16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: 16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái Bình đi

Đề nghị Mod mở cái topíc mua đặc sản gây quỹ để mọi người vào đó đăng ký cho đỡ lẫn với đăng ký có mặt ọp không chị Hai ơi. Lại thu 10K/ 1 order nhé? Hay 10K/ 1 gói/ (1 cân)? Nếu được em lại chở hải sản đi Thái Bình. Em đóng nhiều đá vào, đảm bảo chiều đưa về HN vẫn OK. Ôi ôi người em lại bừng lên rồi. (Định nói người râm ran lên cho đúng với cảm xúc của em nhưng không dám. Nhà mình có 1 đội chuyên nghĩ xiên xiên mà chị Haidang làm tổ trưởng nên em ứ dám. :laughing:)

2,501
0
0

Haidang02

Ðề: 16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái Bình đi

Ái chà, ọp hoành tráng nhỉ??? Có bác nào ở HN vi vu về dưới đó, em đi ké với! Cả mấy tỉnh này đều là chỗ anh em của em cả, trừ HP - tương lai sẽ ghé qua và thêm 1 quê hương nữa!!!!

Ở đâu có ăn - Lantrai a lô xô tới, hí hí........
Em ơi về nhé nhé, chị có ông em chưa vợ, đang làm mối một lúc cho 5, 7 cô :laughing:
hihi, đùa thế thôi, mấy khi chị em mình off được thế, em cứ ới Bừa, nhưng chị dặn này, đừng nghe Mít Nem, Bừa có rủ kem cũng đừng ăn nhá :laughing:

Đề nghị Mod mở cái topíc mua đặc sản gây quỹ để mọi người vào đó đăng ký cho đỡ lẫn với đăng ký có mặt ọp không chị Hai ơi. Lại thu 10K/ 1 order nhé? Hay 10K/ 1 gói/ (1 cân)? Nếu được em lại chở hải sản đi Thái Bình. Em đóng nhiều đá vào, đảm bảo chiều đưa về HN vẫn OK. Ôi ôi người em lại bừng lên rồi. (Định nói người râm ran lên cho đúng với cảm xúc của em nhưng không dám. Nhà mình có 1 đội chuyên nghĩ xiên xiên mà chị Haidang làm tổ trưởng nên em ứ dám.
Chị các mẹ đăng ký luôn ở đây cho em Thỏ2006 còn chuẩn bị. Bánh cáy thì chịu trách nhiệm.

@Chíc chíc : Em đặt mấy cái bánh cáy ???

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Em hay sang Thái Bình lắm. Nhưng em đến Diêm Điền cơ. Kết nhất là chợ Gú. Lần nào sang cũng phải đi mua bề bề, cua, ghẹ về ăn. Hic.

144
0
0

Lantrailt

Khuyến mại thì có đấy, bít đâu về đó lại thành 2 mình - không những không giảm giá mà còn tăng gấp đôi. Hehehee...

Em chịu khó về sớm lo phông màn trang trí, tiện thể..thử giọng trước:laughing::laughing:
Hehe em xin chân đánh trống! Chị nào luyện giọng cứ luyện keke.....

Hic, 2 mình--- không biết nên hiểu thế này nhỉ???? đa nghĩa quá!!!!

Cơ mà, từ HN mà xuôi đc về TB, chắc em cũng hóa tầu lá quá! hic hic......

144
0
0

Lantrailt

Khiếp các bà chị cứ dụ dỗ em chả hiểu nữa. Chắc chị Mít Nem ăn kem của anh bừa rùi ạ!!!!
Nghe danh anh Bừa đã lâu, cũng mún ngó cái, hí hí............

P/s: em cũng là con nuôi của Thái Bình chị ạ. Em có đứa em kết nghĩa ở đó nhưng giờ nó lặn vào Tây Nguyên rùi!

Ối, 16/5 là T7, em không đc nghỉ!!!!!!!!!!!!!

2,501
0
0

Haidang02

Ối, 16/5 là T7, em không đc nghỉ!!!!!!!!!!!!![/COLOR]
Chị cũng làm thứ bảy, xin nghỉ phép đi em :love:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bánh cáy thì em hay qua TB rồi nên cũng ăn nhiều. Gạo thì cả nhà em khó tính, ăn quen 1 thứ thôi. Em đặt kẹo Sìu Châu. Hic, em nà em "ham của nạ" ạ. Chả biết mặt mũi cái Sìu Châu nó ra sao là thích liền. Thỏ nhá Thỏ nhá Thỏ nhá.

2,501
0
0

Haidang02

Kéo cái này lên nhé :smiling:

Thời gian: từ 11h00 đến khi nào thích thì về, ngày 16/5/2009

Địa điểm: Quán Vườn Trầu - Đường Kỳ Đồng - TP Thái Bình

Lệ phí: 120k/người lớn, 60k/trẻ em (các con dưới 5 tuổi miễn phí)
Tiền sẽ nộp cho Minh Minh khi về Thái Bình nhé.

(Tất tật vừa ăn vừa hát đấy)

Do địa điểm lạ với số đông các bố, mẹ nên chị đón cả nhà mình ở nhà chị (Bừa, Ếch, Ruồi, Minh minh đều đã biết nhà chị), còn lại, mọi người cứ đến bến xe Thái bình, alô, chị sẽ ra đón . Đặc điểm nhận dạng chị :
- dán logo Chia sẻ tình thương ở chỗ dễ nhìn nhất :smiling:
- hơi béo (cân điện tử bảo, hơi béo một tý, thừa ...15kg:laughing:)

Chương trình :smiling::

1. 9h Chia làm hai nhóm :
- Nhóm 1 : Ruồi cùng một số bạn sẽ chuẩn bị hội trường
- Nhóm 2 : Xuống thăm chị Toán ở Đông Hưng
2. 11:00h – Tập trung tại Vườn Trầu

3. 11:05h: MC Bừa sẽ mời mọi người ổn định chỗ ngồi và khai mạc buổi offline.

