Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

Ngày trước em ước mơ được sống ở Đà Nẵng, bây giờ không chỉ là ước mơ mà thành mục tiêu rồi ạ :x

2,801
0
0

muathu

Hàng Pháp đang ở nhà muathu có:

- Metom09: 3 L52,1 Son dưỡng môi
- Ciffmoon: 1 Sterogyl

Liên lạc muathu nhận hàng và chuyển tiền vào tài khoản toppic hàng Pháp 2 em nhé.

199
1
18

MeKem

Member

Chỗ chị muathu em ạ, mai hàng sẽ về Tam Kỳ, em ở xa mờ, từ Tam Kỳ ra Đà Nẵng ở lại rồi đi Hiệp Đức là góp sức rồi :x
Trưa nay T nhà em đã nhận hàng rồi, cảm ơn chị và anh C nhiều :x

47
0
0

phucuong_pro09

ðề: điều gì ẩn sau nụ cười ấy????

Có lẽ sự hồn nhiên của một cô bé học trò đang học lớp 7 mới chuyển từ miền Nam về Duy Xuyên Quảng Nam, Nhưng phía sau nụ cười của cháu vẫn hiện ra sự bấc hạnh của cô bé học trò này. Đó là một cô bé không nhà, không cửa thiếu đi bàn tay chăm sóc của người cha, người mẹ. Bởi cha mẹ của cháu sau sự biến cố của gia đình tại miền Nam mà đã ra đi mãi mãi không về nữa, nên cháu đành bỏ dỡ công việc học của mình 1 năm, nay được ông bà nội ngoài tuổi lao động đưa cháu về quê để nuôi và cho ăn học, cuộc sống của ông bà cũng là người tha phương cầu thực,phần tuổi cao sức yếu nên cuộc sống chẳng có dư dã là bao. Có lẽ nghe đến đây không ai tránh khỏi sự thương tâm về hoàn cảnh của cháu bé này. Nay cháu rất cần sự an ủi động viên về tinh thần, lẫn vật chất của tất cả những tấm lòng nhân ái của mọi người. Qua đây Phú Cường mong đại gia đình chúng ta dành thời gian để chùng chia sẻ hoàn cảnh của cháu cùng Phú Cường. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn mọi người đã quan tâm đến bài viết này. Thân ái!:cstt07:

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

ĐN cần gì cuối tuần này từ HN ko ạ?

1,904
0
36

291179

Active Member

Gửi Đà Nẵng Yêu Thương,
Hôm nay em mới có thời gian vào diễn đàn
Cho em gửi lời cảm ơn về tất cả những tình cảm ấm áp của ĐN!
em chẳng biết nói gì .... Yêu ĐN nhiều nhiều !

2,801
0
0

muathu

Nhà mình ơi ai có số điện thoại của Mèo Tom 09 nhắn giúp có hộp L52 ở chỗ muathu nhé. Về nhà muathu đã lâu mà chẳng thấy bạn hỏi gì cả.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chị ơi số me tom 09 là 090511335 bảy, chị gọi giúp em ah, tks chị.