Quần áo cho bé-hàng Mỹ -mới 100%, thanh lý ủng hộ từ thiện.

106
0
0

goldenpig

Sau vụ vitamin gấu dẻo,e lại làm nhiệm vụ mẹ BT giao phó đây ạ.

các mẹ lại ghé qua chỗ e lấy nhé:
Hạnh-67 C quán thánh-HN
YM:asiagirl_81
Tel: 0912.108895.

1.body carter's màu đỏ đun cho bé 6 mons, 110k

2.body carter's cho bé 6 mons màu xanh cốm,110k

3. bộ váy và chip carter's cho bé gái 3 mons , màu xanh dương điểm hoa,110k

4.bộ thu đông cho bé trai Vitamins baby6mons. dùng làm quà tặng cũng rất tuyệt ạ, 270k

gồm: 1 áo khoác ngoài và 1 đôi tất

1 quần có đáp miếng da ở đầu gối ( giúp bé ko đau khi tập bò)

và 1 body cộc tay

5. bộ váy cho bé gái Little me 18mons, gồm 1 áo thun trắng dài tay cổ lá sen và 1 váy gile nhung mỏng màu hồng bên ngoài, 180k

6.bộ váy cho bé gái Little me 18mons gồm 1 áo thun hồng nhạt dài tay cổ tròn cài khuy sau và 1 váy gile nhung mỏng màu nâu điểm hoa nhí, 180k

7.body carter's 9mons , 325k

466
0
0

kimsonbui

Khi nào có hàng cho bé 5-6 tuổi thì mẹ GP lại post tiếp ha :)

106
0
0

goldenpig

e đăng thanh lí cả ở nhiều chỗ nữa để nhanh thanh lí được lấy tiền góp quỹ,ko phụ tấm lòng gửi gắm của mẹ BryanThien.hiện có 1 mẹ trong SG hẹn lấy bộ số 1. e sẽ báo cáo tình hình sau ạ.hihi

4
0
0

mehienbahieu

Ðề: Quần áo cho bé-hàng Mỹ -mới 100%, thanh lý ủng hộ từ thiện.

mình ủng hộ bộ số 4 rồi nhé:smiling:

46
0
0

meKid

Đẹp quá, nhưng con mình 9 tháng, chả bon chen được bộ nào, có mỗi 1 bộ thì lại mùa đông.

106
0
0

goldenpig

Đẹp quá, nhưng con mình 9 tháng, chả bon chen được bộ nào, có mỗi 1 bộ thì lại mùa đông.
chị ơi, chị cho e xin cân nặng và chiều cao của con nhé, vì e ghi theo tag thôi ạ, chứ tính cân nặng và chiều cao thì có thể dành cho trẻ lớn hơn ạ ,tks chị nhiều :love:

438
0
0

Bánh qui AFC

Mẹ heo vàng ới, cho mình xem 500 hình ảnh được không? vì mình định mua bộ số 3 (cho bé gái 3m) nhưng mình sẽ sinh tháng 9, đến khi con 3m là tháng 12, sợ lạnh rồi, không hiểu còn mặc được không. Nếu được thì sẽ mặc kèm quần áo len mỏng có ok không?
Và 1 vấn đề nữa là nếu mua thì mình hiện cũng chưa đi lấy đồ được (bị hạn chế đi lại, chỉ loanh quanh trong nhà thôi), mẹ nó có thể giữ lại cho mình không, lúc tiện mình sẽ nhờ người qua lấy? còn tiền thì sẽ nhờ chồng chuyển khoản trước cũng được mà.

341
0
0

Bryanthien

Mẹ heo vàng ới, cho mình xem 500 hình ảnh được không? vì mình định mua bộ số 3 (cho bé gái 3m) nhưng mình sẽ sinh tháng 9, đến khi con 3m là tháng 12, sợ lạnh rồi, không hiểu còn mặc được không. Nếu được thì sẽ mặc kèm quần áo len mỏng có ok không?
Và 1 vấn đề nữa là nếu mua thì mình hiện cũng chưa đi lấy đồ được (bị hạn chế đi lại, chỉ loanh quanh trong nhà thôi), mẹ nó có thể giữ lại cho mình không, lúc tiện mình sẽ nhờ người qua lấy? còn tiền thì sẽ nhờ chồng chuyển khoản trước cũng được mà.
Bac banh qui oi.. em cung thich cai ao dam ay.. no co cai hoa truoc nguc xinh lam..cai hoa dan bang chi rat xinh... em nghi bo ay neu troi lanh thi mac them ao tay dai va quan dai vao la thanh model cua bon teen ben nay :laughing:

