Quần áo bé trai mới, VTM Mỹ xách tay, góp quỹ 100% lãi.

150
0
16

366miles

Member
Chào cả nhà mình,
Em đang có nhu cầu thanh lý một ít đồ bé trai, mới 100%, nguyên tag, chủ yếu mua ở Macys. Em xin đưa giá gốc sau khi đã sale điên đảo, và mong mọi người góp quỹ 20% ạ. Hàng vẫn đang bên Mỹ, sẽ về VN sau 3-4 tuần ạ.

1. Bộ quần áo 3 món Calvin Klein size 5, từ 107-114cm, cân nặng 18.5-20.5kg (em nghĩ các bé 4 tuổi ở VN mặc vừa ạ)

Giá gốc $79, giá em mua $25 (sau thuế và vận chuyển về VN).

2. Bộ quần áo 3 món Calvin Klein size 5

Giá gốc $79, giá em mua $28 (sau thuế và vận chuyển về VN)

3. Áo phao (nhẹ, ấm vừa) Nike, màu xanh blue size 4 nhưng khá rộng so với size nên em nghĩ các bạn 5 tuổi mặc vẫn vừa đẹp.

Ảnh giai nhà em mặc, giai 5 tuổi, cao 110cm, nặng 19kg (hơi gầy so với các bạn ở VN ạ)

Giá gốc $85, em mua sale là 32 (sau thuế và vận chuyển về VN)

4. Áo phao cộc tay Chaps, size 5, màu đen pha đỏ, chắc chắn

Ảnh giai nhà em mặc,

Giá gốc $52, em mua sale là 20 (sau thuế và vận chuyển về VN)
Cả nhà muốn lấy món nào thì báo em nhé. Em vẫn còn nữa nhưng phải tìm lại receipt xem giá gốc bao nhiêu ạ, từ từ em sẽ up lên ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Thanh lý quần áo bé trai mới, góp quỹ 100% lãi.

Èo ơi đẹp mà rẻ thế, nhất là mấy set đầu, có quần áo con gái 7-8 tuổi ko em ơi :x

151
0
16

Hanhsonlinh

Member

Cho mình đăng kí bộ số 1, góp quỹ 30%! Cảm ơn bạn

150
0
16

366miles

Member

Chị Me Minh Meo ơi, giá này là giá em săn sale điên đảo, toàn là mua cho Kem nhà em thôi. Cuối cùng mua quá tay, nhiều quá, hôm SN mọi người lại tặng thêm nữa nên em thanh lý bớt. Để sau Noel có sale mùa đông mới em sẽ săn cho Sâu nhé.

Nhân dịp lần này gửi đồ về, em nhận đặt luôn vitamin ạ. Mời mọi người đặt hàng trong Costco, giá tính như lần trước nhé: giá gốc (+ tax trước off) - off nếu có + tiền ship về VN (11$/kg).
Ví dụ viên Move Free mới này sẽ tính giá như sau: =25.99*1.09-5+0.2*11 + góp quỹ 20% ạ.
http://www.costco.com/Schiff®-Move-Free®-Ultra,-60-Tablets.product.11738102.html
Em nhận đặt hàng trong tuần này nhé, để tuần sau mua hàng và ship cho kịp nếu ở store ko có ạ.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Thanh lý quần áo bé trai mới, góp quỹ 100% lãi.

Chị cũng có nhu cầu sale cho bé trai 3 tuổi và Ong nhà chị 336miles ơi, cảm ơn em.

cho chị đặt 2 lọ movefree
chị ko tìm thấy vitamin tổng hợp em ơi.

150
0
16

366miles

Member

Chị Ong lấy Move Free lọ mới (Move Free Ultra 60v) hay Move Free cũ (160v) ạ? Move Free cũ đang ko sale nhưng cả nhà cứ tính giá sale -5 ạ, vì nhà em vẫn còn 1 ít cũ, em đưa trước rồi lúc nào sale em lại mua sau.
Vitamin tổng hợp ở đây chị ơi: http://www.costco.com/vitamins-herbals-dietary-supplements.html
Kẹo gấu cho các bạn thì giá này - 2 nhé, vì loại này có ở cửa hàng, ra mua ở cửa hàng thì rẻ hơn trên web 1 tí ạ.

150
0
16

366miles

Member

Chị Mẹ Minh Meo ơi, đổi title topic cho em thêm cái Vitamin vào để mọi người biết đặt hàng ạ. Cảm ơn chị nhiều ạ. :)
Đặt hàng đến hết tuần sau 12/10 ạ, gửi hàng về 19/10, về đến Hn tầm 25-29/10 ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,130
24
38

ALnML

Super Moderator
Ðề: Quần áo bé trai mới, VTM Mỹ xách tay, góp quỹ 100% lãi.

Chờ mãi, c lấy cho mẹ chị Move free.... để chi hỏi bà cũ hay mới
...

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Thanh lý quần áo bé trai mới, góp quỹ 100% lãi.

Chị Ong lấy Move Free lọ mới (Move Free Ultra 60v) hay Move Free cũ (160v) ạ? Move Free cũ đang ko sale nhưng cả nhà cứ tính giá sale -5 ạ, vì nhà em vẫn còn 1 ít cũ, em đưa trước rồi lúc nào sale em lại mua sau.
Vitamin tổng hợp ở đây chị ơi: http://www.costco.com/vitamins-herbals-dietary-supplements.html
Kẹo gấu cho các bạn thì giá này - 2 nhé, vì loại này có ở cửa hàng, ra mua ở cửa hàng thì rẻ hơn trên web 1 tí ạ.
Chị lấy loại cũ nhé miles, còn vitamin chị cần loại của Childlife cơ, chị tìm ko thấy.

556
0
16

bichngoc1312

Member

Cho em 1 lọ Movefree cũ (160 viên); 1 Move Free Ultra (60 viên), 1 kẹo gấu dẻo (vitamin tổng hợp cho bé) (chị chọn hộ em loại nào sale nhiều nhất, nếu cần thiết phải mua combo để được sale nhiều cũng được chị nhé); và 1 lọ Canxi của Childlife dạng nước, chị 366miles mua giúp em với ạ! Tks chị nhiều ạ!

150
0
16

366miles

Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Thanh lý quần áo bé trai mới, góp quỹ 100% lãi.

Chị lấy loại cũ nhé miles, còn vitamin chị cần loại của Childlife cơ, chị tìm ko thấy.
Child Life Costco ko co ban chi oi, lan truoc minh mua Amazon day a, chi vao Amazon tim link roi gui em nhe. :)

150
0
16

366miles

Member

Ôi, thuốc nhà em bị ế ả? Hết thứ 2 là em tổng kết order ạ. Cả nhà còn ai chưa đặt hàng xin mời đặt thêm ạ.
Bạn em lấy set CK số 2 nhé, em sẽ gửi tiền ủng hộ 20% cho set đó ạ. :)

150
0
16

366miles

Member

Em xin tổng kết order ạ:
hanhsonlinh: bộ CK số 1
Bạn em: bộ CK số 2
Chị Ong 2 lọ Move Free cũ
Bichngoc: MoveFree 1 cũ 1 mới, 1 kẹo gấu, 1 ChildLife canxi
Chị Loan ơi chị có lấy Move Free ko, mấy lọ ạ?
Thứ 7 tuần này em gửi hảng, cuối tuân sau hi vọng về HN ạ.
Cảm ơn cả nhà nhiều,

10,130
24
38

ALnML

Super Moderator

Em xin tổng kết order ạ:
Cảm ơn cả nhà nhiều,
2 lọ cũ em nhé, cảm ơn em

151
0
16

Hanhsonlinh

Member

Em xin tổng kết order ạ:
Cảm ơn cả nhà nhiều,
Bạn ơi, tính luôn cho mình xem tổng thiệt hại gồm cả gây quỹ nhé. Cảm ơn :x

150
0
16

366miles

Member

Hàng đã về đến HN tối qua, em ko biết mọi người muốn nhận hàng thế nào ạ? Chị nào có thể đến nhà em nhận giúp ko ạ?
Cảm ơn cả nhà. :)

151
0
16

Hanhsonlinh

Member

Hàng đã về đến HN tối qua, em ko biết mọi người muốn nhận hàng thế nào ạ? Chị nào có thể đến nhà em nhận giúp ko ạ?
Cảm ơn cả nhà. :)
Cho mình xin địa chỉ để mình tự đến lấy được ko? or sms hay oánh dây thép cho hộ với O988 61939 sáu

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cho mình xin địa chỉ để mình tự đến lấy được ko? or sms hay oánh dây thép cho hộ với O988 61939 sáu
Để em nhắn số liên lạc của em gái 366miles cho anh, gần nhà anh đấy.

150
0
16

366miles

Member

Còn vitamin thì anh Hanhsonlinh cầm luôn hộ mọi người hay mọi người đến lấy lẻ ạ? Tiền thì cứ chuyển về quỹ nhà mình như mọi lần giúp em ạ. :)
@Bichngoc: lần này chưa gửi được ChildLife cho bạn, khoảng 2 tuần nữa mình nhờ người cầm về nhé. Sorry. :)

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Còn vitamin thì anh Hanhsonlinh cầm luôn hộ mọi người hay mọi người đến lấy lẻ ạ? Tiền thì cứ chuyển về quỹ nhà mình như mọi lần giúp em ạ. :)
@Bichngoc: lần này chưa gửi được ChildLife cho bạn, khoảng 2 tuần nữa mình nhờ người cầm về nhé. Sorry. :)
Em ơi nhắn người nhà em đưa hết cho anh hsl rồi anh ấy sẽ liên lạc với mọi người nhé.
Ds hàng và tiền của mọi ng bn, gốc bn, góp quỹ bn em note ra giúp chị với, để mọi ng ck cho chị. Cám ơn em nhìu nhìu :x !