CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

806
1
0

meduydu

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Túm lại cứ hàng hiệu thì Nik xách tay zìa cho chị nha ( nếu tay hoặc ngón tay còn trống, chưa đeo xách gì):-*:-*:-*

1,961
0
0

anatomysu

exopain là ai dzị Ana? Lý Sơn có tỏi cô đơn nữa ấy à, hiếm lắm à. Vậy thì nhờ Nik nhe, về đây chia mỗi người 2 em cô đơn cho đủ cặp. Chị hứa, chị thề, chị đảm bảo là sẽ giữ cho 2 em đó bên nhau trọn đời. Có thịt thì cũng thịt cùng lúc :D:D
Exopain là "nhân vật" được săn lùng :p. Em ý biết làm cho bánh mì giòn :p. Em ý là miếng như silpat nhưng dành riêng cho bánh mì ạ, có lỗ thoát khí nên rất được hâm mộ, chống dính toàn tập :D

Nik ơi em đi khi nào về, ko kịp thì dời ngày ọp thứ 4 lại tuần sau để đón các em cô đơn cho nó đỡ alone :p

2,204
1
0

Nikki

@Cả nhà: đồng bào chú ý...em ứ bik ôm, móc, nhìn, ngó, vơ cái em cô đơn ấy ở đâu cả???Mà đi Đà Nẵng đòi hàng hiếm Quảng Ngãi là sao ta???

1,961
0
0

anatomysu

@Cả nhà: đồng bào chú ý...em ứ bik ôm, móc, nhìn, ngó, vơ cái em cô đơn ấy ở đâu cả???Mà đi Đà Nẵng đòi hàng hiếm Quảng Ngãi là sao ta???
Là tạo điều kiện cho nik đi QNgãi chơi ớ :p

Cả nhà: Dời ngày off mai lại nhé, thiếu nikon mất vui, đã vậy chưa có exopain nữa. Đợi sang tuần nhen :-*

720
0
0

chuột đồng

Là tạo điều kiện cho nik đi QNgãi chơi ớ :p

Cả nhà: Dời ngày off mai lại nhé, thiếu nikon mất vui, đã vậy chưa có exopain nữa. Đợi sang tuần nhen :-*
Nhất trí, dời lại thứ 4 tuần sau! Vì các em cô đơn, vì exopain (vẫn chưa hiểu rõ lắm #:-S).

1,961
0
0

anatomysu

Nhất trí, dời lại thứ 4 tuần sau! Vì các em cô đơn, vì exopain (vẫn chưa hiểu rõ lắm #:-S).
Haiz, chụt ơi là chụt :p

Nó là silicone Mat, tấm lót bằng silicone, đặc biệt ở chỗ nó có đục lỗ chứ ko phẳng lì, lót khay nướng thay cho giấy nến, ko dính và thoát hơi tốt cho bề mặt bánh mì pizza giòn rụm

Bài thứ 2 rồi nha :cstt01:

720
0
0

chuột đồng

Exopain là "nhân vật" được săn lùng :p. Em ý biết làm cho bánh mì giòn :p. Em ý là miếng như silpat nhưng dành riêng cho bánh mì ạ, có lỗ thoát khí nên rất được hâm mộ, chống dính toàn tập :D

Nik ơi em đi khi nào về, ko kịp thì dời ngày ọp thứ 4 lại tuần sau để đón các em cô đơn cho nó đỡ alone :p
EXOPAIN - Non-Stick Bread Baking Sheet, hehehe, giờ thì em đã hiểu.

Ana "chiên gia", cho chị học hỏi vụ này xíu, nhân dịp bàn về tỏi, chị nghĩ tỏi Lý Sơn tép nhỏ này ngâm chua để ăn ngon lắm. Nhưng chị vẫn cú cái đoạn lột tỏi, ngồi bóc vỏ từng tép bé tẻo muốn gãy cái lưng mà vẫn chưa được 1 lọ. Em có cách nào nhanh gọn lẹ không?

720
0
0

chuột đồng

TTO - 15g15 ngày 10-5, trên đỉnh cây cột điện cao thế gần bùng binh giao lộ đường 30-4 - Nguyễn Hữu Thọ (TP Đà Nẵng) xuất hiện một người phụ nữ chắp tay theo tư thế Quan Âm. Nhiều người đi đường và người dân gần khu vực đã kéo đến đứng ken đầy dưới đường xem gây ách tắc giao thông...
http://tuoitre.vn/Chinh-tri-Xa-hoi/377872/Giai-cuu-mot-phu-nu-tren-dinh-cot-dien-cao-the.html
Làm gì trên đó vậy Nik???