4. 11:15h – 11:30h: Đại diện Trang web và Quỹ CSTT phát biểu

5. 11:30h – 12:00h: MC lên mời mọi người lên sân khấu để chụp ảnh; Sau đó sẽ ra ngoài trời chụp 1 vài kiểu nữa làm kỷ niệm.

6. 12:00 – 2:00h ăn, hát, xem đĩa giới thiệu về quá trình hoạt động của CSTT :smiling: và các hoạt động khác...

7. MC thông báo bế mạc buổi offline.

Buôn bán ::smiling:
Vì T&G có nói đến đặc sản vùng miền, nên chị có ý kiến thế này :
- Bánh cáy chị có thể lấy tận nơi sản xuất, ngon, nếu các mẹ có nhu cầu, chị sẽ lấy để bán, 100% lãi góp vào quỹ CSTT.
- Gạo - kẹo lạc, sìu châu (không biết là cái gì nữa) - Thỏ2006
- Còn gì nữa thì các mẹ nghĩ hộ, có yêu cầu gì cứ nói ...

(Thái bình trước thì có ổi bo, nhưng giờ đã bị lai nhiều, với lại không đúng mùa nên đặc sản ổi chắc không có)

5,639
9
38

metyruoi

Active Member

Em thik ăn củ ấu. Nếu mẹ Chip Tôm Bi có mang theo hải sản thì em lại đăng ký mực. hiiiii...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em thik ăn củ ấu. Nếu mẹ Chip Tôm Bi có mang theo hải sản thì em lại đăng ký mực. hiiiii...
Có khách mở hàng rồi. Mực đê mực đê eeeeeeeeeeee! Tớ bán mực. Đảm bảo tươi ngon bổ rẻ, làm sạch sẽ, giao tận tay. Mực đê mực đê eeeeeeeeeeee! Chỉ bán mực thôi nhá cho nó gọn.

2,501
0
0

Haidang02

Ruồi, nói rõ số lượng nhé :smiling:

Ruồi :
Haidang02 : 1kg mực

2,501
0
0

Haidang02

1. Mẹ Chip Tom Bi - 2 người lớn - đăng ký sớm , giảm 50% ... suất ăn
2. Minh Minh
3. Haidang02 - 2 người lớn + 1 trẻ em
4. Bừa
5. Mr_ếch : 2 (xin nghỉ phép mà đi nhé Ếch với Cào cào ạ )
6. Bố giahưng : 2
7. ChuBui
8. Ha_tn - cho em 1 suất nhé
9. Hakoastal - 3 và suất kèm - càng đông càng vui mà mẹ nó (nhìn thấy con 15 tuổi không dám xưng chị :smiling:)
10. ALnML - dập dòm (hào phóng thế, bao cả mẹ con nhà Rùa)
11. Mẹ Minh Mèo và Nhím Minh Thư - không nếu nếu đâu
12. Tho2006 - 2 suất kèm trẻ em
13. Mẹ Cunlinh
14. Khanhduong + Em gái (Bạn cực thân của vợ anh Bừa)
15. Tý Ruồi
16. Mẹ Gà Ri : 2 lớn 1 bé
17. Sonhip70 : 2 lớn
18. T&G

420
0
0

Sông Cấm

He He, co Muc thi minh cung dang ky 1 kg, con gai lon thich mon nay nhat.

1,904
0
36

291179

Active Member

Off là off Thái Bình-Hải Phòng-Nam Định-Hưng Yên-Hà Nội . em ở Nội Bài ( có mỗi chữ Nội ) nên em ngồi hóng vậy.

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Off là off Thái Bình-Hải Phòng-Nam Định-Hưng Yên-Hà Nội . em ở Nội Bài ( có mỗi chữ Nội ) nên em ngồi hóng vậy.
Bác ơi đi đi rồi qua thăm con dâu luôn thể.:love::love::love::love::love::love:

3,332
5
38

thuyvuong

Active Member

Nghe các bác rôm rả bàn việc off mà thèm quá

2,501
0
0

Haidang02

Còn ba dấu chấm chấm nữa mà em toàn số :love:

1,904
0
36

291179

Active Member

Còn ba dấu chấm chấm nữa mà em toàn số :love:
ah, hoá ra ba chấm (...) nghĩa là Nội Bài

bác ơi sắp hết số rồi :laughing:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em hay sang Thái Bình lắm. Nhưng em đến Diêm Điền cơ. Kết nhất là chợ Gú. Lần nào sang cũng phải đi mua bề bề, cua, ghẹ về ăn. Hic.
Cái chợ Gú này nó có gần chỗ off ko chị HD ơi. Nghe đến lại thèm, một công đôi ba việc. Về khoe bố mẹ chồng hôm nay con đi làm tranh thủ đi chợ...

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Khiếp các bà chị cứ dụ dỗ em chả hiểu nữa. Chắc chị Mít Nem ăn kem của anh bừa rùi ạ!!!!
Nghe danh anh Bừa đã lâu, cũng mún ngó cái, hí hí............

P/s: em cũng là con nuôi của Thái Bình chị ạ. Em có đứa em kết nghĩa ở đó nhưng giờ nó lặn vào Tây Nguyên rùi!

Ối, 16/5 là T7, em không đc nghỉ!!!!!!!!!!!!!
Ko, chị nào có hân hạnh ý, tại chị thấy hình như hàng khuyến mại hay sao ý, thấy ai anh ý cũng mời. Thế nên chị nghĩ em mà xin đi cùng thể nào chả được mời em ơi.