18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền t

273
0
0

meby

Ðề: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Hậu sinh nhật:

Mông ải mông ai???

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Thật sự là một sinh nhật vui nhất từ trước đến nay của CSTT, một sinh nhật tràn ngập tiếng cười, niềm vui, và biết bao tình thương mến thương mà chúng ta dành cho nhau :cstt04: ! Em cảm ơn nhà ĐN, cảm ơn em Loan KM, và cả nhà, đã cùng nhau tổ chức sinh nhật thật ý nghĩa này, để sau những tiếng hát, nụ cười, vui hết mình ấy, chúng mình lại được tiếp thêm bao sức lực và niềm tin để tiếp bước :x :x :x .

Đêm sn em ko gửi đc nh ảnh về vì máy iphone còi em ko chụp đc buổi tối, khung cảnh, cảm xúc, Tình tràn ngập mà ảnh ko diễn tả đc nên em thấy áy náy nếu up lên :) , em gửi 1 vài ảnh tàm tạm cả nhà nghía trong lúc chờ các tay máy pờ rồ cho chúng ra đc mãn nhãn nhé!

Của độc ;)

Cùng hát vang CSTT ca: Đứa bé

Màn mở sâm banh mừng tiệc sn CSTT:

Màn Sơn La cao hay Sơn La thấp đây bác Nát ;)

Màn đấu giá bức tranh logo CSTT bằng gỗ sưa do thành viên Phú Cường ở Quảng Nam gửi tặng đấu giá ủng hộ Quỹ CSTT:

Màn xõa của các người đẹp CSTT sau tiệc sn, cầu sông Hàn về đêm cũng đẹp đến mê lòng:

Xõa 1 hồi thì cập bến quán đêm, đố những ng đeo yếm đây là món chi chi rứa: (nhân tiện cho em 1 lần nữa cám ơn anh Nam Virgo ah :x )

Bãi biển ĐN sáng CN, bầu trời dường như chưa bao h xanh trong đến thế :x . Hàng nhà ai ra nhận nha!

Sáng nay chương trình team building có một ko hai của CSTT do chuyên gia Loan KM tổ chức cực kỳ vui nhộn sảng khoái đã đc tổ chức ở bãi biển giữa đội Đỏ và đội Xanh; Kết quả chung cuộc 4-0 đội Đỏ toàn thắng. Giải thưởng là 1 chầu offline đội Xanh mời đội Đỏ tại HN. Em cũng là ng chơi nên ko chộp đc chiếc nào nhưng đảm bảo những shot hình của pờ rồ Nát và EBN và các tay máy khác sẽ làm cả nhà ngây ngất vì ... tiếc ;) .

Ảnh trên của meby chụp team building đấy ah, trò trên là dò mìn, trò dưới là chèo thuyền bằng tay :D

:cstt08:​

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,250
0
0

baoduy_susu

Xề ơi làm sao mà cứ chấm chị mãi thế!!!

170
1
18

fduydn

Member
Trả lời: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Chắc giờ này CSTTers đều đã về nhà, kết thúc một chương trình thật ý nghĩa và nhiều cảm xúc . :D . Mới tối qua còn ăn chơi phè phờn mà giờ này mỗi người mỗi miền rồi :'> .
Lúc sáng em bận không qua chơi teambulding với nhà mình được , tiệc quá ~X( . Đành lót dép ngồi ngóng hình vậy 8-> .
@: Chúc cả nhà mình một tuần mới làm việc vui vẻ và hiệu quả nhé .:-*:-*:-*

1,014
0
0

Em bé ngoan

Nhà em đang ở Đà Nẵng và thấy vắng.
Vì nhớ gia đình CSTT nhà mình :)
Nhớ chị già mà không già sáng ra biển mò tôm bắt cá cho mọi người có bữa tươi:

Nhớ chân ải chân ai:

(Có 2 cái chân trong ảnh vẫn đang ở Đà Nẵng :D)