106
0
0

goldenpig

chị ơi, chị ko xem đc hình ạ :surprise::surprise::surprise::surprise: (nếu vẫn ko xem đc hình thì c bảo e nhé, để e sửa lại link ảnh ạ)
bộ này chất côttôn co giãn dễ chịu lắm chị ạ, màu cũng dễ thương nữa, chị có thể mặc thêm cho con áo và quần len mỏng ở trong vẫn ok chị ạ,như váy ý mà :smiling: kèm thêm 1 cái quần chip, có thể dùng đóng tã giấy được đấy chị ơi.:love::love::love::love:
nếu chị muốn lấy thì chị có thể ck trước ạ , e sẽ giữ lại cho con , chị nhé :love:
P/S: e cũng sinh năm nay chị ạ..hihihi..mà cúôi năm, giờ chưa biết là bé "gì"? hihihi............

438
0
0

Bánh qui AFC

Bac banh qui oi.. em cung thich cai ao dam ay.. no co cai hoa truoc nguc xinh lam..cai hoa dan bang chi rat xinh... em nghi bo ay neu troi lanh thi mac them ao tay dai va quan dai vao la thanh model cua bon teen ben nay :laughing:
Hehe, mẹ nó tán kiểu này để định dành suất ah, nhường cho mình đi :love:. Chỉ dám sắm sửa cho con lúc nó bé bỏng, đến tuổi teen sợ nó bảo "cụ cổ hủ lắm, giờ người ta... hổng mặc gì" :crying::crying::crying:

chị ơi, chị ko xem đc hình ạ :surprise::surprise::surprise::surprise: (nếu vẫn ko xem đc hình thì c bảo e nhé, để e sửa lại link ảnh ạ)
bộ này chất côttôn co giãn dễ chịu lắm chị ạ, màu cũng dễ thương nữa, chị có thể mặc thêm cho con áo và quần len mỏng ở trong vẫn ok chị ạ,như váy ý mà :smiling: kèm thêm 1 cái quần chip, có thể dùng đóng tã giấy được đấy chị ơi.:love::love::love::love:
nếu chị muốn lấy thì chị có thể ck trước ạ , e sẽ giữ lại cho con , chị nhé :love:
P/S: e cũng sinh năm nay chị ạ..hihihi..mà cúôi năm, giờ chưa biết là bé "gì"? hihihi............
Mình "chã" nhìn thấy cái hình nào mới dở chứ... nhưng mà thấy 2 mẹ tả thì vẫn ưng mua. Vậy nhắn tin cho mình số tài khoản, tên đầy đủ của mẹ goldenpig, nếu là tài khoản của VCB thì càng tốt. Chủ nhật này mình sẽ nhắn chồng (đang đi "cục" tác ở Tây... Nguyên) chuyển tiền nhé. Thông cảm vì đến CN ông ấy mới xuống núi, đến được với văn minh, với cột ATM ạ :smiling:.

438
0
0

Bánh qui AFC

Spam tí: lại thêm 1 nghé ah, welcome vào đại gia đình Nghé nhé. Trai gái gì cũng tốt, có con khỏe mạnh là hạnh phúc nhất rồi! :love::love::love:

46
0
0

meKid

chị ơi, chị cho e xin cân nặng và chiều cao của con nhé, vì e ghi theo tag thôi ạ, chứ tính cân nặng và chiều cao thì có thể dành cho trẻ lớn hơn ạ ,tks chị nhiều :love:
Bé nhà mình nặng 10kg, cao khoảng 72cm. Mình rất thích bộ số 1 và số 4 nhưng toàn cho bé 6 tháng, với cả hình như cũng thanh lý mất rồi thì phải.

341
0
0

Bryanthien

Hehe, mẹ nó tán kiểu này để định dành suất ah, nhường cho mình đi :love:. Chỉ dám sắm sửa cho con lúc nó bé bỏng, đến tuổi teen sợ nó bảo "cụ cổ hủ lắm, giờ người ta... hổng mặc gì" :crying::crying::crying:

