Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

..."Lên tầng tư, chúng mình cùng lắc lư nào!"

Hè đến rồi, nhà mình lên tầng 4 cho mát mẻ. Hy vọng năm nay các F1 sẽ được thường xuyên đi nghỉ mát cùng nhau. Hôm nọ ọp nhà mẹ Tít, chị phát hiện ra CSTTers HP xấu gái tý ty, nhưng F1 đều cực kỳ cute. Hôm ý chị thèm có 1 bức ảnh các nhí đứng bên nhau quá mà nhiếp ảnh gia Hải Tâm chưa thực hiện được. Tiếc quá tiếc quá!

Chị đi vắng mươi ngày, trên đường đi chắc chả có thời gian lướt net. Hy vọng khi về chưa thấy các em đổ mái lên tầng mới :D

Tầng cũ đây nhé:

http://www.chiasetinhthuong.org/die...-nhà-mình-lên-tầng-3-nào!?p=130034#post130034

360
0
0

tminh's mum

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Hơ hơ, iem lơ ngơ mà hóa ra lại là người xông đất. Chúc nhà mình luôn làm được những gì mình muốn :x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@};-@};-@};-@};-@};-Chúc mừng tân gia vạn sự như ý@};-@};-@};-@};-@};-​

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mama đừng có dìm hàng nhé, gái HP mìn hơi bị hấp rẫn, cả mặt tiền cả nội thất. Chúc tân gia vạn sự cát tường :x !

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị Mèo ơi, ko phải là dìm hàng mà là quá khiêm tốn. Thôi em chả kể tên ko thì nhà HN lại ghanh tỵ:p

77
0
0

Me Tit

Chúc nhà mình luôn hòa thuận & tràn ngập niềm vui (sao em chẳng tìm thấy icon nào nhỉ?)

@ CTB : Mong quà của chị!

535
0
0

MeoGiaHp

Em chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ, và nhà mới buôn bán phát tài để tăng lầu ầm ầm nhé :)
cả hoa mừng nhà mới nữa ah @};-@};-@};-

21
0
0

RAINY

:) Happy new house!!! Chúc cho nhà mình sớm xây thêm tầng 5,6,7... chúc cho nhà mình luôn mạnh khỏe, chúc cho các buổi ọp hoành tráng (như hum nọ ở nhà mẹ Tít í) diễn ra thường xuyên hơn ạh :D (cái này là e nói thật lòng mình)

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em vào mừng nhà mới, chúc cho mọi người thật nhiều sức khỏe, luôn vui vẻ và xinh tươi.
Ảnh hôm ở nhà mẹ Tít đây ạ:

273
0
0

NganHa

Cuối cùng nhà minh cũng vẫn là nhà ống chứ không phải Villa biệt bự nhỉ. Chúc cho cái chung cư của nhà mình ngày càng đông vui và gắn bó :xchúc các thành viên nhí càng lớn càng khỏe mạnh, ngoan ngoãn :x

@Mẹ Hải Tâm: Tks chị :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
620
0
0

hamy2k5

Ôi mấy hôm e bận ko vào nhà được mà các chị bô lão đã góp gạch xây nhà mới rồi.
Chúc nhà mình ngày càng gắn bó, nhiều niềm vui, hạnh phúc@};-@};-@};-

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ối trời nhà HP kìa, ăn chơi tàn bạo chưa, BBQ vườn nhé, trăng thanh gió mát nhé, gato quá chẹp chẹp ...

121
0
0

Hoài Vũ

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Ui đã nhà mới rồi àh?

Chúc mừng tân gia! Chúc cả nhà luôn vui tươi...
@};-@};-@};-

@ Mẹ Simba: Chị có bí quyết gì mà thanh niên kia nhìn cool thế? B-) Con nhà em còi quá... xấu cả mặt ba! :(

Bonus cả nhà hình ngày sinh nhật tròn 1 tuổi ạh

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ Vũ: công nhận còi, chắc tại bố toàn ăn chực của con:D (Đùa thôi chứ chắc nó tạng giống mẹ chứ ko giống bố nhỉ, thôi thế sau đỡ phải tập giảm cưn)

631
0
0

Aslan

May quá em vẫn xí đc mặt tiền, chúc mừng nhà mới. Em cũng có tin vui báo với cả nhà là em đã chuyển đc sang vị trí mới, mặc dù ko dư dả time nhưng cũng còn có thể xuất hiện lốm đốm đc, tin buồn là việc mới lương thấp quá nếu đi off mọi ng bao em, hè hè.
Thể hiện đúng bản chất, vừa già, vừa điệu vừa tham ăn, đi off còn mang theo cái rổ định xách đồ về, may kéo lại đc cái xinh.
@ Mẹ Simba: Chị có bí quyết gì mà thanh niên kia nhìn cool thế? B-) Con nhà em còi quá... xấu cả mặt ba! :(

Ôi em ơi chỉ đc cái mặt tiền thôi, bé nhà em trộm vía trông cứng cáp thế còn gì.

@ Vũ: công nhận còi, chắc tại bố toàn ăn chực của con:D (Đùa thôi chứ chắc nó tạng giống mẹ chứ ko giống bố nhỉ, thôi thế sau đỡ phải tập giảm cưn)
Chạ hỉu cái com này có gì hay mà em Hamy lại thank, haizzz

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Trời ơi, chị gái gì mà ga tô với em gái đến từng cái thanks thế kia, Min Mod làm ơn dỡ ít thanks của em chuyển sang cho chị ý cái, em tặng chị ý 1000 cái ạ ạ ạ (Có người bảo ạ mới là ngoan, em sẽ cố ạ ạ ạ):p À quên em cảm ơn Min Mod ạ ạ ạ.

199
0
0

huyenlinh

Ôi ôi, đợt này em bận quá - hôm nay mới vào được nhà. Hic nhà mới khang trang đẹp hơn hẳn....Mà dạo này nhìn ảnh các con mình càng ngày càng thấy đẹp và yêu thế... Aslan ơi,chị có bí quyết gì mà Simba ngày càng "cute, cool" thể hử!!!!