F1 của chúng mình

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: F1 của chúng mình

Mô Phật ... một thời để nhớ :)
Nếu em đoán ko nhầm thì chị Zoe trong ảnh bế con gái đầu lòng là bé Chi như Ớt nói phải ko? Vì trông bé đúng là giống bé đầu chị pot hôm nọ, trông bé hồi nhỏ giống giai chị nhỉ:p (Nem nhà em cũng thế nên bác Zoe cũng tưởng giai đúng ko?)

331
0
0

Hua Bin

Ối chị Bối duyên thế, nữ tính phết rồi kìa :x .
Công nhận nhà MN ọp hoành tráng, gato quá :p .

F1 hoa hậu của nhà nào đây vào nhận nào, yêu ghê cơ chỉ muốn cắn cho mấy phát :x:

em đang tiếp thị cho sữa Weight Gain. Em xin hỏi danh tính, địa chỉ cái cô bên tay phải để em có được hy vọng bán được hàng. :p

507
0
0

zoe

Nếu em đoán ko nhầm thì chị Zoe trong ảnh bế con gái đầu lòng là bé Chi như Ớt nói phải ko? Vì trông bé đúng là giống bé đầu chị pot hôm nọ, trông bé hồi nhỏ giống giai chị nhỉ:p (Nem nhà em cũng thế nên bác Zoe cũng tưởng giai đúng ko?)
Cô Ớt ơi, đấy là cháu An của cô đấy, nhìn lại thấy hai thị mẹt giống nhau phết, nhất là cái điệu gườm gườm :D

MN: Thảo nào cái ảnh mới nhất này trông Nem giống con gái ghê :)@};-. Ngày bé An giống y chang con trai, dù được mặc váy hồng có hoa to tướng. Giờ em Chi còn giống con trai hơn.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ối chị Bối duyên thế, nữ tính phết rồi kìa :x .
Công nhận nhà MN ọp hoành tráng, gato quá :p .

F1 hoa hậu của nhà nào đây vào nhận nào, yêu ghê cơ chỉ muốn cắn cho mấy phát :x:

Ôi, ảnh Thư hồi bé trông yêu thế!:x:x:x

2,501
0
0

Haidang02

ối giời ơi, Zoe trẻ thế, cứ tưởng già giống mình :)

240
0
0

Liên ròm

Ặc ăc Zoe nhỏ hơn em mà chị, có em mới giừ giống chị nè.

Nhìn mấy hình F1 thấy yêu các con quá đi mất.

Hua Bin: Hy vọng bán được vài tá thùng sữa. hihi

507
0
0

zoe

Nói nhỏ chị HD ơi, do hôm đó em bôi kem L'oreal rồi nghe bài Chia tay hoàng hôn mấy lần, nên lên ảnh mới ra thế đấy :D.
Hihi, nói thật nè, cái ảnh đó chụp thời mà ai cũng trẻ cả ấy mà.
Chị Liên: Chị HD bằng tuổi chị gái của em @};-@};-, nhưng ko hiểu sao em thấy cứ như đồng trang lứa (về tâm hồn :D@};-)

À, buổi gặp mặt hôm đó có 4 người khách, 2 người có mặt trong ảnh, một người vừa đi xa, còn một người nữa là H. ở Mỹ, vừa sinh bé gái cùng tên Minh Chi đấy :rose:, cách đây 2 tuần.

2,080
0
0

Ối , em đã nghĩ là ở cải thời ngày xửa ngày xưa ấy thì chắc là An, nhưng mà lại thấy giống Chi quá chừng . Coi bộ 2 chị em này hồi bé giống nhau ghê cơ . Nhưng giờ an dịu dàng hơn, còn Chi trông cá tính lắm .

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hồi đó mẹ Zoe chưa có bé Chi còn mẹ Rùa cũng chưa có DD nhỉ.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

F1 nhà ai vào nhận nào :x:

1. Môi nét, tóc xoăn tự nhiên, hát hay múa giỏi, điệu cực í:

2. "Mẹ cú" con tiên nhé :D:

Tiếp nữa này, yêu ko thể tả :-* :

3. Nhà này lâu rồi ko thấy vào đây, up quả ảnh này để ... hắt xì hơi nào:

4. 2 chị em :-*

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Cái ảnh số 1 sao con gái mặt bầu thế nhỉ
Ảnh số 2 kính xấu thế
Ảnh 4+5 bao năm rồi "họ" vẫn thế

240
0
0

Liên ròm

Cái ảnh số 1 sao con gái mặt bầu thế nhỉ
Ảnh số 2 kính xấu thế
Ảnh 4+5 bao năm rồi "họ" vẫn thế
Vẫn thế sao được họ hết đeo kiếng rồi.

