Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
31
0
0

Mít mẹ

Trả lời: Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Helllo cả nhà. Hôm nay em mới vào ghi lại cảm xúc của mình được. Vậy là thỏa lòng mong ước được nhìn thấy chị HG bằng da bằng thịt. Nhìn chị xứng danh với 1 trong tứ đại mỹ nhân của Sacombank mà có lần chị đã từng thổ lộ cho nhà mình biết. Em về ấn tượng mãi với những chia sẻ tâm huyết của chị trong mọi lĩnh vực kinh doanh, cuộc sống đặc biệt là chuyện về ông địa ở nhà chị. Hi vọng nhà mình sẽ có thêm nhiều lần off nữa trong thời gian tới. Hôm đấy em muốn tham gia tăng 2 với nhà mình ghê lắm, nhưng bà chị chồng lại hẹn đến nhà chơi nên đành phải đi về. Về nhà hỏi chồng, chồng bảo bác ý không đến nữa thế là em rủ ông chồng em đi, nhưng ông ý lại ngại không đi, thế là không tham gia tiếp được với cả nhà. Tiếc hùi hùi đây này.

32
0
0

Liendp

Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chào các mẹ, nãy giờ bật máy lên mà cứ chạy ra chạy vào ko coment nổi, tớ vào điểm danh nhé. Off nhà mình vui quá cơ... tớ mà cứ nghe nhà mình off là giơ cả 2 chân 2 tay nhé:-*:D

3
0
0

wind

Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Em chào cả nhà. Em đi off về thấy rất vui. Một là gặp các mẹ, được học hỏi kinh nghiệm, Hai là được ngồi cạnh mẹ HG, idol của em (hí hí may thế chứ lị) Rất mong có cơ hội đi off lần thứ 2, thứ 3...thứ n ạ. :) Hôm đấy em tiếc quá vì phải về không đi tăng 2 được mà quán karaoke đấy lại ngay gần nhà em.

243
0
0

me-songhye

\
Em cũng thía ạ. Đợi các mẹ upload ảnh lên để chiêm ngưỡng kỹ dung nhan các mẹ nhà mình. Thật sự ngưỡng mộ các mẹ quá! Hum đấy quả thực là e chưa đc ngắm kỹ các mẹ ( trừ mấy mẹ ngồi gần). He
Hi hi dưng mà hôm đấy em Phương được các bố đặc biệt là bố Rich ngắm nhiều nhất đấy. Mẹ bé Khoa kiểm tra trong máy ảnh xem có đúng là ảnh em Phương nhiều nhất không nhá :)

275
0
0

Me Hai An

Hi hi dưng mà hôm đấy em Phương được các bố đặc biệt là bố Rich ngắm nhiều nhất đấy. Mẹ bé Khoa kiểm tra trong máy ảnh xem có đúng là ảnh em Phương nhiều nhất không nhá :)
Hôm đó vội đi nên quên mất ko mang máy ảnh, lót dép chờ các mẹ post ảnh lên nào. Mình còn thấy em muaxuancm còn quay ghi âm mà, mà hình như mình ko chụp ảnh hay sao í. Lót dép xem ảnh các mẹ để còn biết mặt biết tên các mẹ. :)

243
0
0

me-songhye

Ðề: Trả lời: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Các mẹ off rôm rả quá, nghe mà thèm. Có mẹ nào review lại một vài chỉ giáo của chị HG cho các mẹ k đi dự được không? Hnay vào đọc thấy chuyển địa điểm off sang Hàng Hành, thấy hơi tiếc vì từ nhà mình ra đó gần quá, nhưng nghĩ lại thì cũng ko đi đc, mấy mẹ con đến giờ vẫn ốm. Mấy ngày ở nhà ôm nhau, chả ngó đc ra đường, nói gì đi đâu. Mình vẫn đợi hóng hớt thông tin off của các mẹ. Ấn tượng với chị HG của các mẹ làm mình mong xem ảnh quá. Nói chuyện với chị HG qua điện thoại, mình đã cảm nhận đc là chị rất dễ gần và thoải mái, nhưng dung nhan thì ko tưởng tượng được. Nghe các mẹ tả, càng làm mình ngưỡng mộ chị HG.