1,961
0
0

anatomysu

EXOPAIN - Non-Stick Bread Baking Sheet, hehehe, giờ thì em đã hiểu.

Ana "chiên gia", cho chị học hỏi vụ này xíu, nhân dịp bàn về tỏi, chị nghĩ tỏi Lý Sơn tép nhỏ này ngâm chua để ăn ngon lắm. Nhưng chị vẫn cú cái đoạn lột tỏi, ngồi bóc vỏ từng tép bé tẻo muốn gãy cái lưng mà vẫn chưa được 1 lọ. Em có cách nào nhanh gọn lẹ không?
Hơ hơ em nhớ là có nhìn thấy đâu đó dụng cụ lột tỏi. Đây nè, mà em chưa dùng, ko rõ có tiện ko

Chụt có cái tin với cái hình độc wá ta :p

720
0
0

chuột đồng

Hơ hơ em nhớ là có nhìn thấy đâu đó dụng cụ lột tỏi. Đây nè, mà em chưa dùng, ko rõ có tiện ko

Chụt có cái tin với cái hình độc wá ta :p
Chị hỏi mấy chổ bán thì nghe loáng thoáng là họ ngâm cho vỏ mềm, rồi chà sẽ bong vỏ ra hết. Chứ bán nhiều thì sao lột từng tép nổi.

993
0
0

Cá Chép

Chị hỏi mấy chổ bán thì nghe loáng thoáng là họ ngâm cho vỏ mềm, rồi chà sẽ bong vỏ ra hết. Chứ bán nhiều thì sao lột từng tép nổi.

Cái dụng cụ như hình của em Ana thì lột tỏi hiệu quả lắm nghen, mua ở Daiso :). Chị dùng mỗi ngày vì trong nhà có mấy kẻ thích ăn tỏi :D, mỗi tội khi dùng nó cho em tỏi Lý Sơn cả nhà nhớ nhè nhẹ tay, đừng lăn qua lăn lại mạnh quá, em ấy không còn nguyên tép đâu.
Còn vụ ngâm tỏi trong nước rồi chà thì quả là đúng và rất nhanh nhưng làm tỏi mau hư chuột ơi.
Chép từng bán chanh ớt hành tỏi :p nên biết chút chút :>

635
0
0

Họa sĩ nghèo

em thấy: Ðang đọc: 4 (3 thành viên và 1 khách) Họa sĩ nghèo, haclun, saomai+ . Bác SM có dấu cộng là sao nhỉ?
Dời ngày ọp à, may mà vào ngó nghiêng chứ không mai lếch thếch đi thì tiêu rùi...:(

1,528
0
0

saomai

em thấy: Ðang đọc: 4 (3 thành viên và 1 khách) Họa sĩ nghèo, haclun, saomai+ . Bác SM có dấu cộng là sao nhỉ?
Dời ngày ọp à, may mà vào ngó nghiêng chứ không mai lếch thếch đi thì tiêu rùi...:(
Nghèo ơi, không phải bác đâu, VI-Rut đấy:D

635
0
0

Họa sĩ nghèo

:D ta là vi - rút đây:D
Hôm trước vào ngó máy, thấy bác SM gởi mình cái link, cười toe toét, tưởng bác cho "xem gì" nên mở ra, mất cảnh giác. Dính chưởng em Virut. he he.. Giờ phải cảnh giác bác SM :D:D:D

1,528
0
0

saomai

:D (cứ thấy icon này thì cần cảnh giác;)) chứ bác cười " dễ thương" lém:))

1,961
0
0

anatomysu

Cái dụng cụ như hình của em Ana thì lột tỏi hiệu quả lắm nghen, mua ở Daiso :). Chị dùng mỗi ngày vì trong nhà có mấy kẻ thích ăn tỏi :D, mỗi tội khi dùng nó cho em tỏi Lý Sơn cả nhà nhớ nhè nhẹ tay, đừng lăn qua lăn lại mạnh quá, em ấy không còn nguyên tép đâu.
Còn vụ ngâm tỏi trong nước rồi chà thì quả là đúng và rất nhanh nhưng làm tỏi mau hư chuột ơi.
Chép từng bán chanh ớt hành tỏi :p nên biết chút chút :>
Chép bán đâu dợ, cho em cái địa chỉ em lết đi mua ủng hộ coai :D.