Xin túi du lịch cũ cho các gia đình bệnh nhân.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Mỗi lần đưa một bé ra viện, đón một bé vào viện nhìn bố mẹ gia đình các bé tay bồng tay bế, đùm đùm khệ nệ xách đồ thấy thương quá. Có những gia đình chỉ có cái túi nilon trắng túm lại ko có cả quai cứ thế bê bê vác vác.
Các mẹ yêu quý ơi nhà mình thể nào chả có túi du lịch cũ , hay túi du lịch khuyến mại vv và vv hãy gửi cho chúng tớ để chúng tớ mang cho họ sủ dụng nhé.
Các mẹ về tìm trong nhà nhé, đừng mua mới vì nếu mua mới chúng mình sẽ mua túi dứa cũng tạm được mà.
Nếu có xin hãy chuyển cho các đầu cầu của chúng mình nhé .
Xin cảm ơn các bạn.

294
0
0

mehazim

Ðề: Xin túi du lịch cũ cho các gia đình bệnh nhân.

Chị ơi, em có một ít quần áo cũ không dùng nữa, liệu em có thể chuyển cùng với túi được không ah?
Cám ơn chị nhiều!@};-@};-@};-

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Chị ơi, em có một ít quần áo cũ không dùng nữa, liệu em có thể chuyển cùng với túi được không ah?
Cám ơn chị nhiều!@};-@};-@};-
được em nhé....cảm ơn em

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

@LG: tuần sau em mời chị ra Hàm Long, chị cho em 1 cái túi nhé:D

117
0
0

melincum

Hà, cái này em chuyển đầu cầu SG là ai ý ạ? Để em gom thêm ít quần áo, giày dép cũ nữa nha.......

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Kiểu đâu thế. Mời đến để xin túi 8-}
Hí hí...xin chứ, chị cũng khệ nệ treo túi nilon từ đầu đến đuôi xe máy mừh:D...hihii...Nhưng mà mời đến để cảm ơn cái phát kiến thông minh của LG là chính. hì hì

1,416
0
36

MomMi

Active Member

chị, em có túi, nhưng không to lắm.

74
0
6

mth

Member

ở nhà em đang có mấy cái túi du lịch khuyến mại, để em về tìm lại rồi mang đến ủng hộ

223
0
0

me Vung

chao ca nha, minh la cong dan moi cho nen chua thong thao ngo ngach, cho minh hoi neu co tui thi chuyen den dau nhi? Minh o Hoi an nhe.
Thanks
Me vung

679
0
0

songthao

chao ca nha, minh la cong dan moi cho nen chua thong thao ngo ngach, cho minh hoi neu co tui thi chuyen den dau nhi? Minh o Hoi an nhe.
Thanks
Me vung
Cho hỏi me Vung ở đâu? Mình quê Hội An nè, CN nào cũng về HA hết, nếu cần thì meVung tới nhà mình đưa túi, mình mang ra đầu cầu Đà Nẵng cho. :cstt01: Hiện mình đang ở Đà Nẵng

223
0
0

me Vung

OK chi biet em day, rat vui duoc gap em tren nay, chac cuoi tuan sau de chi tranh thu soan tui va mot it ao quan cu cua ban Vung nua nhe. Nha chi cung de tim lam, hom nao em ve thi alo chi nhe. Hai be nha em de thuong that day. Khi nao ve cho hai be di bien cung anh Vung nhe.
Than
Me Vung

872
0
0

kelly

Em ơi, túi Metro và Big C có dùng không? cái này nhà chị lúc nào cũng sẵn, đảm bảo mỗi cái chỉ dùng 1 lần rồi về gập cất gọn gàng. Chỉ tại tính lười mang túi đi chợ nên mỗi lần lại phải đóng góp 6K cho siêu thị.

872
0
0

kelly

Xin hỏi lạc đề tý, thế còn quần áo đồng phục của nam sinh cấp 3 có cần không, những cái này cũng còn mới lắm.

741
0
16

Xời sao giờ em mới thấy cái top này nhỉ? Nhà em vô thiên lủng các loại túi, để mai em soạn ra xem sao.
Lại còn có 1 thùng carton quần áo đứa em gái bỏ ra nữa. Em chuyển ngay hay chờ hôm nào đi tiếp mới chuyển nhỉ?

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Em ơi, túi Metro và Big C có dùng không? cái này nhà chị lúc nào cũng sẵn, đảm bảo mỗi cái chỉ dùng 1 lần rồi về gập cất gọn gàng.
Xin hỏi lạc đề tý, thế còn quần áo đồng phục của nam sinh cấp 3 có cần không, những cái này cũng còn mới lắm.
Có chị ạ, nhận tuốt ạ:D. Hôm trước chị LG phải mua mười mấy nghìn một cái túi rứa để đựng đồ cho mẹ con Hiệp đấy ạ@};-.

Xời sao giờ em mới thấy cái top này nhỉ? Nhà em vô thiên lủng các loại túi, để mai em soạn ra xem sao.
Lại còn có 1 thùng carton quần áo đứa em gái bỏ ra nữa. Em chuyển ngay hay chờ hôm nào đi tiếp mới chuyển nhỉ?
Em cũng muốn nhận luôn ạ, vì có mấy bé đang chờ mổ hoặc sắp xuất viện, cần túi để cho các con đựng đồ ạ@};-.

872
0
0

kelly

Cả nhà ơi, thế có thể nộp ở đâu nhỉ? để chị còn sắp xếp mang đến sớm.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Cả nhà ơi, thế có thể nộp ở đâu nhỉ? để chị còn sắp xếp mang đến sớm.
Chị ở gần chỗ nào (Giảng Võ, Trung Tự, Cầu Giấy, Láng Hạ, Lò Đúc, Ngô Quyền) thì mang qua đấy ạ@};-. Hihiii...

872
0
0

kelly

Nhà chị thì gần Giảng Võ còn cơ quan thì gần Cầu Giấy. Cho chị địa chỉ nhé để chị mang đến:-*.