Nhớ Đạo diễn tổ chức sản xuất kiêm MC sôi nổi:

Nhớ chị phúc hậu hay xúc động có cái quần bò mới mà không ngại đào bới vất vả tìm chút quả cho các em giải khát:

1,014
0
0

Em bé ngoan

Chưa bao giờ em được tham dự sinh nhật nào đông vui, nhộn nhịp, ấm áp như sinh nhật CSTT năm nay :x
Ơn Trời, chuyến đi ban ngày tới trường Kpa Kơlơng được Thiên thời, Địa lợi, Nhân hòa nên thuận lợi, thành công, không ai gọi chị "Huệ" đang công tác tại CLB Li-vơ-phun cả :)
Chiều về, nhà Đà Nẵng, chị Loan Kem Mút, giám đốc hình ảnh Đồng Nát cùng BTC lại tất bật chuẩn bị cho tiệc sinh nhật với Biển 1 bên và bể bơi 1 bên :)

Tay bắt mặt mừng

Tranh thủ pose hình như đi hội :D

1,014
0
0

Em bé ngoan

Hình ảnh em nhớ lắm, chắc sẽ nhớ mãi là hình ảnh chị thân yêu vừa mỉm cười vừa lau những giọt nước mắt xúc động khi xem clip mừng sinh nhật CSTT 4 tuổi (clip do chị Loan Kem Mút làm)

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Hôm trước có cậu bạn rỉ tai mách nhỏ rằng:
Uống rượu Thái Bình
Làm hình rất giỏi...
Hôm qua hỏi Chị Hải Đăng thì chị ấy bảo: ối trời ơi, ai lại làm lộ hết bí mật của anh Bóng Đèn thế này!!!
Đêm nay ĐN em sẽ thử thức đêm "làm hình", bà con thấy thế nào thì cho ý kiến nhé :))

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Đọc xong 2 trang thấy cần cảm ơn nhiều người quá, em vừa ngồi đúng cái chỗ ban sáng chúng mình ...hành nhau, vẫn nhớ cảm giác ...được ôm giai lạ trước mặt chồng hí hí ( cấm ném bom em)

1,505
0
0

Đồng Nát

Đọc xong 2 trang thấy cần cảm ơn nhiều người quá, em vừa ngồi đúng cái chỗ ban sáng chúng mình ...hành nhau, vẫn nhớ cảm giác ...được ôm giai lạ trước mặt chồng hí hí ( cấm ném bom em)
chồng em lại ghé tai a là ôm gái trước mặt vợ sướng quá hí hí

1,014
0
0

Em bé ngoan

Sau giây phút xúc động khi cùng xem lại, ôn lại những hành trình 4 năm vui buồn cùng nhau, là rổn rảng rộn ràng, tưng bừng cười vui vang 1 góc biển trời Đà Nẵng:)

Giám đốc hình ảnh cõng Đạo diễn kiêm MC tiến vào sân khấu chính:

Anh tiết lộ lí do đặc biệt khi được cõng trên lưng 1 MC nổi tiếng :)

Sau những giọt nước mắt là lien tiếp những nụ cười:x

Màn chào hỏi Ai là Ai vui không tả nổi

Người có đôi chân thon xỏ trong đôi giày đen xinh xắn là Hoa khôi đến từ Mường Tè hehehe:

Người đẹp đến từ Mường Tè xúc động cám ơn đại gia susu đã phát hiện ra vẻ đẹp tiềm ẩn của anh :D

Này thì Trời không mưa cũng cứ mặc áo mưa đấy! Mẹ xề đã quyết thì bảo mặc là mặc, bảo cởi phải cời :D

Này thì mặc áo mưa :))

Cười to quá nên khách ngồi ngắm biển quay hết cả vào sân khấu của CSTT:

