Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
32
0
0

Liendp

Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Ngày nghỉ nên nhà mình vắng vẻ quá, em kịp xí cái mặt tiền. Hihi...
Chúc nhà mình an khang thịnh vượng, sự lành bay đến, sự dữ bay đi...

62
0
0

Me Miu

Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Bận bịu quá, sáng sớm tranh thủ ghé vào, không ngờ lấy được chỗ mặt tiền đẹp. Kiểu này chắc sắp mua được biệt thự :))

Trước tiên là mong sức khỏe dồi dào! Sau đó, chúc tất cả ACE bảo toàn vốn, sinh sôi và phát đạt.

Vẫn tha thiết mong gặp mặt mẹ HG ở HN!

3
0
0

Mẹ My

Chào cả nhà! Lâu quá k vào, lại gặp ngay lúc có nhà mới, mẹ My xí mặt tiền cái đã hihi
Chúc mọi người vui vẻ và hp trong mùa giáng sinh này nhé! :x@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

235
0
0

metholau

Hihi...em cũng lăng xăng kiếm tí mặt tiền để tiện kinh doanh buôn bán nào :D

Chúc nhà nhà mạnh khỏe và may mắn nhé! :x@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};- @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

12
0
0

meobeovitu

Hihi...em cũng xí 1 tí mặt tiền nèo. Chúc cả nhà buôn may bán đắt, tiết kiệm hiệu quả, chuẩn bị đón Noel và Tết DL vui vẻ nhá!:cstt09:
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

125
0
0

muaxuancm

Em cũng xí mặt tiền cái nhỉ, chúc các mẹ tiết kiệm được nhiều, bảo toàn vốn và đầu tư tốt, có nhiều BĐS mặt tiền rộng nhé.

134
0
0

hoanang1

ui, chúc mừng nhà mới. Em vào xí cái mặt tiền cho thuận buồm xuôi gió với nhé. Chúc cả nhà mình mọi việc thuận lợi :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

912
0
0

HƯƠNGGIANG

VÀNG SJC : 35,94-36,04
USD TPHCM : 21150-21220 cập nhật lúc 8.45am . Các mẹ lưu ý đây là giá đầu ngày và đầu tuần nhe!

243
0
0

me-songhye

Nhanh chân xí mặt tiền, chúc nhà mình tầng mới tràn ngập niềm vui và xiền nhé ~:> ~:> ~:> ~:>

66
0
0

kunkun717

Chúc cả nhà thêm tầng mới càng thêm nhiều tiền tích lũy;););););)

29
0
0

MeMitMuot

May quá vẫn còn kịp được mặt tiền. Chúc cả nhà mình tầng mới đều đạt được mục tiêu của mình đề ra nhé.

39
0
0

thuy linh

Lần đầu tiên xí đc tầng 2 he he.Chúc cả nhà làm ăn phát đạt
Em tặng hoa cho các mẹ thêm yêu đời và chúc mừng nhà mới
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

71
0
0

lexus2000

Chúc mừng tân gia! Chúc cả nhà mình luôn vui vẻ, chia sẻ, tiết kiệm bảo toàn đầu tư thật hiệu quả!

71
0
0

lexus2000

Nhà mình ơi, Bạn tớ cần bán 20K U, giá HT/2, mẹ nào có nhu cầu thì alo cho bạn ý 0983266968. Thanks!

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Lạm bàn một chút về vàng nhé! Hiện nay có rất nhiều mẹ mua vàng xong, vàng trong nước lại giảm ! Lúc mới bước vào tích lũy, bảo toàn vốn mẹ HG cũng không khác các mẹ đâu! Nào là gửi TK VND lãi suất cao hơn, mua USD lãi hơn vì lãi suất cao hơn gửi vàng......Tuy nhiên nói đi thì phải nói lại vàng nhập bằng USD, mà U ở VN chỉ tăng giá theo thời gian chứ không giảm ! Vậy vàng trong nước sẽ có nguy cơ giảm giá khi vàng TG hạ nhiệt hoặc tình hình kinh tế chính trị trên TG ổn định. Khi đến tình hình đó thì các mẹ hãy nghĩ đến bán vàng đang để dành để đầu tư thứ khác hoặc bán vàng để tậu BDS khi cần có BDS nhe! Và một điều quan trọng vô cùng là các mẹ đang bảo toàn vốn, phân tán rủi ro qua nhiều tài sản khác nhau!:)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
13
0
0

inquocgia

Em vào đánh dấu nhà mới ạ. Độ này bận quá, chả vào nhà mình thường xuyên được.
Chúc cả nhà mình làm ăn phát đạt, bảo toàn vốn thành công, đầu tư hiệu quả ạ.

275
0
0

Me Hai An

Ôi em chậm chân rồi. Sao chị HG lại mở nhà mới vào ngày nghỉ cơ chứ ! hu hu ...
Nhà mình lên tầng cũng nhanh thật đấy.

Chúc nhà mới chúng ta ngày càng đông vui xôm tụ - Đầu tư hay bảo toàn vốn trường kỳ thắng lợi !
Tầng này Chị HG sẽ tái xuất Hà nội đới bà kon ơi ! :D

Mừng nhà mới : Em có chậu hoa cây nhà lá vườn đơi :

275
0
0

Me Hai An

Giá Vàng và đô HT lúc 9.30.
USD 2114 2118
SJC 3595 3605

Tình hình lại lình xình rồi ! Như thời tiết ở Hà nội vậy !

275
0
0

Me Hai An

Ôi mò vào nhà xong nhìn đồng hồ đã điểm 12h rồi ! hèn chi có một mình mình độc thoại ! hức hức ...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.