(MS207/ĐG) 04.02.2010 - Đấu giá hộp quà Tết made by Khai Tâm

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: (04.02) Đấu giá hộp quà Tết made by Khai Tâm

@ldbaoquyen: Quà khuyến mại em đã chọn xong, 1 chiếc chảo takoyaki (dùng điện 110V), hy vọng cả nhà sẽ thích. Hơi tiếc vì không có ai về VN trước tết để gửi bác sớm hơn. Hẹn cuối tháng 11 nhé. @};-
@Cá Chép & Yingtiti: hai món quà của hai bác cũng đã nằm trong thùng đồ rồi ạ. @};- @};-

@Aslan: Em biết mình thích đồ khuyến mại, bất kể bất kể nó là gì, chứ đâu phải thèm trà bánh mứt kẹo phải không? ;)

357
0
0

vitbaucaccac

hiiiiii chúc mừng bác RÙA và chị BẢO QUYÊN NHÉ. TẾT NÀY CHẮC NHÀ CHỊ MỌI NGƯỜI XẾP HÀNG Ở CỔNG CHỜ THỬ BÁNH MẤT HIIIIIIIIIIIIIIIII

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Này Mơ, Tết này tớ đi ngắm "Lộc" từ nhà bác saomai, rồi tạt sang chị lqbaoquyen nhóp nhép mứt "Nhựt Bổn"...đang chờ xem lại bấm chuông nhà ai xin ít body lotion đây =))
Ah,chắc phai vẫy máy bay bay ra HN xin body lolion rồi chạy bộ về SG giảm cưn rồi. hehe :p

54
0
0

ldbaoquyen

@ldbaoquyen: Quà khuyến mại em đã chọn xong, 1 chiếc chảo takoyaki (dùng điện 110V), hy vọng cả nhà sẽ thích. Hơi tiếc vì không có ai về VN trước tết để gửi bác sớm hơn. Hẹn cuối tháng 11 nhé. @};-
@Cá Chép & Yingtiti: hai món quà của hai bác cũng đã nằm trong thùng đồ rồi ạ. @};- @};-

@Aslan: Em biết mình thích đồ khuyến mại, bất kể bất kể nó là gì, chứ đâu phải thèm trà bánh mứt kẹo phải không? ;)
Ôi quà khuyến mãi hoành tráng thế kia à, vừa làm bánh mứt ủng hộ vừa cho thêm quà khuyến mãi nữa, chị cảm ơn Khai Tâm nhiều nhiều, vậy sướng nhất là chị rồi đúng không :)

Nhà mình rộng mở đón tiếp cả nhà cùng thưởng thức quà nhé!

311
0
0

yingtiti

Chúc mừng chị Ldbaoquyen đã trúng đấu giá !@};-@};-@};-
Tks chi Khai Tam.Chúc chị và gia đình một năm mới sức khỏe,hạnh phúc và nhiều niềm vui.@};-@};-@};-

780
0
0

memynhi

chúc mừng ldbaoquyen nha, thèm quà khuyến mãi kinh luôn (icon thèm thuồng)

2,651
0
0

Khai Tâm

Hihihi... cái Nikon trêu mới nhớ, em ghi nhầm, là cuối tháng 2 ạ. Vừa tỉ tê với Nikon để đến ngày đó nó đi nhận giúp và chuyển bác. :p Chảo thì chắc không sợ "nó" sờ mó hay gặm vài miếng bác nhỉ ;)

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

ơ, em đăng ký ăn ké ạ :D

66
0
0

Cunbonghe

:pig01: :cstt08: :cstt04: :cstt01: @};- :whileflower01 :cstt03: :pig02: :) :( ;) :D :-& :-* :-& :p :cstt09:

54
0
0

ldbaoquyen

hihi, nhà ldbaoquyen sau khi trúng đấu giá được hộp quà, mừng quá ôm hộp quà trốn luôn, ăn một mình!
Báo cáo là đến hôm nay còn vài thứ!

Hôm nay chị đã nhận được quà của Khai Tâm, cảm ơn KT nhiều. Ngoài việc rất thích món quà KT tặng ra, chị còn có việc cần KT giúp, đó là chỉ cho chị cách làm bánh bằng khuôn đó, thứ 2 là trước giờ chị rất thích cách gói hộp quà như KT gói, chị đã xem người Nhật gói, nhưng chị thử hoài, nát cả tờ giấy mà chưa gói được, giúp chị!

Cảm ơn KT, cảm ơn cả nhà @};-@};-@};-