Trời đêm Đà Nẵng dường như khí thế, tưng bừng hơn mọi ngày

Cầu chúc các thành viên CSTT luôn vui khỏe, bình an và hạnh phúc, cùng đoàn kết gắn bó để CSTT ngày một lớn mạng và vững bền :x

1,505
0
0

Đồng Nát

Xin bắt đầu buổi làm hình bằng một pha thiếu vải

- anh ơi, nốt lần này xong là mình lên dự tiệc sinh nhật với CSTT nhé!
- hay là lên luôn đi, a mệt quá, 3 lần rồi em...
( vợ chồng bác này vừa thi bơi xong )

Cô vợ bơi vào bờ, leo lên ngó nghiêng thấy có một bữa tiệc hoành tráng đang được chuẩn bị.

DSC_7640_banh sinh nhat to của Đồng Nát xịn, trên Flickr

DSC_7641_banh sinh nhat nho 2 của Đồng Nát xịn, trên Flickr

Cô vội vã chạy về phía bể bơi gọi chồng:
- anh ơi, lên ngay, lên ngay!!! em muốn ăn lắm rồi.....

Em gái xinh đẹp của tổ bánh Đà Nẵng nhìn theo vợ chồng nhà kia với vẻ mặt đầy lo âu. Bởi cô đã nhận nhiệm vụ làm bánh thật ngon và đủ cho rất nhiều thành viên của CSTT ở khắp mọi miền tổ quốc về dự lễ sinh nhật lần thứ 4.

- Thôi để em làm thêm mấy cái bánh chân dung để tặng khách nhé:
Cái già già đeo kính tặng chị LG này, cái beo béo bên cạnh tặng chị HG.
Dưới là 2 vợ chồng Em bé ngoan với anh "an bé ngoan" thư sinh đẹp trai đeo kính cận như diễn viên Bae Yong Joon bên Hàn Quốc :x
Cái ở dưới cùng em là hai vợ chồng chị Đèn, em sẽ thắt thêm cái khăn đỏ cho anh Bóng Đèn này chúc anh luôn cháy sáng trong Đèn :))
Với thêm 1 cái đặc biệt tặng cho a Nhân Ái nữa, em thích đọc bài xã luận của a ấy lắm chị ạ, nụ cười anh ấy lại tươi nữa chứ :'> tiếc cái lúc nào bên cạnh anh ấy cũng thấy bộ mặt cau có của chị Chanh :|
Riêng anh Đồng Nát thì em cũng quý nhưng thôi em chẳng tặng bánh đâu, nghe nói bx anh ấy làm bánh cũng bờ dồ lắm mà :p

DSC_7637_banh mat nguoi_chu thich của Đồng Nát xịn, trên Flickr

..............................Hết phần bởi 1 lí do nhậy cảm là phần thưởng của cụ LG trao..........................

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

chồng em lại ghé tai a là ôm gái trước mặt vợ sướng quá hí hí
Hế hế, em chỉ định là chỉ ôm chị LG thoai và bạn í thực hiện hơi bị nghiêm

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Em phát hiện ra ảnh anh Tề ôm cảm ơn Susu nhưng mắt liếc vợ he he
Nát ơi, kho ảnh quý bao h lên được nhỉ? Hồi hộp quá

1,014
0
0

Em bé ngoan

Trong lúc đợi anh Nát làm hình, em post nốt chỗ ảnh trong máy chụp hình nhà em :D

Đêm qua con nhà em sốt nên chả được đi xõa. Các bác ăn gì mà sáng ra cõng nhau chạy ầm ầm :D

Cõng xong lại ràng buộc tiếp 2 chân :D

Phạt đền rồi, gay quá!

Đội đỏ cử người ra hành hung trọng tài. Mà người này lại là Kim Anh - hay - cầm - dao :D

Thêm 1 thủ môn xuất sắc được khai quật:

Trận đấu gay cấn:

Vỡ òa trong chiến thắng :D

Đội đỏ thắng, đội tím thua nên quyết gỡ gạc với trò Tìm bom mìn.

