Đồng phục CSTT - Đợt 2 - Mời mọi người đặt và nhận áo.

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Đồng phục CSTT - Mời mọi người nhận áo

em ứ thích màu cốm tý tẹo nào, nếu ko cũng bon chen 1 chiếc L với chị Hương đấy!!!
À, phải thêm 1 câu là tại da em nó "trắng" quá!!! :))
Hay nhỉ, áo này không mặc đi chơi hay cafe cà pháo được đâu. Chỉ mặc khi đi gặp mặt các thành viên cstt, mặc khi lên đường làm nhiệm vụ. Cho nên không kể đen trắng bởi lúc đó không mặc thì cảm giác thật lạc lỏng giữa một rừng chuối . Chuối bố , chuối mẹ, chuối anh chuối chị và cả chuối em. Yêu cái màu chuối đó, yêu lắm lắm.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Đồng phục CSTT - Mời mọi người nhận áo

Mẫu áo "mới" đây ạ...nhìn tuy ko "mới" lắm, nhưng sẽ có "điều lạ" ^^

Bảng size đây ạ: mình sẽ tính theo bảng 2 nhé ^^
https://docs.google.com/viewer?a=v&...kf0&zw&sig=AHIEtbR1mjvqXm8_k91ox0q0ElO8_e4y5A
Chú ý: theo thực tế thì chị saomai mặc vừa size L, nên tạm thời sẽ có 3 size L-XL-XXL cho cả nam và nữ ạ ^^
Nik ơi, chị mặc size L hơi rộng, hihi, có cả size M nữa đi em

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Áo đợt mới chất đẹp thật đấy, cảm ơn saomai Nikki :-*; Áo mặc mát rồi các bác zai đừng ỉ ê nữa nhé :p , mỗi lần ko mặc là đổ ngay do áo nóng ;) .

20c áo hôm qua là đặt gấp nên ko đủ size, chứ đợt may tới sẽ có đủ size, Ong M nhé, người đâu mà dây thế ko biết :)! Để chị đi ới Nik kiếm cái size type rồi post lên chứ chả hiểu anh Gúc của chị hắt hơi sổ mũi làm sao cũng ko xem được link.

Tiền áo đồng phục 95K/chiếc, mọi ng ck vào đây ah - Nhớ ghi rõ nội dung ck: ID CSTT - áo đồng phục, số lượng:... chiếc.

Chủ TK: Ngô Thanh Hà
Số TK : 0451001702829 - Ngân hàng Vietcombank Thành Công
Tel : 090.341.5455 (mecunlinh)

Nikki ới úp sọt em làm list ds đặt áo đợt tới nhé, tặng hoa nè @};- .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

mecunlinh đã nhận được ck tiền áo của bạn sau :

1. Ong Chúa : 190k ( 2 cái size M hả Ong ?)

817
0
16

Nhà mình ơi, còn áo trẻ con không? Chanh muốn lấy một cái cho Hấu Hấu (8 tuổi)m

2,204
1
0

Nikki

Em post lại hình áo và bảng size nhé, mọi người vào đăng ký và chọn size giúp...Càng sớm càng tốt ạ, vì cuối năm bên cung cấp cũng khá nhiều đơn hàng, sợ cái màu "độc" của mình lại ko đủ cung cấp :D

Áo có thể đặt thêm size trẻ em từ khoảng 3t trở lên.

P/S: em nghe mọi người nói slogan phía sau lưng áo hơn cao, mình nhất trí là hạ xuống thấp tí nhé, còn logo trên ngực áo thì thế nào ạ?Mọi người cho em ý kiến để bàn lại với bên thiết kế luôn ạ.Thanks

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ngực thì đẹp rồi em ạh, hi.hi Ngực mà bao giờ chẳng phải đẹp hơn nhỉ nhỉ..

Lưng thì hạ xuống, Chữ màu trắng to thêm 2 size, chữ màu đỏ to thêm 0.5 size .

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Đồng phục CSTT - Mời mọi người nhận áo

1. Ong Chúa : 190k ( 2 cái size M hả Ong ?)
Chị ơi 1 size L nữ và 1 XXL của nam
đã nhận hàng rồi ạ

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Ô hay, sao em type xong lại mất hết thế này?! Cho em đăng ký 1 chiếc XL nhé!!! Em chiều cao L, cân nặng XL nên lấy XL cho thoải mái!!! :))
P/S: hy vọng sẽ có 1 ngày dc mặc đồng phục làm nhiệm vụ cùng mọi ng ạ!!!

