Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Lần này chị CTB hơi bạo tay đấy nhé :D mấy cái ảnh này cũng tương đối nhạy cảm mà chị đưa lên :D không thương tiếc gì đến dung nhan của chị em HP thế này lần sau có kế hoạch tắm tiên thì ai dám đi nữa :D em đang nghi ngờ ý đồ của chị CTB, hay là dụ dỗ chị em vào mấy chỗ này để tung ảnh dìm hàng nhằm quảng bá cho cái chỗ mới được trùng tu của chị :D
Chính xác nhé. Giờ chị đang còn nhiều ảnh lắm. Đang chờ mọi người đi cửa sau. Ảnh đẹp thì cửa sau mới đăng, mà ảnh xấu thì cũng cửa sau mới không dìm hàng :D

@Hamy: Hôm qua nghe em phát biểu xong chị phải chạy về mất vì sợ đến lượt mình sẽ chẳng biết trả lời thế nào để hay hơn Hamy, sợ bị hỏi là bạn đã tham gia vào những hoạt động gì của CSTT, nghĩ ra toàn thấy ọp ẹp với cả giơ cao icon :cstt02: chứ đã tham gia được gì nên càng ko dám trả lời :"> nói thật lúc nghe em nói mà thấy sống mũi cay cay :">
Tiếc nhở, lúc đó chị ở trên bếp không nghe được Hamy trả nhời bác phóng viên thế nào.

620
0
0

hamy2k5

Chính xác nhé. Giờ chị đang còn nhiều ảnh lắm. Đang chờ mọi người đi cửa sau. Ảnh đẹp thì cửa sau mới đăng, mà ảnh xấu thì cũng cửa sau mới không dìm hàng :D

Tiếc nhở, lúc đó chị ở trên bếp không nghe được Hamy trả nhời bác phóng viên thế nào.
oái, chị NH nói thế nào í chứ, lúc các bác ấy hỏi em 1 tháng off mấy lần, e chạ bít trả nhời thế nào, chạ nhẽ lại bẩu, dạ 1 tuần off 2 lần:">

620
0
0

hamy2k5

@ Mẹ CTB: em thấy chị NH và AL nói đúng đấy chứ nhỉ:p
@ NH: chị, đặc sản của bác Bừa chấm mắm tôm rất ngon đấy ạ, tiếc vì chị ko đc thưởng thức:)

199
0
0

huyenlinh

Hình như Bánh răng bừa không ngon !Em phải ăn lại mới nhận xét được...hi`

1,557
0
0

Camellia

Ôi Hải Phòng! Càng ngày em càng thấy khâm phục và yêu mến các thành viên HP, (anh Bừa, Bảo, Nát cũng bảo thế ạ) Em vô cùng cám ơn hôm qua mọi người đã tiếp đón chu đáo đoàn làm phim chúng em.
Hy vọng, sau khi xem phim xong mọi người vẫn yêu quý chúng em như cũ :D

công nhận món bún ốc HP ngon tuyệt. Chị Tâm ơi hôm nào cho em xin cái công thức nấu nhé :) :x:x:x:x

0
0
0
B

Bừa

Guest

Thay mặt đoàn: Trân trọng cảm ơn sự tiếp đón của đoàn HP. Em chẳng biết nói thế nào hơn,xin post đoạn Chat sáng nay.

BRB: Buzz
Camellia: Mệt không anh??? Em đàn xem lai clip quay chiều qua
BRB: Mệt, đau hết liưng
Camellia: Em cũng mệt rã rời, Sáng nay mới mò tới CQ.
BRB: Hôm qua ăn ít nên đói quá.May là được ôm Aslam 1 cái nên cũng đỡ
Camelia: Em cũng ăn ít.
Camellia: Sao?? Anh ôm Aslan á??
Camellia: Anh Nát có biết không???
BRB: Không. Em đừng bảo gì với Nát nhé.
BRB: Nó ghen kinh lắm đấy.
Camellia: Vâng.
Camellia: Nhưng có người khác ghen đấy.
BRB: Ai???
BRB: Buzzz
BRB: Buzz
Camellia: camellia đang trả lời
Camellia: Em chứ còn ai.
Camellia: Vì cứ đà này chả mấy mà hết trai HN vì Hải Phòng.
BRB: Hihihi ... Anh ôm "demo" hộ anh Nát thôi mà.
Camellia: Mà thôi em chẳng nói đi nói lại làm gì. Các anh liệu mà tính. HN bọn em đến nỗi nào.
Camellia: Chào anh !!!!
BRB: Oh :-O
BRB: Buzzz

1,557
0
0

Camellia

Anh Bừa dìm hàng nhé ! hị hị

610
0
0

MinhMinh

@Bừa: Lý do tại sao có quả ôm ấy không thấy Bừa nói gì nhỉ;), nếu không chạy cửa sau chị sẽ nói ra này:D.

620
0
0

hamy2k5

@Bừa: Lý do tại sao có quả ôm ấy không thấy Bừa nói gì nhỉ;), nếu không chạy cửa sau chị sẽ nói ra này:D.
chị ơi nói đi, em cũng ko bít, tự nhiên thấy hai ng họ ôm nhau=P~=P~=P~=P~=P~

360
0
0

tminh's mum

@ anh Bừa: cảm ơn anh về món bánh ah, hôm ấy em mang về, vì nhà đang có khách nên bỏ ra chia nhau giải quyết luôn, may quá, đủ mỗi người 1 cái :)
@ đoàn làm phim: em rất tiếc vì bận nên không thể cùng các mem HP ở lại tiếp đón mọi người. Mà hôm qua, lúc em lò dò đến, đúng lúc chị T đang ghi hình, em choáng quá, chẳng lẽ lúc ấy lại quay đầu xe bỏ chạy :D

313
0
0

lancuccu

Em vào điểm danh nhà HP cái rồi em đi khò. Trời ơi, sao toàn ăn uống, vui chơi, nhảy múa thế này! Chả lẫn đi đâu được dân HP nhỉ:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Bảo Bừa Nát Cam: Ghét thế, dám phỏng vấn đàn em chị là "tại sao gọi chị là T già". Lần sau về HP ứ nấu cơm cho ăn nữa. Vừa nhầm lẫn vừa hạ uy tín lãnh đạo :D. ALnML ơi, vào đây thanh minh chị cái vụ TG với cả T trẻ cái nào ;)

@ Minh Minh: Em biết gì thì nói ra đi. Hôm đó chị đang trong bếp, thấy Asllan vào trước, chưa yên vị thì Bừa vào, mồm nói tía lia (chắc là trình bày lý do) rồi ôm 1 cái trước mặt bàn dân thiên hạ. Tiếc quá lúc đó chị không kịp định thần để nghe xem Bừa nói gì, thậm chí giờ ngồi nhớ lại còn chả nhớ là ai ôm ai nữa. :-O

@ Huyenlinh và Thuanplt: Cám ơn 2 em về buổi trưa qua. Chị vừa no vừa say cafe đến nỗi không vào DD được nữa :p
Nhưng mà bác Camphuchia bác ý bảo lần sau đi đâu ăn uống thì để bác ý lo nhé ;)

@ Cuccu: Đêm qua phấn khởi gì mà thức khuya thế em gái?

30
0
0

nhanduc

Chị ui, chị cho em xin riêng mấy cái ảnh cửa sau của chị nhá. Dạo này em đói ăn, đang thiếu ít tiền. Chị cứ chuyển cho em, em post cho vô tư, ko thì mọi người lại bảo chị lợi dụng. Vụ này tống được ít tiền nào chị em mình chia 6/4 nhé (chị 6 em 4). :D

30
0
0

nhanduc

@ Bảo Bừa Nát Cam: Ghét thế, dám phỏng vấn đàn em chị là "tại sao gọi chị là T già". Lần sau về HP ứ nấu cơm cho ăn nữa. Vừa nhầm lẫn vừa hạ uy tín lãnh đạo :D. ALnML ơi, vào đây thanh minh chị cái vụ TG với cả T trẻ cái nào ;)
Sao ai lại nói chị T già nhẩy. Trông chị ngoài đời đằm thắm, dịu dàng, trắng trẻo thế cơ mà (ko tin thì nhìn mấy cái ảnh tắm bùn thì biết chị nhỉ);)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị ui, chị cho em xin riêng mấy cái ảnh cửa sau của chị nhá. Dạo này em đói ăn, đang thiếu ít tiền. Chị cứ chuyển cho em, em post cho vô tư, ko thì mọi người lại bảo chị lợi dụng. Vụ này tống được ít tiền nào chị em mình chia 6/4 nhé (chị 6 em 4). :D
Nàm gì có chiện ý? Chị giữ để hưởng cả 100% chứ.

Sao ai lại nói chị T già nhẩy. Trông chị ngoài đời đằm thắm, dịu dàng, trắng trẻo thế cơ mà (ko tin thì nhìn mấy cái ảnh tắm bùn thì biết chị nhỉ);)
Ừ nhở, già đâu mà già nhở. Thôi để chị chuyển ảnh cho em rồi chị em mình chia đôi nhé :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị biết là giờ đang có người ghét chị lắm. Dỗi rồi!
Mà chị thì iu người ý kinh lên được. Chỉ muốn gọi người ý vào 888 mà mãi không thấy đâu.

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

@?
=))

Không dám đang mệt dã man bị lôi vào nhà HP . Dạo này ko đc ăn hải sản mực tu hài ....nên sức khoẻ em kém lắm. Mồm miệng ko gào to đc đâu em chỉ nóillà HP và TB có chị Tâm TkG, chắc tại em nói "ko" bé quá nên các bạn ấy không nghe thấy ạ. Em hét to lại nhé ở HN ĐN SG có LG (Loan Lý Linh + già ) còn ở HP TB có TkG (Tâm không Già )
đúng ko ạ
=))=))=))
Em lăn lộn ra đây, thể nào có ng nói lại thế này khi em=)) Tam Tran: trông nằm ghét thế

30
0
0

nhanduc

Nàm gì có chiện ý? Chị giữ để hưởng cả 100% chứ.

Ừ nhở, già đâu mà già nhở. Thôi để chị chuyển ảnh cho em rồi chị em mình chia đôi nhé :D
Chị chuyển chưa??? Em ko thích màu xanh đâu đấy nhé:D

0
0
0
B

Bừa

Guest

Chị biết là giờ đang có người ghét chị lắm. Dỗi rồi! Khi dỗi nhìn thế này này:

Em thích 2 lon bia mầu xanh.

Trạng thái