(06.07-20.07) Hàng xách tay Hàn Quốc - Ủng hộ 100% lãi vào quỹ chung

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
313
0
0

july137

Ðề: (06.07-20.07) Hàng xách tay Hàn Quốc - Ủng hộ 100% lãi vào quỹ chung

ui em lại chậm :-S Có đợt sau ko ah để em còn ngóng cổ chờ;)

2,204
1
0

Nikki

Còn ai cần thì em nhường 1 đậm 1 nhạt nhé:D

2,801
0
0

muathu

Là sao ??????????????????em còn cái nào ko???????????????????????? :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Em này khóc to quá, các mẹ ơi có mẹ nào có thể nhường em ấy với để em nín chứ ồn ào quá à :D

2,801
0
0

muathu

Còn ai cần thì em nhường 1 đậm 1 nhạt nhé:D
Nhường cho muathu 1 đậm nhé, để muathu nhường 1 nhạt cho em Dangkhoa đang khóc bù lu bù loa nhé :x:x:x

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Sao chị ko nhường cho em ??????:(:)(:)(:)((,ko ai thương em hết :(:)(:)(:)((.CÓ AI NHƯỜNG CHO EM ĐI HHUUUUUUUUUUUUUUUUHUHHHHU
Trời ơi, ồn ào quá đi, muathu nhường 1 đôi nhạt rồi kìa :p.

CHị mẹ Đan Hà ơi, hình như mới 36 đậm và 35 nhạt phải ko ạ? còn 1 đôi nhạt chị cho cái em khóc ồn ào này đi được ko ạ, tks chị.
ĐƯợc như vậy thì nhà Đà Nẵng có 8 đậm 8 nhạt ---> 16 đôi x 35k = 560k.

Chị muathu làm đầu mối chuyển tiền và nhận hàng cho mọi người chị nhé @};-@};-

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Hôm qua về tự dung thấy lăn tăn, có lẽ phải nhờ OMM kiểm tra lại! Tôi nhớ không nhầm là đã chuyển cho bà 6 hộp (72 đôi) nhưng là 2 hộp nhạt, 3 hộp đậm và 1 hộp lẫn (6 đôi đậm, 6 đôi nhạt). Vì vậy, tổng cộng phải là 30 nhạt và 42 đậm. Hôm nay xem lại thấy bà post 36 đậm, 36 nhạt có lẽ không đúng :-O :-O :-O

Màu của tất có ghi ở vỏ hộp (tôi đã có chú thích ở hộp lẫn hai màu)

48
0
0

dangkhoa2007

Trời ơi, ồn ào quá đi, muathu nhường 1 đôi nhạt rồi kìa :p.

CHị mẹ Đan Hà ơi, hình như mới 36 đậm và 35 nhạt phải ko ạ? còn 1 đôi nhạt chị cho cái em khóc ồn ào này đi được ko ạ, tks chị.
ĐƯợc như vậy thì nhà Đà Nẵng có 8 đậm 8 nhạt ---> 16 đôi x 35k = 560k.

Chị muathu làm đầu mối chuyển tiền và nhận hàng cho mọi người chị nhé @};-@};-
Chị Cu Gôn và Chị Mùa Thu chịu khó chút nghe, để em khóc chút nữa xem ai có động lòng mà nhường em thêm vài đôi nữa ko :-$:-$:-$:-$:-$:-$ :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

10
0
0

lazycat

Ôi, nhanh quá, sao hết nhanh thế mẹ Trà :((. Có mẹ nào cho tớ ké với không

2,651
0
0

Khai Tâm

Thấy các mẹ khóc nhiều quá làm em cũng :(( :(( :((
Thấy topic đưa lên, vội hỏi mấy người bạn chưa biết đến CSTT, tiện đang online nhặt hộ 6 người tổng cộng 16 chiếc. Muốn nhường quá nhưng chẳng biết làm thế nào vì mỗi người cũng chỉ được một cặp . Bác Trà ơi, đi công tác HQ tiếp đi nào :x :x :x

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Chị Cu Gôn và Chị Mùa Thu chịu khó chút nghe, để em khóc chút nữa xem ai có động lòng mà nhường em thêm vài đôi nữa ko :-$:-$:-$:-$:-$:-$ :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Rồi rồi, mình nhường thêm cho dangkhoa2007 1 đôi đậm nữa. Vậy là mình chỉ còn 2 đậm, 2 nhạt thôi.

