Tin HOT HOT HOT - Siêu offline 3 miền tại cố đô Huế

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Thưa toàn thể CSTTers, 
Sau thành công của cuộc siêu offline 3 miền lần 1 tổ chức tại Đà Nẵng tháng 12/2010, có nhiều thành viên không tham gia đã gửi thư cho BTC hỏi bao giờ có Siêu offline 2. Ban vận động thành lập Hội vì sự tiến bộ của nam giới của CSTT ( tên tiếng Anh là: Association for the Advancement of Men in CSTT ; tên viết tắt: AAMC) quyết định xin phép tổ chức chương trình Siêu offline 3 miền lần 2 của CSTT. Chương trình dự kiến như sau:
1.Thời gian: từ ngày 24-26/2/2012 ( chính lễ tổ chức vào hồi 16g30 đến 23g59 ngày 25/2/2012, lễ tổng kết vào 18g ngày 30/2/2012)
2. Địa điểm: tại 1 nhà hàng bí mật ở cố đô Huế ( không tiết lộ trước đề phòng các paparazi chụp lén ) BTC sẽ gửi email thông báo địa chỉ cụ thể cho các thành viên tham gia sau.
3. Thành phần tham gia: tất cả các thành viên của CSTT và người thân, bạn bè ( ưu tiên nam giới để bàn về việc lập hội). 
4.Trang phục: lịch sự, gọn gàng, ưu tiên áo cổ trễ, váy ngắn nhưng nghiêm cấm lộ hàng, khoe hàng...
5. Kinh phí dự kiến: 250-300k/người (không bao gồm tiền phòng và ăn sáng)
Vậy xin thông báo cho toàn thể anh chị em CSTT được biết. Mọi thông tin chi tiết xin liên lạc với: 
1. Trưởng ban tổ chức: Mr.Bừa (ai chưa có số đt thì tra google)
2. Phó ban thường trực: Nhân Ái 0x1 3.531.0xx
3. Phó ban phụ trách hậu cần: Cây Ớt 0x35.x4x.0x0
4. Đại diện truyền thông:  Bin009 0x06.170.x7x
X = 3y + 3
Y = số môi của con người :)
Thay mặt Ban vận động thành lập Hội vì sự tiến bộ của nam giới của CSTT (AAMC)
Ái-Bảo-An-Bin-Bừa-Nát-Ớt-Cà-Tè
Đã ký
Ps: ai tham gia xin đăng ký và ấn Thank vào bài này để BTC tiện theo dõi.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Tin HOT HOT HOT - Siêu offline 3 miền tại cố đô Huế

Em ấn Thanks vì em muốn ấn 1 số chỗ nữa của các bác AAMC, chứ đăng kí thì thư thư cho iem, ngày rộng tháng dài quá ah.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Em ấn Thanks vì em muốn ấn 1 số chỗ nữa của các bác AAMC, chứ đăng kí thì thư thư cho iem, ngày rộng tháng dài quá ah.
Og tham quá, đòi ấn lung tung. Chị chỉ dám rón rén ấn có 1 cái dù chưa biết đi đc hay ko.

1,669
0
0

mesubim

Em cứ việc ấn, không tham gia được vẫn cứ ấn cổ vũ cho Nát và hội AAMC tổ chức siêu off thành công.

2,080
0
0

Các bác ấn chỗ nào vậy, cho em ấn với . Ấn nhiều thế nó có " nát " kg nhỉ ?

1,416
0
36

MomMi

Active Member

@bác Nát: ăn chơi 3 ngày liền ạ, em lại dò lịch rồi tính, nếu được em cũng "ấn" luôn.
mà hôm nay ở Sân bay Changi, lúc đứng xếp hàng chờ taxi, em nhìn nhầm một người thành bác, tưởng bác đi du lịch - shopping bên đó. Nhìn kỹ hóa ra không phải chứ không thì em phải điều tra xem bác có "nhà" bên Sing hay không.:D

10,148
29
48

ALnML

Super Moderator

Vụ Huế cùng với nhóm AAMC nổi tiếng và lan nhanh kinh khủng, làm sao mà chiều nay chi đi măm với hoa hậu Nguyễn Thị Huyền , bs H +... mọi ng hỏi han quan tâm khiến chị giật cả mìn. Làm sao mọi ng biết còn nhanh hơn cả thành viên nhà mình.
Ngất

57
0
0

bin009

Bác Nát toán thì giỏi nhưng lịch thì không giỏi chút nào nhé, tháng 0230 ngày hahaha

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Vụ Huế cùng với nhóm AAMC nổi tiếng và lan nhanh kinh khủng, làm sao mà chiều nay chi đi măm với hoa hậu Nguyễn Thị Huyền , bs H +... mọi ng hỏi han quan tâm khiến chị giật cả mìn. Làm sao mọi ng biết còn nhanh hơn cả thành viên nhà mình.
Ngất
bác thành VIP+ rồi nhé, vì toàn được đi với người nổi tiếng. lúc nào mời cả nhà CSTT đi giao lưu với hoa hậu đi chị. hi hi

10,148
29
48

ALnML

Super Moderator

Bác Nát toán thì giỏi nhưng lịch thì không giỏi chút nào nhé, tháng 0230 ngày hahaha
Quỷ nhỏ , anh của cậu, Nát mà ko Nát , cậu hiểu chửa. ha ha

57
0
0

bin009

@ALnML: Em ngồi với anh em mấy lần rồi, Nát làm sao được, :p

10,148
29
48

ALnML

Super Moderator

@ALnML: Em ngồi với anh em mấy lần rồi, Nát làm sao được, :p
Ấy, ấy cậu làm sao biết đc Nát có Nát hay ko ?

38
0
0
Trả lời: Tin HOT HOT HOT - Siêu offline 3 miền tại cố đô Huế

Mình điên Ông Nát này quá , tự nhiên bị giáng chức thành phó ban hậu cần , cuối năm lương thưởng gì cũng không có :( định ngâm một hủ rượu ngon để chuẩn bị tác chiến nhưng bị giáng chức buồn ngủ luôn :(

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Hội AAMC vào điểm danh đi nào!
Ai ko tham gia hội sau này bị vợ, bạn gái bắt nạt sẽ ko được Hội tư vấn bảo vệ quyền lợi nhé.
Đại diện pháp lý của hội Luật sư P.T Bảo
@Cây Ớt: nên đổi nick là Cây Ớt Dễ Get để có gì chị em còn Get :)

0
0
0
B

Bừa

Guest
Ðề: Trả lời: Tin HOT HOT HOT - Siêu offline 3 miền tại cố đô Huế

Mình điên Ông Nát này quá , tự nhiên bị giáng chức thành phó ban hậu cần , cuối năm lương thưởng gì cũng không có :( định ngâm một hủ rượu ngon để chuẩn bị tác chiến nhưng bị giáng chức buồn ngủ luôn :(

Ớt ơi... giữ ớt lại... Get cũng phải giữ lại ớt ơi.

!!!

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Haha fun quá là fun, trông mặt Ớt vợ hài ko thể tả. Để tránh bị tình trạng các fan bấm lung tung, đề nghị bác Bừa chỉ định để chị em bấm cho đúng nơi đúng chỗ ah.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

ha ha......chít cười

1,014
0
0

Em bé ngoan

Hí hí nhìn ảnh chị LG chạy, đáng yêu thế :D

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Hehe, Bừa tàng trữ nhiều ảnh độc ghê :D

2,080
0
0

Cảm ơn anh Bừa, chắc chắn là còn có nhiều ảnh độc hơn. Chắc đợi mừng thọ mới bung ra thôi.