Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Chào mừng chị. Em tự giới thiệu em là thư ký nhá (tự nhận ạ:D) nhẽ ra phải ôm hoa đứng chờ tặng chị ngay từ lúc chị vào nhà nhưng có 2 lý do: 1 là em không xinh đẹp như mấy mem khác không đc đứng đón chào mem mới, 2 là dạo này em hơi bận, hoa tặng chị muộn chút chị thông cảm nhé@};-@};-@};-@};-:-*:-*:x:x
@CTB chị iu: Em nhá, sẽ cố gắng thu xếp trông con từ 14-16h thứ 7 và chủ nhật.
Chị đính chính lại 1 tý cho Gia đình Hải Tâm rõ: Aslan thư ký, kiêm thủ quỹ:D kiêm mama tổng quản kiêm trưởng ban lễ tân kiêm ... ôi chả nhớ hết.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Minh Minh, TMinh mum, Meogia, mẹ Tít, Lancuccu, gia đình Hải Tâm, Hamy: Sáng mai 7h30 có mặt ở nhà chị, cất xe rồi xuất phát nhé :x

@ Các em không đi: Ở nhà trông nhà cẩn thận nhé. Các chị đi sẽ mang quà về :-*

631
0
0

Aslan

Minh Minh, TMinh mum, Meogia, mẹ Tít, Lancuccu, gia đình Hải Tâm, Hamy: Sáng mai 7h30 có mặt ở nhà chị, cất xe rồi xuất phát nhé :x

@ Các em không đi: Ở nhà trông nhà cẩn thận nhé. Các chị đi sẽ mang rất nhiều quà về :-*
Em chờ mỗi câu này, CTB nhớ nhá:x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Các em không đi: Ở nhà trông nhà cẩn thận nhé. Các chị đi sẽ mang quà về :-*
@ Các em không đi: Ở nhà trông nhà cẩn thận nhé. Các chị đi sẽ mang rất nhiều quà về Em chờ mỗi câu này, CTB nhớ nhá:x
Sao quote lại mà nội dung lại thay đổi dữ thế nhỉ? :-O:-O:-O

199
0
0

huyenlinh

Chị ơi nhanh rùi về ! Bọn em đợi ...."quà" chị:D:p:x

610
0
0

MinhMinh

Xin chào các bố mẹ trong ngôi nhà CSTT Hải Phòng!
Mình là thành viên mới xin gia nhập ngôi nhà CSTT HP,đã từ lâu mình rất ngưỡng mộ những tấm lòng hảo tâm của các bạn. Mình rất muốn tham gia từ lâu rồi nhưng vì điều kiện hoàn cảnh chưa cho phép, nhưng đến bây giờ mình mới quyết định tham gia cùng nhà mình.
Mình mong các bạn, những người đi trước chỉ bảo thêm cho mình để mình có thể hòa nhập vào ngôi nhà này, chung tay xây dưng ngôi nhà ngày thêm vững mạnh.
Vài lời rông dài mong các bác đón nhận thành viên mới này nhé, có gì xin thông tin cho mình với. Cảm ơn các bạn nhiều nhiều...
ĐT của mình 0313.725589 - 0936561860
Chào đón bạn và gia đình :D đến với Chia sẻ tình thương, đặc biệt là ngôi nhà Hải phòng của chúng mình nhé! Mong sớm được gặp bạn! @};- Mai rồi nhỉ! :)

610
0
0

MinhMinh

Chị đính chính lại 1 tý cho Gia đình Hải Tâm rõ: Aslan thư ký, kiêm thủ quỹ:D kiêm mama tổng quản kiêm trưởng ban lễ tân kiêm ... ôi chả nhớ hết.
Ha ha... Mama tổng quản Aslan! Nghe yêu...tai thế! :x:D
@ Thuanplt: hồi Nghé còn ở HP có em sinh viên , nam nhé, đến trông con khéo lắm!:)

255
0
0

Gió

Ha ha... Mama tổng quản Aslan! Nghe yêu...tai thế! :x:D
@ Thuanplt: hồi Nghé còn ở HP có em sinh viên , nam nhé, đến trông con khéo lắm!:)
Có lẽ em cũng nên thử chút. Nhưng sợ nhất là nếu để em trông lúc các chị các mẹ vào lại chẳng còn nhận ra em, ra con của các chị nữa thì khổ .
Hôm thứ 3 đi An Lão về em sẽ xin ghé qua. :)).

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Chào đón bạn và gia đình :D đến với Chia sẻ tình thương, đặc biệt là ngôi nhà Hải phòng của chúng mình nhé! Mong sớm được gặp bạn! @};- Mai rồi nhỉ! :)
Cảm ơn bạn nhiều.
Hôm nay vào trông con, con tội nghiệp quá. Nhưng mà ngoan nhất phòng, ăn xong rồi lăn ra ngủ. Hôm nay lần đầu gặp mẹ của chíp tôm bi hồi hộp ghê, tội nghiệp con quá các mẹ à, thương con thật nhiều. Chỉ mong con sớm có một gia đình êm ấm.
Ngày mai gặp mọi người nhé, chúc nhà mình ngủ ngon.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cảm ơn bạn nhiều.
Hôm nay vào trông con, con tội nghiệp quá. Nhưng mà ngoan nhất phòng, ăn xong rồi lăn ra ngủ. Hôm nay lần đầu gặp mẹ của chíp tôm bi hồi hộp ghê, tội nghiệp con quá các mẹ à, thương con thật nhiều. Chỉ mong con sớm có một gia đình êm ấm.
Ngày mai gặp mọi người nhé, chúc nhà mình ngủ ngon.
Ối có người hồi hộp chờ gặp mẹ CTB á? Thích thế!

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Hải Phòng yêu thương ơi :x thật tiếc vì hôm nay không gặp được hết anh chị em CSTT HP.
Xin được hẹn gặp nhau trong ngày "đập lợn" sắp tới nhé.:x

Tết Trung Thu, Tết đoàn viên, Tết xum họp chúc tất cả mọi người hạnh phúc. Chúc cho sức khỏe đến với mọi người, để chung tay góp sức cùng những hoàn cảnh khó khăn. Hy vọng rằng thời gian sắp tới, CSTT sẽ có mặt ở khắp các vùng miền trên đất nước, những nơi xa xôi khó khăn cần sự giúp đỡ của những tấm lòng NHÂN

Mến thương gửi tới tất cả các bạn CSTT Hải Phòng:-*

CSTT - ALnML

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
620
0
0

hamy2k5

Hải Phòng yêu thương ơi :x thật tiếc vì hôm nay không gặp được hết anh chị em CSTT HP.

Tết Trung Thu, Tết đoàn viên, Tết xum họp chúc tất cả mọi người hạnh phúc. Chúc cho sức khỏe đến với mọi người, để chung tay góp sức cùng những hoàn cảnh khó khăn. Hy vọng rằng thời gian sắp tới, CSTT sẽ có mặt ở khắp các vùng miền trên đất nước, những nơi xa xôi khó khăn cần sự giúp đỡ của những tấm lòng NHÂN

CSTT - ALnML
sao cứ đọc những bài chị viết lại thấy một cái gì đó ấm áp lắm, nồng hậu lắm..:x
để đến đc với Mùa thu HN e đã phải đấu tranh rất nhiều và quyết định ở phút chót, CSTT đã thắng:x, hihi (thế mà chị lão làng ở HP bảo e xí xớn :((, chả lẽ lạ dỗi ko đi)

631
0
0

Aslan

hí hí, có quà mà, phải chờ chứ chị! he he!
Chào Jun nhé:-*!!
Ðang đọc: 2 (2 thành viên và 0 khách)
Aslan, Gia đình Hải Tâm
Em với chị Hải Tâm trông nhà, chắc chắn sẽ đc nhiều quà nhất chị nhở@};-
@MinhMinh: Em xin lỗi chị nhá, sáng chị gọi em đang bị chửi nên phải hạ máy ngay.
@Chị Hải Tâm: Chiều nay em lại bị delay rồi, em sẽ cố gắng qua chỗ con sớm nhất chị nhé. Nếu em chưa đến chị cứ đi đi, công việc ổn ổn em chạy ngay ạ. Cảm ơn chị.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

CSTT - ALnML
Tiếc quá, mình không đi dược vì hôm nay phải họp phụ huynh cho con. Thành viên mới cũng muốn gặp mọi người .Nhưng thương lượng với con mãi mà không được, cô giáo bảo là cuộc họp đầu năm nên không được phụ huynh nào vắng mặt, con cứ bắt mẹ phải đi họp, bảo là để mẹ đến gặp cô sau con không chịu cứ khóc. Giờ ngồi đây nghĩ tới mọi người đang vui vẻ mà thèm nhỏ rãi...
Thôi ngồi ngóng quà của mẹ chíp tôm bi vậy.

199
0
0

huyenlinh

Em có nghe mùa thu ...KHông biết giờ này mọi người đang chương trình gì rồi nhỉ!Chắc là vui và hanh phúc ấm áp lắm.Lại còn được ăn bao nhiêu món ngon , mua bao nhiêu quà nữa chứ.
Hic..Ở nhà buồn wa'.
Mẹ CTB ơi...nhanh về đi. Các bác nhanh up ảnh và tường thuật buổi Off nhé.
Em mong wa' đi!!!!!!!!!!!!:cstt07:

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Vào nhà rồi lại đi vào đi ra, hóng mãi chả thấy chị Tâm vào tường thuật lại buổi off. chắc mệt rùi...

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Vào nhà rồi lại đi vào đi ra, hóng mãi chả thấy chị Tâm vào tường thuật lại buổi off. chắc mệt rùi...
Chị Tâm CTB thân mến đi off có xem 1 đoạn clip ngắn vui quá, giờ vẫn đang ngồi cười chưa post bài được. Mà bọn em gửi lời xin lỗi thành thật tới anh CTB nhé :p

1,557
0
0

Camellia

(Cam lén lút vào thăm nhà Hải Phòng rồi lặng lẽ đi ra vì vẫn còn sợ bị chị Tâm mắng!!! Em thề là em chỉ có lỗi chứ em không có tội trong vụ Clip ạ!, hic!)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.