Khoe F1 của nhà này nhen

Ngày khai trường năm nay

Ăn xong thì giỡn và quậy tưng luôn mẹ tranh thủ chụp cho vài tấm nhưng hình cứ mờ và rung nên chán quá chả thèm chụp nữa

Chiều nay đi học về có nắng nên mẹ mua cho mỗi đứa 1 cây cà rem, Đăng lúc nào cũng chọn bubble màu xanh nên ăn miệng xanh lè luôn. Về đến nhà không chịu thay đồ thấy cuốn sách mới mẹ tặng cho nhân ngày khai trường cứ thế ngồi đọc

Còn Tú chôm mắt kiếng của mẹ nhảy nhót tùm lum bắt mẹ quào cho mấy kiểu

Chiều nắng đẹp ba đứa ra vườn luôn sau khi đi học về

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Đồng phục học sinh của Tú đẹp nhờ chị Ròm nhờ:x
Đồng phục ở VN may trông rõ chán

240
0
0

Liên ròm

Hôm nay nhìn lại hình này lại nhớ CSTT :cstt01:, có ai nhớ gì chuyện may đầm ngày ấy không?????

507
0
0

zoe

Thời gian trôi đi nhanh quá ...

Còn đây, F1 nhà ai ra nhận nào, chân ai cũng ra nhận nốt nhé @};-@};-.

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Zoe ơi hi hi giống như đúc Zoe ạ. Còn chân kia hử :D nửa của DK :D

507
0
0

zoe

Hồi đó mẹ Zoe chưa có bé Chi còn mẹ Rùa cũng chưa có DD nhỉ.
Ngày đó thì nhiều người còn xinh tươi lắm. Hihi vẫn nhớ hôm đó mọi người bảo chị L ơi, làm tập 3 đi, chị L bảo: "Con lạy các mẹ". Lạy thế nào mà ra được em Bống nhỉ.

Mẹ O chỉ có anh Mèo nhé, bạn Diên Thái còn ở đâu đâu ấy. Mẹ Xuka cũng có mỗi Xuka. Binhminhmua có khi còn chưa bầu Vanya, chưa nói gì nghĩ đến có ngày tòi ra Tania. Mẹ vu_chan cũng có mỗi Vũ chan. Thảo Gấu đang chờ quota để Gấu có em. Còn em Ớt thì vẫn còn đang mải hẹn hò ở cầu Tràng Tiền (nhờ ba Bối kiểm tra giùm).

Dân số tăng nhanh thật :D.

Hôm mình mò ra trang web này, đúng là nhiều người không hề biêt đâu đấy nhé, vào đây cứ như lạc về ngày xưa, dù toàn người không quen, nhưng không khí cảm giác giống ngày nào, @};-@};-

PS: Cô Rùa có nhớ đã hứa tập 3 sẽ đặt tên có đệm của zoe ko đấy ??? Hay chỉ hứa hão thôi :)

2,651
0
0

Khai Tâm

Báo cáo, ngày ở Tôn Đản em DD đã được 3 tháng :"> nhưng cháu biết xấu hổ, không nói ra chẳng ai biết. Hội chợ sau đó một thời gian ngắn, mẹ cháu dắt chị, mang em với rổ nem to đùng. Khi về vác theo 1 buồng chuối của hội NĐ, bao nhiêu đồ chơi cho con, và đấu giá trúng cái bếp gas do Thảo (cực) Gấu ủng hộ :x :x :x

@zoe: Nhớ chứ, kế hoạch Tân Mão của em. Giờ tích cực để kế hoạch không chỉ nằm trên giấy :">

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Zoe nói chị xấu hổ hơn cả Rùa đây này :">
Từ bấy giờ mỗi khi kêu ốm hay mệt các em ấy cứ bảo hay em Bống có em :"> "chúng nó" chả chịu tin là chi thôi rồi, thôi nữa mà :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

; nói:
Trời ơi, phải có mặt "tại hiện trường" để chứng kiến nhiều câu MC hỏi hai vợ chòng bác DK không cần nghĩ, trả lời hầu như đồng thanh cơ mới thấy quá sức là "uyên ương trời sinh" nhé.

Hôm nay mới lọ ra tin mật là bạn của Hà ngồi sau tớ bình luận cực hay: "cha này sợ vợ lắm. Hà mà nói gì thì đó mà hắn dám sửa" :24: :24: Y như rằng, 1 phút sau, "Tôi tin tưởng hoàn toàn vào quyết định của vợ tôi". Hehehe, bác Luân cho anh giai nhà tớ lé cả mắt đấy.
Dành cho F1 nhà DK :-*
Vụ này chị Sếu bờm - Diên Khánh có mặt tại hiện trường

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: