(20.10 – 20.11) Hàng xách tay Đức: Suducream, Nivea, màu TP, nhuộm tóc L’Oreal, túi chườm nóng lạnh, dao hiệu Solingen, KĐR, mascara - 100 lãi UH quỹ

76
0
0

gafmeof

Ðề: (20.10 – 20.11) Hàng xách tay Đức: Suducream, Kem Nivea, Màu thực phẩm, Thuốc nhuộm tóc L’Oreal, Túi chườm nóng lạnh, Dao Solingen, Kem đánh răng, Mascara - 100% lãi UH quỹ (Topic dừng nhận đặt hà

Em đã chuyển tiền từ TK số 0021 000 660 701
số tiền 400.000đ

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: (20.10 – 20.11) Hàng xách tay Đức: Suducream, Kem Nivea, Màu thực phẩm, Thuốc nhuộm tóc L’Oreal, Túi chườm nóng lạnh, Dao Solingen, Kem đánh răng, Mascara - 100% lãi UH quỹ (Topic dừng nhận đặt hà

11/10/2010 VNCK - 0005472 + 740,000.00 IBVCB.1110100463155001.Blanch-T/t hang Phap 2
13/10/2010 VNCK - 0006185 + 160,000.00 IBVCB.1210100785487002.Chi Loan dat mua son duong moi

Hai khoản này của ai, làm ơn nhận giúp em.

@ Phiền cả nhà, kiểm tra và CK nốt cho chúng em trong ngày mai nhé. Cám ơn tất cả ạh
Su ơi khoản dưới là của chi Loan Sếu&Dim ck hàng Pháp 2, thừa 20k nhỉ.

1,961
0
0

anatomysu

11/10/2010 VNCK - 0005472 + 740,000.00 IBVCB.1110100463155001.Blanch-T/t hang Phap 2

Ơ khoản trên là của chị Blanch, có ghi mà chị su? Chị ấy ở SG

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ơ khoản trên là của chị Blanch, có ghi mà chị su? Chị ấy ở SG
cái đó chị ý chuyển cho Mehaibi lâu lắm rồi mà không ghi chú gì cả Ana àh. :D Giờ rao mãi cộng PM nên chị Mehaibi đã nhận rồi. nghe đồn chị Blanch đang đi ngoài vùng phủ sóng nên không kịp trả lời :-*

679
0
0

songthao

Songthao chuyển 180k từ TK ... 9138 rồi nhé.
Thanks cả nhà

96
0
0

me3kids

Tớ đã ck cũng lâu lâu rồi, chả nhớ ngày nữa cả hàng Pháp và Đức 2.950k (2.000K hàng Đ và 950K hàng P) bạn nhé. Bạn làm ơn PCN người nhận trả cước theo địa chỉ: Trần Thị Thu Ninh - Ban QLDA 1 - 308 Minh Khai - Hai Bà Trưng - HN (ĐT 0913024899) giúp tớ nhé. Thanks a million.

26
0
0

meHieuMinh

@OMM:giật mình hả em:), tại hôm đấy biết mọi người bận chuẩn bị đi QB,thấy đắt hàng quá sợ quá cân kêu đại thôi. Mà các mẹ nhà mình mua khiếp thật, mình đặt giúp ba bạn cùng phòng túi chườm, đến bạn thứ tư là đã chịu rồi, đợi lần khác vậy. Hầu hết các hàng đặt ở topic này đều không xách tay được (dao và chất lỏng) mà phải gửi hàng nên mình lo khối lượng đấy quá nhiều.
@meHieuMinh: Em ở bên Nga hả em, chị nghĩ bên đó có loại tương đương mà, cứ tìm loại nào có thành phần là oxit kẽm í ( chị chị bảo thế :D, chị lý thông tí thôi)
Vâng em ở Nga, sao chị biết thế hihi. Em muốn mua để góp phần ủng hộ tí tẹo mặc dù mua giờ cũng chẳng dùng được. Mua xong rồi cũng để ở nhà ngoại, tết về mới được nhìn tận mắt, sờ tận tay cơ ạ.

26
0
0

meHieuMinh

Ðề: (20.10 – 20.11) Hàng xách tay Đức: Suducream - Kem Nivea - Màu thực phẩm - Thuốc nhuộm tóc L’Oreal - Túi chườm nóng và lạnh - Dao hiệu Solingen - Kem đánh răng – Mascara - 100% lãi ủng hộ quỹ

Chườm như thế nào hả chị? Hồi nào đến giờ em sanh xong chẳng chườm gì hết. Nhưng sắp tới em sanh nữa nè, chị chỉ em để em chườm :D ...có dịp xài hàng Đức hihi...
Cái em chườm lạnh là nó như cái hộp chữ nhật bẹt bẹt í ạ. Ở trong đấy có nước, vứt vào ngăn đá tủ lạnh thì nó thành hộp đá. Em quấn cái hộp đấy vào cái khăn rồi để dưới bụng, nằm sấp. Em chẳng hiểu tại sao phải thế nhưng bác sĩ nó bảo thế em chỉ làm theo thôi. Em đẻ thường thôi nhưng cũng nghe mọi người nói là đẻ thường cũng bị đau lúc dạ con nó co nhưng em ko hề thấy đau gì nhé, không biết có phải là do chườm lạnh không nữa?
À mà nhà mình hay kiêng 1 tháng ko tắm rửa còn em đẻ xong, hôm sau nó bắt dậy từ 5h30 sáng xếp hàng đi tắm, sạch sẽ thơm tho nó mới mang con ra để mẹ cho bú. Nên ngày nào cũng tắm gội, chẳng kiêng được gì hihi

556
0
16

bichngoc1312

Member

@ OMM và susu1811:

Chị ơi, em đã chuyển khoản số tiền 330K để mua hàng Đức gồm: 1 Sudocream giá 170K + 1 túi chườm giá 40K + 1 dao Solingen giá 30K + 1 kem đánh răng Proglasur 6+ giá 90K); Tổng bằng 330K vào tài khoản của chị trong chiều nay, ngày 02/11/2010 từ TK đuôi 44040, nội dung: “bichngoc1312 CSTT – thanh toán hàng Đức” rồi nhé!
Nhờ chị OMM check TK và confirm lại giúp em, nhờ Susu cập nhật trên Forum giúp với nhé!
Cảm ơn các chị nhiều ạ! Ngọc – 0983 655 469/ 09020 13188.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hôm nay em gửi cả nhà danh sách chuyển khoản và chưa chuyển khoản, cũng như thừa thiếu tiền của mọi người. Nhanh CK hoặc PM phương thức thanh toán giúp chúng em với nhé.
@ mẹ Bichngoc1312, vậy là tiền đức của bạn đã đủ. còn tiền pháp thì dương 420k nhé, Các vấn đề liên quan tới việc mua thêm hàng bạn chờ chị OMM trả lời nhé.

@ Chuyến hàng Đức này rất nhiều khó khăn và khổ sở. Cám ơn thật nhiều sự góp sức , thông cảm của bác Quang. @};-@};-;
Hàng cũng sẽ thiếu nhiều nên cả nhà chờ chị OMM phân chia cho đều nhé, Cám ơn cả nhà đã ủng hộ và cũng thông cảm vì nếu ai bị thiếu hàng đợt này.

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Su ơi, 170k thừa là chị thanh toán giúp Nhimcung, chị có post rồi. Em sửa lại giúp chị nhé. Thanks em nhiều :-*

237
0
0

lahthu

Mắt mũi em làm sao ấy, hôm nay nhìn danh sách topic mới thấy dòng "Túi chườm nóng lạnh". Tí tởn mở ra thì mới hay nhà mình chọn mua hết rùi. Chắc chẳng còn ai đổi ý để em có cơ hội đâu nhỉ? Nếu có, xin cứ ới em nhé! Em cảm ơn lắm lắm ạ!@};-@};-@};-
Thôi thì lần này rút kinh nghiệm, lần sau em phải đọc thật kỹ mới được :(

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Su ơi, 170k thừa là chị thanh toán giúp Nhimcung, chị có post rồi. Em sửa lại giúp chị nhé. Thanks em nhiều :-*
ôi thế thì đúng rồi, trong file của em có lưu là chị Nhimcung đã chuyển khoản, nhưng tìm mãi trong tk của chị OMM thì k thấy. Rồi tìm tới tìm lui các topic mà cũng k thấy vì chỉ để ý các bài post của chị nhimcung thôi. Rồi PM cho chị ấy, chị ấy cũng không nói gì cả. hi.hi :D

@ còn ai théc méc gì thì nhắn em luôn để em chỉnh với nhé@};-

235
0
16

1974

Member

Em susu yêu quý ơi, chị vừa gọi điện cho OMM để xin phép chuyển khoản chậm vì OMM có bảo chị là "Hàng còn đang thiếu tùm lum, chị cứ chuyển khoản sau cho em cũng được". thế nên em đừng bỏ order của chị nhé (chị 2 túi chườm, 2 dao, 2 kem đánh răng trẻ em). Cảm ơn em nhiều nhiều nhé

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Chị ơi còn thừa Nivea cho em xí 1 lọ nhé
chân tay em nẻ quá chừng luôn, quên mất không đăng ký vụ này :p

91
0
0

PhamHD

Em còn thiếu 90K ah, để em chuyển khoản luôn:cstt04:

817
0
16

Chanh chuyển 420k tối nay. Cả nhà thông cảm, mấy hôm mất thẻ, hôm nay mới được nhận thẻ mới. Chanh lấy hàng ở chỗ chị Hà ở Giảng võ nhé.

817
0
16

Chanh chuyển rồi ạ! Đuôi ....8621, susu cập nhật giúp nhé. Cảm ơn mọi người.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cả nhà, hàng Đức đã đc thồ về với sự giúp đỡ vô cùng nhiệt tình của em Vân Nam bên Đức và ax mecunlinh :x . Khối lượng hàng vượt quá dự kiến, lên đến 30kg, nên rất tiếc là phải trả tiền quá cân rất nhiều, con số cụ thể và bill em sẽ scan post lên khi tổng kết.

Thêm nữa túi chườm, kem đánh răng, sudo ko mua đủ đc theo đăng ký, vì thời gian mua hàng gấp quá nên dù em VN đã cố gắng hết sức cũng ko gom kịp. Em thành thật xin lỗi mọi người =(( . Ds chia hàng thứ 2 em susu sẽ up lên để mọi ng biết. Em susu cũng sẽ tiến hành xin lại số tk của những ng thiếu hàng để em ck lại tiền thừa cho mọi ng. Cám ơn susu nh lắm :x

Em và mecunlinh đã chia xong hàng Đức. Thứ 2 mecunlinh sẽ post ds hàng ở 2 đầu G. Võ và Nguyễn Du, những ng còn lại thì nhận ở chỗ e ở Phạm Hùng từ thứ 3.

Thứ 2 mecunlinh cũng sẽ CPN hàng của yingtiti và chị Lan cuccu về HP theo yêu cầu.

Hàng SG cả Đức và Pháp sẽ nhờ em Lá mơ chuyển cùng hàng Sing.
Hàng DN hiện chưa kiếm đc transporter nào, mẹ nào kiếm đc ai thồ giùm thì tốt quá.

0
0
0
A

ABCK

Guest

Hồi hộp ko biết mình có phần ko, hic