Mình "chã" nhìn thấy cái hình nào mới dở chứ... nhưng mà thấy 2 mẹ tả thì vẫn ưng mua. Vậy nhắn tin cho mình số tài khoản, tên đầy đủ của mẹ goldenpig, nếu là tài khoản của VCB thì càng tốt. Chủ nhật này mình sẽ nhắn chồng (đang đi "cục" tác ở Tây... Nguyên) chuyển tiền nhé. Thông cảm vì đến CN ông ấy mới xuống núi, đến được với văn minh, với cột ATM ạ :smiling:.
Em lai tiep tuc nhieu chuyen ti' ti.. ha`ng nay em goi ve ung ho luc chua co baby.. chu neu biet co baby em cung giu lai vi nhin yeu lam....
Theo quy dinh cua muc thanh ly hehhee.. hinh nhu dieu 5 thi phai.
Bac chuyen khoan cho me minh me`o. .... cam on bac da ung ho ha`ng thanh ly cua em... em lai phan khoi soan tiep de thanh ly :kiss:

quy dinh day a
5. Tiền thanh lý xin chuyển về tài khoản sau :

Tại Hà nội : Nguyễn Thị Kim Oanh
Số TK : 0021000654749
Ngân hàng Vietcombank Chi nhánh Thành công
Tel : 0913399562
hoặc:
Nguyễn Thị Kim Oanh
Số TK : 125 10 00 015958 5
Ngân hàng BIDV

Khi chuyển xin vui lòng báo với người nhận qua tin nhắn, hoặc post tại topic thanh lý đó.

Sau khi nhận được tiền, ID mẹ Minh "mèo" sẽ post xác nhận tại topic đó.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
438
0
0

Bánh qui AFC

Em lai tiep tuc nhieu chuyen ti' ti.. ha`ng nay em goi ve ung ho luc chua co baby.. chu neu biet co baby em cung giu lai vi nhin yeu lam....
Theo quy dinh cua muc thanh ly hehhee.. hinh nhu dieu 5 thi phai.
Bac chuyen khoan cho me minh me`o. .... cam on bac da ung ho ha`ng thanh ly cua em... em lai phan khoi soan tiep de thanh ly :kiss:

quy dinh day a
5. Tiền thanh lý xin chuyển về tài khoản sau :

Tại Hà nội : Nguyễn Thị Kim Oanh
Số TK : 0021000654749
Ngân hàng Vietcombank Chi nhánh Thành công
Tel : 0913399562
hoặc:
Nguyễn Thị Kim Oanh
Số TK : 125 10 00 015958 5
Ngân hàng BIDV

Khi chuyển xin vui lòng báo với người nhận qua tin nhắn, hoặc post tại topic thanh lý đó.

Sau khi nhận được tiền, ID mẹ Minh "mèo" sẽ post xác nhận tại topic đó.
Thanks mẹ Bryanthien nhé, mình chúa lười đọc hướng dẫn nên mới hay hỏi ngu ngơ thế. Tiếp tục săn hàng mới về VN nhé :love::love::love:

Vậy là váy + chip số 3: SOLD (booooong!) :laughing:

438
0
0

Bánh qui AFC

@ Mẹ OMM: đã chuyển khoản 110K từ tk....23157 cho váy+chip số 3, mẹ nó thấy "nổi" lên thì ới 1 tiếng nhé :love:

@ goldenpig: giữ hàng cho chị, lúc nào tiện qua lấy được chị sẽ báo, thanks em!

106
0
0

goldenpig

Spam tí: lại thêm 1 nghé ah, welcome vào đại gia đình Nghé nhé. Trai gái gì cũng tốt, có con khỏe mạnh là hạnh phúc nhất rồi! :love::love::love:
hihihihii...vâng, Nghé chị ạ ...tks chị nhiều .... e đánh nhanh thắng gọn , 3 năm 2 đứa , nhờ ông bà 1 thể :grin::grin::grin::grin:

106
0
0

goldenpig

Bé nhà mình nặng 10kg, cao khoảng 72cm. Mình rất thích bộ số 1 và số 4 nhưng toàn cho bé 6 tháng, với cả hình như cũng thanh lý mất rồi thì phải.
chị ơi, để e vác cu con nhà e lên mặc thử rồi báo cáo tình hình với chị nhé . bộ số 1 vẫn còn chị ạ.:kiss::kiss::kiss::love::love:

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ Mẹ OMM: đã chuyển khoản 110K từ tk....23157 cho váy+chip số 3, mẹ nó thấy "nổi" lên thì ới 1 tiếng nhé :love:
Chị ơi nổi rồi ạ, sozi vì giờ mới biết chị nhắn em trong đây :rose: .
(Lâu rồi ko gặp chị, hôm nay ngồi Hội chợ mấy chị em nhắc đến chị đấy :love: )