Chúc cả nhà tuần làm việc mới hăng say nhé.
Cái này mẹ nó hỏi lại muaxuancm nhé vì chị ý ghi chép và ghi âm cẩn thận nhất, bọn mình ngồi mắt chữ I mồm chữ O nghe chị HG nên chẳng ghi chép được gì cả.

44
0
0

buratino_dp

Mẹ songhye ơi, e có cái tin này rất hay, nhưng chưa được kiểm chứng ạ: Người yêu của bố Rích đang ở bên Nhật thì phải

125
0
0

muaxuancm

Em đang chỉnh sửa mắt đỏ để up lên mà chưa được, các mẹ đợi nhé, còn vụ ghi âm không rõ chị HG có cho em chia sẻ với các mẹ không, chị HG cho ý kiến nhé, mà em quay = iphone của chồng, tận mấy GB cơ, để em bảo chồng kiểm tra lại xem có xem được bằng window media không nhé, và em cũng không ghi âm được hết đâu vì máy hết pin, hic hic

243
0
0

me-songhye

Mẹ songhye ơi, e có cái tin này rất hay, nhưng chưa được kiểm chứng ạ: Người yêu của bố Rích đang ở bên Nhật thì phải
Oái thế mà hôm trước bố Rich bảo là đã lấy vợ nhưng chưa có thằng Ku....... khà khà. Nếu tin em nói đúng thì Phương ơi xa không bằng gần em cứ tấn công đi, bọn chị ủng hộ ;)

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Em đang chỉnh sửa mắt đỏ để up lên mà chưa được, các mẹ đợi nhé, còn vụ ghi âm không rõ chị HG có cho em chia sẻ với các mẹ không, chị HG cho ý kiến nhé, mà em quay = iphone của chồng, tận mấy GB cơ, để em bảo chồng kiểm tra lại xem có xem được bằng window media không nhé, và em cũng không ghi âm được hết đâu vì máy hết pin, hic hic
Chị thì không ngại tuy nhiên tuy nhiên nên pm riêng cho nhau thì tốt hơn em nhé !

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Chào các mẹ, nãy giờ bật máy lên mà cứ chạy ra chạy vào ko coment nổi, tớ vào điểm danh nhé. Off nhà mình vui quá cơ... tớ mà cứ nghe nhà mình off là giơ cả 2 chân 2 tay nhé:-*:D
Mẹ Liendp là theo off đến giờ chót đấy nhé!:) lần sau sẽ bầu vào thành viên Ban trù bị.:)

243
0
0

me-songhye

Chị thì không ngại tuy nhiên tuy nhiên nên pm riêng cho nhau thì tốt hơn em nhé !
Đúng đấy chị ạ nếu không topic mà bị closed thì chít em với các mẹ không có skype.

125
0
0

muaxuancm

Hihi, vụ file ghi âm tận mấy GB cơ chị à, nếu muốn share thì phải copy =usb cơ chứ không up lên được ạ

275
0
0

Me Hai An

Oái thế mà hôm trước bố Rich bảo là đã lấy vợ nhưng chưa có thằng Ku....... khà khà. Nếu tin em nói đúng thì Phương ơi xa không bằng gần em cứ tấn công đi, bọn chị ủng hộ ;)
Em Phương là em nào thế ??????

44
0
0

buratino_dp

Em Phương là em nào thế ??????
Là em ạ, e và chị ngồi ở hai đầu tổ quốc nên chị ko "để ý" đến e. Em thì nhớ chị nhiều nhiều vì đc thưởng thức bánh mì chị làm ngon quá là ngon.

