Nhật ký tham gia diễn đàn

140
0
0

Hanoi&m

Chặng đường dài luôn vất vả gian nan, còn nhiều khó khăn ở phía trước. Mình cảm phục các anh chị quá! Chúc các anh chị CSTT giàu nghị lực, luôn vững niềm tin tiến bước với sứ mệnh của mình, chúc mọi người sức khỏe, may mắn và công việc luôn suôn sẻ.

816
0
16

Linh mèo

Member
Thật là không có bút nào tả xiết tình cảm cũng như tấm lòng của các mẹ đã nhiệt tình tham gia hội quán CSTT, chúc các chị vượt qua được mọi khó khăn và tự tin giang tay giúp đỡ các trường hợp khó khăn khác. Yêu thương gửi tới các chị ngàn lần kiss kiss :*

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Chúng ta lại tiếp tục nắm tay nhau trên con đường Nhân ái, cùng cố gắng các mẹ nhá.
Bài đầu tiên em xin chúc cả nhà mình sẽ mãi mãi đoàn kết thương yêu nhau trên con đường sắp tới. Các mẹ giơ má ra cho e thơm nào ... chụt ... chụt.... chụt... chụt n lần.

2,651
0
0

Khai Tâm

Bài đầu tiên em xin chúc cả nhà mình sẽ mãi mãi đoàn kết thương yêu nhau trên con đường sắp tới. Các mẹ giơ má ra cho e thơm nào ... chụt ... chụt.... chụt... chụt n lần.
(Mẹ anh Đức Hiếu thơm mà cứ như kiểu phát chẩn ấy nhỉ? ;) )

Cùng chúc CSTT luôn là nơi đi về của những trái tim nhân ái. Hy vọng hàng năm, cứ kết thúc năm, chúng mình lại có thêm một bảng tổng kết thật ấn tượng.

Nhân rộng tấm lòng NHÂN.

2,501
0
0

Haidang02

Giống như Muihech, đọc bài của Loan, chị thấy nao nao trong lòng...
Tham gia hội quán với các bạn chưa phải nhiều, nhưng những chuyến đi Ninh An, Bùi Chu, các xã vùng lụt ở Ninh bình thì không bao giờ quên được. Cảm phục Tý Ruồi nhỏ bé mà xông xáo, nhiệt tình... rồi Cái Bang, BRBừa đâu cần là có, khó khăn mấy cũng xung phong... Loan, Thảo Gấu, Mẹ Quốc Trung, Ánh, Khai Tâm...các mẹ hết lòng vì các con có hoàn cảnh cơ nhỡ ... yêu các mẹ nhiều lắm, hiểu và thông cảm với các mẹ nhiều lắm

Dù ở WTT, hay www.chiasetinhthuong.org, cuối cùng vẫn là tấm lòng của các mẹ với các con... mong chúng ta mãi mãi bên nhau để cuộc đời có thêm nhiều niềm vui và hạnh phúc, dù là nhỏ bé ...

165
0
0

Threebluestars

Mình thì cũng không có cơ hội tham gia hoạt động ở CSTT nhiều, nhưng sáng nay vào WTT mới đọc được tin. Cảm giác thật buồn dù mình chưa hiểu chuyện gì và chưa hiểu nguyên nhân vì sao hội quán lại bị ngừng lại. Nhưng cá nhân mình thì vẫn luôn yêu quý và dành cho CSTT 1 tình cảm đặc biệt.
Chúc các chị, các bạn sẽ đứng vững và vượt qua khó khăn này. Bởi đâu đó trong cuộc sống hàng ngày quanh ta vẫn còn nhiều những cảnh đời đau khổ đang chờ và cần các chị đó.

Luôn luôn yêu và ủng hộ cho CSTT.

Threebluestars.

26
0
0

Mẹ Nhím

Chúc CSTT luôn có nhiều ng đồng hành và đến được với nhiều những con người bất hạnh.
Chúc mọi ng luôn ở bên nhau, đoàn kết, thân ái.
Em là Nhím_Minh Thư ở wtt ạ.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Không biết nói gì cả và ko biết viết gì cả.

148
0
0

BlueSky

Không biết nói gì cả và ko biết viết gì cả.
Chị Loan ơi, mọi người luôn sát cánh bên chị, hãy tin vào ngày mai chị nhé!
Em là Mèo hoang ở bên WTT đây. Hồi trước mình chưa có nhà nên em phải đi "hoang" bên WTT, bây giờ có nhà rồi nên em trở lại là em nhé!

13
0
0

lu lu xinh đẹp

Chị Loan ơi, em nè, lanh chanh lách chách chưa nói đã cười nè chị.
Thôi hỏng cần đâu chị, qua nhà mới ròi, em thì vẫn như xưa, lâu lâu mới có vài xu nát gửi chị để mong giúp đỡ những hoàn cảnh kém may mắn.
Bi giờ em cũng bò qua đây rùi nà, từ từ sẽ còn nhiều anh chị thật sự có tấm lòng bò qua chung với chị em mình đó chị.
Dòm cái box miền Nam sao chưa có gì là sao trời, bà chị Hương đâu ro27oa2iiiiiiii, bớ chị Hương???

31
0
0

Bill-Tin

Thông báo của Chia sẻ tình thương sau khi có quy đinh mới của WTT ngày 06.03.2009

Chúc mừng nhà mới.
Dù ở ngôi nhà nào chúng ta cũng luôn ở bên nhau đúng ko các mẹ???
@Chị Loan: chúng e luôn ở bên chị.

10
0
0

Mamisusu

Em cũng vào chúc mừng nhà mới, chúc các mẹ chia sẽ thật nhiều tình thương hơn nữa :)

3
0
0

motthoidenho

Sau cơn mưa trời lại sáng. Chúc các bác tiếp tục thành công, chia sẻ thật nhiều tình thương !

77
0
0

GreenRose

Chúc mừng nhà mới theo thời gian sẽ gặt hái được nhiều thành công và ngày một phát triển. Chúc cho các chị các mẹ đầu cầu luôn vững tay chèo dù có bao khó khăn cũng sẽ vượt qua :)

5
0
0

hhai73

Bà Loan nhớ tôi nhé, xây nhà mới mà không mời tôi tới ăn cỗ hả? Hôm nào gặp riêng để truy thu vụ này.
Cố gắng xây cho nhà cao..cao...cao mãi nhé.

269
0
0

Lộc Vừng

Chị loan " trẻ " ới, thôi thì chị em mình ko có duyên làm chị em đồng hao. Nhưng mờ em sẽ vẫn luôn ủng hộ chị ( đôi khi ko biết kiềm chế, nóng tính, trẻ con quá sức trẻ con ) chị cứ mắng em thật lực vào nhá ( Nói thế thui hi vọng chị ý ko mắng mình thiệt )

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Chị loan " trẻ " ới, thôi thì chị em mình ko có duyên làm chị em đồng hao. Nhưng mờ em sẽ vẫn luôn ủng hộ chị ( đôi khi ko biết kiềm chế, nóng tính, trẻ con quá sức trẻ con ) chị cứ mắng em thật lực vào nhá ( Nói thế thui hi vọng chị ý ko mắng mình thiệt )
Này nếu để đánh thì tôi vác gậy đánh cô đầu tiên, biết lỗi chưa?