1,250
0
0

baoduy_susu

cho mình đặt 1 áo size gì mà mình cao 1.52m, nặng 50 kg ấy, và 1 áo cho con trai 5 tuổi nặng 31 kg, cao tầm 1.2m, nhận hàng ở muathu hoặc susu1811.

1,136
0
0

Mẹ Đạt

cho mình đặt 1 áo size gì mà mình cao 1.52m, nặng 50 kg ấy, và 1 áo cho con trai 5 tuổi nặng 31 kg, cao tầm 1.2m, nhận hàng ở muathu hoặc susu1811.
Ui, trộm vía con trai, con em 4 tuổi mà mới có 17kg, chỉ chiều cao gọi là tàm tạm thui!!!! Hu hu hu...

13
0
0

smilevn

Em post lại hình áo và bảng size nhé, mọi người vào đăng ký và chọn size giúp...Càng sớm càng tốt ạ, vì cuối năm bên cung cấp cũng khá nhiều đơn hàng, sợ cái màu "độc" của mình lại ko đủ cung cấp :D

Áo có thể đặt thêm size trẻ em từ khoảng 3t trở lên.

P/S: em nghe mọi người nói slogan phía sau lưng áo hơn cao, mình nhất trí là hạ xuống thấp tí nhé, còn logo trên ngực áo thì thế nào ạ?Mọi người cho em ý kiến để bàn lại với bên thiết kế luôn ạ.Thanks
Chị Loan ơi , em đã CK 01 áo : 100K rồi ạ ( CK ngày 07/12 , với nd : Smilevn (chia se tinh thuong ) lay 01 ao dong phuc) chị check giúp em nhé .
Theo bảng sz này thì em thuộc sz L rùi , cho em đổi sz từ M lên L nhé . Cảm ơn ạ !

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

A lô cả nhà ơi hôm trc ở ĐN ai đã nhận áo thì ck vào tk mecunlinh giùm em nhé, và post trên đây sau khi ck, nhớ ghi thêm là đã nhận áo để e Nik ko cho vào ds nữa ah.

2,801
0
0

muathu

Muathu có nhận tiền 1 áo đồng phục của Hà bạn Pink3
Tại nhà muathu còn 1 cái chưa có chủ, để muathu hởi nhà Đà Nẵng có ai nhận áo không rồi chuyển khoản luôn một thể OMM, chị Hà nhé.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

1. Ong Chúa : 190k ( đã nhận áo)
2. saomai : 95k ( đã nhận áo )
3. Chanh hấu hấu : 95k ( đã nhận áo )
4. Ớt : 190k ( đã nhận áo )
5. Mehuungo : 95k

199
1
18

MeKem

Member

Muathu có nhận tiền 1 áo đồng phục của Hà bạn Pink3
Tại nhà muathu còn 1 cái chưa có chủ, để muathu hởi nhà Đà Nẵng có ai nhận áo không rồi chuyển khoản luôn một thể OMM, chị Hà nhé.
Chị ơi, còn áo size nào thế, nếu được thì để cho em, còn không cho em đăng ký 1 áo size bự nhất với ạ!

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ MeKem: để e đi kêu LG check xem còn những size j nhé @};- .

@ mecunlinh: EBN ck tiền 1 áo vào tk LG rồi, lúc nào tiện
2 bác cân đối với nhau ạ.

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Các mẹ cho em hỏi với ạ!! Em có thể lấy áo tại địa chỉ nào?! Em trả tiền luôn tại nơi nhận áo dc ko ạ?! Vì hôm nay em thử ck mấy lần đều ko dc vì lỗi mạng!! Em chỉ chuyển dc qua Ibanking thôi, vì trên em ko có cây VCB ạ!!

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Các mẹ cho em hỏi với ạ!! Em có thể lấy áo tại địa chỉ nào?! Em trả tiền luôn tại nơi nhận áo dc ko ạ?! Vì hôm nay em thử ck mấy lần đều ko dc vì lỗi mạng!! Em chỉ chuyển dc qua Ibanking thôi, vì trên em ko có cây VCB ạ!!
Hôm nay VCB đúng là bị tèo đấy, mình ck mãi cg ko đc. Bạn cứ post đặt size nào đi, khi nào bác VCB hết hắt hơi thì ck cg đc.