88
0
0

gaupu_cuame

Trả lời: Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Hello cả nhà!
Buổi off nhà mình hôm T7 thật là rôm rả và ấn tượng :), mình đi off về muốn vào comment ngay nhưng nhà nhiều việc quá (hết họp phụ huynh cho con đến họp tổng kết công ty). Hôm nay đến công ty tranh thủ lúc các sếp đang họp vào chia sẻ cảm xúc chút xíu:
- Ấn tượng nhất về chị gái nhà mình: ngoài tài giỏi giang, vun vén trong công việc và gia đình thì chị HG còn rất xinh đẹp, trẻ trung, vui tính, thân thiện... Lúc chia tay, mình còn ôm chầm lấy chị gái vì ko biết bao giờ chị mới có dịp ra thăm tụi em:x
- Về các mẹ nhà mình: rất thân thiện, gần gũi, cảm giác như quen biết nhau từ rất lâu rồi. Mình có việc nên xin phép BTC đến muộn chút xíu nên nhiều mẹ mình còn chưa biết tên. Tuy nhiên ngồi gần mấy mẹ: mẹ bé Khoa, Mẹ Hai An, Mai mít, Canh thân, Mít mẹ và em Richdad_NG... thì thấy mọi người trẻ trung quá! Bọn mình mải nói chuyện nên thấy thời gian trôi rất nhanh. Mình đang định nói 1 số KN mình biết từ những người chơi vàng chuyên nghiệp mà bây giờ đã dừng chơi và lý do tại sao mình lại yêu nhà mình, yêu topic này hơn những nhà khác thì đã thấy nhà mình giải tán rồi. Hẹn các mẹ dịp khác vậy.
Hy vọng nhà mình sớm off lần 2.:-*

134
0
0

hoanang1

Em chào cả nhà, tiếc quá chị HG ơi!!!!! Hôm thứ 7 nhà em dọn nhà sang nhà mới mà chỉ vì Đại Hội Đảng các loại xe tải bị cấm đường nên nhỡ mất buổi ọp với chị rồi, huhuhu. Bây giờ ngồi chờ cả nhà mình up ảnh lên cho em được ngắm các mẹ với:(:(:(:(

88
0
0

gaupu_cuame

Đính chính là đến tháng 7 này người y em Rich về nước làm đám cưới.
Ngồi cạnh em Rich có hơn...:D:D:D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
88
0
0

gaupu_cuame

Em ơi nếu có up ảnh lên chỉ để thời hạn nhất định (VD 1 ngày) hoặc ko thì PM riêng cho nhau như chị HG gợi ý.
Chị thấy các nhà khác họ cũng làm thế ...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
99
0
0

mebutbong

Hello cả nhà!
Buổi off nhà mình hôm T7 thật là rôm rả và ấn tượng :), mình đi off về muốn vào comment ngay nhưng nhà nhiều việc quá (hết họp phụ huynh cho con đến họp tổng kết công ty). Hôm nay đến công ty tranh thủ lúc các sếp đang họp vào chia sẻ cảm xúc chút xíu:
- Ấn tượng nhất về chị gái nhà mình: ngoài tài giỏi giang, vun vén trong công việc và gia đình thì chị HG còn rất xinh đẹp, trẻ trung, vui tính, thân thiện... Lúc chia tay, mình còn ôm chầm lấy chị gái vì ko biết bao giờ chị mới có dịp ra thăm tụi em:x
- Về các mẹ nhà mình: rất thân thiện, gần gũi, cảm giác như quen biết nhau từ rất lâu rồi. Mình có việc nên xin phép BTC đến muộn chút xíu nên nhiều mẹ mình còn chưa biết tên. Tuy nhiên ngồi gần mấy mẹ: mẹ bé Khoa, Mẹ Hai An, Mai mít, Canh thân, Mít mẹ và em Richdad_NG... thì thấy mọi người trẻ trung quá! Bọn mình mải nói chuyện nên thấy thời gian trôi rất nhanh. Mình đang định nói 1 số KN mình biết từ những người chơi vàng chuyên nghiệp mà bây giờ đã dừng chơi và lý do tại sao mình lại yêu nhà mình, yêu topic này hơn những nhà khác thì đã thấy nhà mình giải tán rồi. Hẹn các mẹ dịp khác vậy.
Hy vọng nhà mình sớm off lần 2.:-*
Em gáupu là người nhường chỗ cho chị để được ngồi cạnh chị HG đấy hả ?
Mẹ Hải An tóc ngắn áo đỏ ngồi cạnh bạn tóc xoăn dài dài áo trắng đúng ko ạ ? nưâưx em muaxuan up ảnh nhớ có chú thích nhé , Tớ vẫn nhớ như in mọi người ai ngồi chỗ nào chỉ tội ko biết nick thôi .

Một lần nữa : Rất vui và may mắn được gặp chị HG hôm đó , thật ngưỡng mộ
Mebekhoa nhanh nhẹn và năng động quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.