết tóc ạ:(

408
0
0

bachan910

Chị ơi, e cũng xin góp 10 phần quà ạ! :x

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chị xin góp chút xíu quà cho các bé saomai nhé, sẽ ck sớm cho em. Saomai và các mẹ SG cố gắng nhé, CSTT SG còn mỏng quá mà lượng quà cần chuẩn bị và phát nhiều :x :x :x .

314
0
0

Me DiemNgoc

Em xin góp 300k nhé . Chị Sao Mai cho em xin stk nhé . Em chuyển luôn 200k ủng hộ bé gì đó ( Híc , em quên mất tên rồi ạ )

1,961
0
0

anatomysu

CSTT SG cố gắng tham gia buổi thăm UB lần tới này nhé :x. Rất cần sự giúp sức của các thành viên nhà mình. :-* :cstt01:

228
0
0

blanch

@Ana: Chị ko biết em goi Matnau là Mẹ Matnau thì em í có giãy nãy lên ko á? Matnau rất trẻ trung xinh xắn và single đấy.

1,961
0
0

anatomysu

@Ana: Chị ko biết em goi Matnau là Mẹ Matnau thì em í có giãy nãy lên ko á? Matnau rất trẻ trung xinh xắn và single đấy.
Chị ơi, ý của em là mẹ của em matnau ạ. Chứ ko phải gọi mắt nâu là mẹ :p. Em biết em ấy bằng tuổi nikon nhà ta và chưa chồng mà. Bữa trước có trao đổi thì em matnau bảo là nhà mẹ có làm đại lý sữa nên chắc sẽ lấy được giá tốt @};-

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Em ủng hộ 10 phần quà nhé!:love::love::love:

1,528
0
0

saomai

Em đính chính xíu nhá...bé gái ấy hok phải bị cạo đầu, mà bị hoá trị rụng hết tóc ạ:(
Em và ana nhớ nhắc chị mua 1 xấp giấy tặng bé dùng để vẽ nhé:x

@mẹ diemngoc:cảm ơn bạn, bé tên Phan Thị Nhật :x

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Em và ana nhớ nhắc chị mua 1 xấp giấy tặng bé dùng để vẽ nhé:x
Để em mua giấy và bút màu tặng bé nhé!:x

63
0
0

zuki

Chị cho em góp 10 phần quà với nhé ! Không biết liệu các bé có được chơi lồng đèn không hả các chị? :cstt08: