(MS96.1/TT) 28.11.2009 - CSTT đến chia sẻ lương thực và thuốc men với đồng bào xã Suối Nánh, huyện Đà Bắc, Hòa Bình

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: 28.11.2009 - CSTT đến chia sẻ lương thực và thuốc men với đồng bào xã Suối Nánh, huyện Đà Bắc, Hoà Bình

Ngày 18.10 nhận từ TK... số tiền của 100K của Vũ Hương (qua Ong Chúa)
Ngày 18.10 nhận từ TK... số tiền của 100K của Hằng (qua Ong Chúa)
Ngày 18.10 nhận từ TK... số tiền của 50K của Trang (qua Ong Chúa)
Ngày 20.10 nhận từ TK... số tiền 50K của Cỏ Mập (qua Ong Chúa)
Ngày 20.10 nhận từ TK... số tiền 200K của Xiao Ling(qua Ong Chúa)
Ngày 22.10 nhận của bạn Bùi Ngọc Tú - thành viên WTT - nick Meyeuhieucoi 500K
Ngày 23.10 nhận từ TK...88 số tiền 500K của Cunbonghe
Ngày 26.10 nhận từ TK...số tiền 200K của MeAnhVu
Ngày 27.10 nhận từ TK số tiền 200k của Mẹ Cáo
Ngày 28.10 nhận từ Camelia số tiền 200K
Ngày 29.10 nhận của Zoe 600K
Ngày 29.10 nhận từ TK số tiền 500K của MeMeomeo
Ngày 30.10 nhận từ poohnkitty_vn số tiền 300K (9)
Ngày 01.11 nhận 200K của Mẹ Mít Nhợn
Đã nhận được 700k của BB&C ủng hộ Suối Nánh
Ngày 04.11 nhận 500K của Muaxuannho (2200-500=1700K)

71
0
0

fuongchic

Ðề: 28.11.2009 - CSTT đến chia sẻ lương thực và thuốc men với đồng bào xã Suối Nánh, huyện Đà Bắc, Hoà Bình

Nghe nói gạo Khang Dân năm nay không ngon bằng vụ năm ngoái nên giá gạo cũ lại đắt hơn giá gạo mới gặt. Giá mua tại HN2 bây giờ là 7.700-7.800đ/kg.
@BB&C: cháu của BBC thì bọn mình gọi bằng gì nhỉ!!??
Haha, khó trả lời quá nhỉ. Chú cứ gọi là em cho nó lành nếu nhỡ mà cháu của tớ gọi bằng chú thì nhắc là "gọi chú bằng anh chứ đừng gọi anh bằng chú". :D:D:D:D:D
Hehe... "lỡ cháu có nhầm gọi anh bằng chú thì nhắc em gọi chú bằng anh":D:D:D:D

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Phần vật chất đã chuẩn bị hòm hòm rồi, cá , chăn, gạo, muối đều đã được đặt cọc tiền để mua. Bây giờ đến phần tinh thần :)
Kêu gọi cả nhà ủng hộ SGK cũ ( cấp 1-2 ), truyện, báo thiếu niên , nhi đồng cũ cho trẻ em nào. Cả nhà ơi, về dọn tủ sách đi. Nếu ai biết hàng bán SGK cũ nào nhiều sách tương đối mới thì cũng tìm hộ và báo giá cho em Virgo2007 ( 0983029394 ) nhé :x:x:

1,122
0
0

SCP

Danh sách cập nhật :

1- metyruoi : trưởng BTC
2- bobim2 : phó BTC :D
3- Virgo2007 : 3 ng
4- Mexecuazin
5- Temporal Life : 2 ng
6- Mẹ Mít Nhợn
7- mdsg05
8- Thanhtda
9- fuongchic
10- Hanhsonlinh
11- Hienvth
12- Bác sĩ
13- Mẹ Minh "mèo"

@ Mường Tè : mình đưa bạn vào danh sách dự phòng nhé. Thu xếp được mình sẽ báo cho bạn ngay.
Chị ơi cho em 1 chân dự phòng với , nếu em về kịp thì năn nỉ các chị cho em theo , ko thì chả biết bao giờ mới có dịp , nhá nhá :cstt01:mad:};-@};-

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chị ơi cho em 1 chân dự phòng với , nếu em về kịp thì năn nỉ các chị cho em theo , ko thì chả biết bao giờ mới có dịp , nhá nhá :cstt01:mad:};-@};-
Ôi em về à? Bao giờ về ? Riêng em là phải được ưu tiên tuyệt đối rồi, yên tâm nhé.

737
0
0

hienvth

Chị về kịp em sẽ nhường suất của em nhé :x

1,122
0
0

SCP

Ôi em về à? Bao giờ về ? Riêng em là phải được ưu tiên tuyệt đối rồi, yên tâm nhé.
Hi hi , yêu chị thế . Em định cuối tháng về , đang rất cố gắng thu xếp để về trước ngày 28 mà ko biết kịp ko . Em cứ đăng ký sẵn ko nhỡ về được mà ko có xuất thì tiếc lắm

1,122
0
0

SCP

Chị về kịp em sẽ nhường suất của em nhé :x
Cám ơn em gái nhiều nhiều @};-@};-@};-

314
0
0

Me DiemNgoc

Chị Hà ơi tình hình vụ chăn thế nào rồi ạ ? Thiếu bao nhiêu cái nữa để em góp nốt

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Còn 1 chỗ ngồi cạnh ĐN em có về kịp không để a nói a ấy để dành cho em nhé :p
Đặt chỗ mà không về thì phải đền đấy, chỗ này "chạy" mất 2 hộp bánh su kem mà:D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,904
0
36

291179

Active Member

Chị Hà ơi tình hình vụ chăn thế nào rồi ạ ? Thiếu bao nhiêu cái nữa để em góp nốt
em đọc ở trên đi, chị Hà nói có ng ủng hộ toàn bộ số chăn mới rồi em ạ, nhưng chúng ta vẫn nhận thêm chăn cũ, để nhà nào đông ng mình cho thêm :x

314
0
0

Me DiemNgoc

em đọc ở trên đi, chị Hà nói có ng ủng hộ toàn bộ số chăn mới rồi em ạ, nhưng chúng ta vẫn nhận thêm chăn cũ, để nhà nào đông ng mình cho thêm :x
Thế ạ . Lâu em ko vào mà cũng ko có time đọc hết . Em góp 100kg gạo vậy .
@ Chị Hà : Nhắn lại skt của chị qua YM hộ em với nhé để em chuyển tiền gạo

1,904
0
36

291179

Active Member

Thế ạ . Lâu em ko vào mà cũng ko có time đọc hết . Em góp 100kg gạo vậy .
@ Chị Hà : Nhắn lại skt của chị qua YM hộ em với nhé để em chuyển tiền gạo
đây em gái ơi

0451001702829 – Ngô Thanh Hà.
Vietcombank - Chi nhánh Thành Công.

4
0
0

duckfx88

cháu là thành viên mới tham gia diễn đàn, hiện đang học năm thứ 4 trường thương mại. Cháu rất là quan tâm tới nghĩa cử này. Mặc dù khả năng về tài chính thì không có, nhưng cháu có thể góp sức. Nếu có việc gì hoặc có thể thì cho cháu tham gia đi cùng được không ạ? Hi. Được cái độ nhiệt tình của cháu có thừa, và có thể tổ chức trò chơi cho các em nhỏ. :p:D

110
0
0

mdsg05

cháu là thành viên mới tham gia diễn đàn, hiện đang học năm thứ 4 trường thương mại. Cháu rất là quan tâm tới nghĩa cử này. Mặc dù khả năng về tài chính thì không có, nhưng cháu có thể góp sức. Nếu có việc gì hoặc có thể thì cho cháu tham gia đi cùng được không ạ? Hi. Được cái độ nhiệt tình của cháu có thừa, và có thể tổ chức trò chơi cho các em nhỏ. :p:D
Cháu ngoan!
Nếu Như cháu nhanh chân hơn chút nữa ( như chú ấy) thì có lẽ Cháu đã chen được một chân vào cái danh sách ở trên rồi. Nhưng không sao, Có khi vẫn còn hy vọng. CSTT Chào mừng cháu đến với diễn đàn và những hoạt động của CSTTer

71
0
0

fuongchic

Hà hà tớ nhanh chân hơn bạn ducfx88 rồi, nhưng mà hôm sau nếu các cô chú cần đóng gói hàng thi đi giúp được đấy! Cứ sắn sàng đi nhé! Tình thương là k chờ đợi mà :p

1,849
0
0

BB&C

Haha, chắc là đồng môn của fuongchic đây mà, các cháu cứ sẵn sàng tinh thần đi, CSTT rất cần những người như các cháu đấy. Chuyến đi này có thể không còn chỗ ngồi cho cháu nhưng cô biết chắc là còn rất nhiều việc các cháu có thể giúp được. Tặng cháu này @};-@};-@};-@};-

71
0
0

fuongchic

Haha, chắc là đồng môn của fuongchic đây mà, các cháu cứ sẵn sàng tinh thần đi, CSTT rất cần những người như các cháu đấy. Chuyến đi này có thể không còn chỗ ngồi cho cháu nhưng cô biết chắc là còn rất nhiều việc các cháu có thể giúp được. Tặng cháu này @};-@};-@};-@};-
Hic hic sao k tặng cháu với tủi thân quá tự tặng mình vậy @};-@};-@};-@};-@};-:p:p:p

71
0
0

fuongchic

Phần vật chất đã chuẩn bị hòm hòm rồi, cá , chăn, gạo, muối đều đã được đặt cọc tiền để mua. Bây giờ đến phần tinh thần :)
Kêu gọi cả nhà ủng hộ SGK cũ ( cấp 1-2 ), truyện, báo thiếu niên , nhi đồng cũ cho trẻ em nào. Cả nhà ơi, về dọn tủ sách đi. Nếu ai biết hàng bán SGK cũ nào nhiều sách tương đối mới thì cũng tìm hộ và báo giá cho em Virgo2007 ( 0983029394 ) nhé :x:x:
Sách giáo khoa cũ thì Phạm Văn Đồng, Nguyễn Quí Đức có nhiều lắm! Mai cháu sẽ qua hỏi giá xem sao.

110
0
0

mdsg05

Tạm gọi là "Cháu" vậy ha. Chú làm thay việc của mẹ BB&C khỏi cháu thiệt thòi hén:mad:};-@};-@};-... (tất cả là của Cháu đấy) hehe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.