Chị LG không quản ngại hiểm nguy, ra sức dò tìm bom mìn :D

Mìn cũng dần lộ diện:

Cũng được khơ khớ :D

Thời bom mìn tranh đấu đã qua, giờ ta quyết chí làm giàu từ đôi bàn tọa trắng :))

Kho báu ở xa xa:

Nào cùng lê ra nhé :))

Đưa chân đây:

Có 1 số người không quặp chặt, thế là thua:

Ban bánh khảo đang nghiên cứu xem mông đội nào đẹp nhất:

Kết quả đê: Mông vừa đẹp vừa đầm thuộc về đội tím: đầu hàng là anh Nam Virgo, cuối hàng là chị LG :D. Chúc mừng đội tím :)

1,014
0
0

Em bé ngoan

Em phát hiện ra ảnh anh Tề ôm cảm ơn Susu nhưng mắt liếc vợ he he
Nát ơi, kho ảnh quý bao h lên được nhỉ? Hồi hộp quá
Thấy anh Nát tuyên bố làm hình 7 ngày đấy.

510
0
0

MeLuti

Xem ảnh và video của mọi người mình cũng hồi hộp theo, thích thật đấy

Hơi lưỡng lự vì chả nhẽ lần nào cũng lặp lại hai từ khâm phục, nhưng mà không nói hai từ này ko được,

Khâm phục mọi người quá,

Chúc mừng sinh nhật CSTT

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

1,007
0
0

Mường Tè

Xem ảnh của EBN xong, ngoài cảm ơn ng làm rp, còn rất cảm ơn bác Loan Kem mút đã cho em cơ hội phải chạy, phải bò, phải lê trên cát để tối qua cả ng e mỏi ê ẩm, ăn xong về nhà một lúc nằm ngay vì díp cả mắt lúc 9h. Đặc biệt, tiếp tục cảm ơn vì những trò chơi của bác đã tạo cơ hội cho chúng em đc giao nưu, học hỏi, "cọ xát" với những người bạn chơi (nói như Mẹ Xề là zai lạ và gái lạ).

Trong giấc ngủ sâu đêm qua, e lại mơ mình là tài tử Hàn Quốc Bắt Xong Híp, cõng nhân vật nữ rất lãng mạn trong khi sự thật là đc cõng Omm và Tú Virgo, chạy mấy vòng, lúc cõng xong, chỉ 1 cảm giác - Chị ơi, e rất mệt...
Lại nữa, xem ảnh của Ebn xong, e rất bực. Thế quái nào vợ e lúc đá bóng buộc chân cùng ông Nam Virgo, đến lúc chèo thuyền bằng mông xuống biển cũng vẫn cặp chân với ông Nam. Mà cải ảnh Ebn bình là "Đưa chân đây", trông ông ấy bặm môi, rất chi là ...ngấu nghiến nhé. Tí nữa vợ em ngủ dậy, e phải hỏi cho ra nhẽ mới đc. Ai lại cơ hội 4 năm mới có 1, zai lạ đầy không chịu ôm hết, lại đi ôm mỗi ông Nam, còn chồng Ebn, chồng Xề, sao k thử nốt, phí của zời...

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Anh Tè k ngủ được vì quả ảnh đấy à? Chị Thúy chưn dài nên anh Nam thấy cũng giống giống vợ mềnh hay sao mà mặt hăm hở thế :))

2,501
0
0

Haidang02

Còn vụ này nhà cháu quên không nói, là kẹo lạc mẹ cháu mang vào để làm quà cho nhà Đà nẵng, chứ không phải để bán đâu ạ :) (Khổ, cứ tưởng tất lẽ dĩ ngẫu là như thế, ai dè thấy các cụ mang ra bán mới ngớ người ra, thì ra mình nói thiếu đầu thiếu đuôi mới ra cơ sự ấy...)