535
0
0

MeoGiaHp

hic, em chậm chân mất rồi, các bác ơi, có đợt sau ko ah?

780
0
0

memynhi

mình cũng chậm tay mất rồi, khi nào có đợt 2 vậy ?

@Khai Tâm : mua tất làm gì nhiều xế ? ::-?

1,018
0
0

mymy

Em nghĩ là cùng 1 size chị ơi.

Hai người chậm mất rồi :p
Để MG nhường cho mỗi người 1 đậm 1 nhạt nhé :)
Cảm ơn chị yêu nhé @};-@};-@};-:):)

610
0
0

MinhMinh

hic, em chậm chân mất rồi, các bác ơi, có đợt sau ko ah?
Mèo ơi! có đi tất không, chị nhường cho em 1 đậm 1 nhạt nhé!

798
0
0

cifmoon

Em chậm chân mất rồi :(:)(:)((. Mẹ Đăngkhoa :(( to quá nên được nhường rồi hén:p
Giờ mình :(:)(( :(( to hơn thì đâu có ai nhường kô ta .Khi nào có đợt tiếp theo thì cho em ké với :)

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ôi trời ma trận cái sự "nhường" @};- , các mẹ nhường nhau hết hôm nay thôi nhé, để tối muộn em tổng kết DS, còn gửi vào SG và ĐN nữa >:D< .

@ Các mẹ ĐN ko phải chuyển tiền cho em đâu, khi nào các mẹ nhận tất từ chỗ chị muathu thì gửi tiền cho chị ấy cũng được ạ.

@ Các mẹ SG cũng thế nhé , khi nào nhận tất từ chỗ em saomai thì gửi tiền luôn, đỡ phải ck.

@ Các mẹ HN thì nhanh liên lạc với em nhé, vì em chỉ ở HN ngày mai và kia thôi, em sẽ đi vắng từ t7 đến hết t3 tuần sau.

Yêu nhà mình thế :x :x :x !

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hôm qua về tự dung thấy lăn tăn, có lẽ phải nhờ OMM kiểm tra lại! Tôi nhớ không nhầm là đã chuyển cho bà 6 hộp (72 đôi) nhưng là 2 hộp nhạt, 3 hộp đậm và 1 hộp lẫn (6 đôi đậm, 6 đôi nhạt). Vì vậy, tổng cộng phải là 30 nhạt và 42 đậm. Hôm nay xem lại thấy bà post 36 đậm, 36 nhạt có lẽ không đúng :-O :-O :-O

Màu của tất có ghi ở vỏ hộp (tôi đã có chú thích ở hộp lẫn hai màu)
Ôi thế phải về kiểm lại rồi, tôi cứ nghĩ là nửa nọ nửa kia; nhưng công nhận màu nào cũng thik, các mẹ nếu có phải thay đổi màu 1 tí thì cũng thông cảm cho OMM nhé >:D<!

2,204
1
0

Nikki

Ôi trời ma trận cái sự "nhường" @};- , các mẹ nhường nhau hết hôm nay thôi nhé, để tối muộn em tổng kết DS, còn gửi vào SG và ĐN nữa >:D< .

@ Các mẹ ĐN ko phải chuyển tiền cho em đâu, khi nào các mẹ nhận tất từ chỗ chị muathu thì gửi tiền cho chị ấy cũng được ạ.

@ Các mẹ SG cũng thế nhé , khi nào nhận tất từ chỗ em saomai thì gửi tiền luôn, đỡ phải ck.

@ Các mẹ HN thì nhanh liên lạc với em nhé, vì em chỉ ở HN ngày mai và kia thôi, em sẽ đi vắng từ t7 đến hết t3 tuần sau.

Yêu nhà mình thế :x :x :x !
Chị ơi, em nghĩ rằng SG nên chuyển khoản nhé, vì chị saomai sắp tới chắc sẽ tất bật để chăm lo và theo dõi cho bé Phúc An, nếu thêm chuyện tiền nong thì chắc sẽ rối lắm chị ạ. Nên em mạn phép có ý kiến như vậy thôi. Em sẽ chuyển khoản cho chị số tiền của 4 đôi nhé.:-*:-*:-*

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.