CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

1,528
0
0

saomai

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

@Chuột: buổi off có bạn tomiu là sau đó 2 ngày em ạ:D

1,961
0
0

anatomysu

trùi, công nhận mọi người off dã man, từ pizza sang sushi , rồi vào quán cafe ăn tiếp, sau cùng còn ra công viên nữa, mang tiếng đi off mà mình về với bụng trống rỗng :((

Chị áo trắng ngồi kế tomiu phải chị Nghèo không ạ? Nhìn chị không tin là dám xử chuột đâu, hehehe...
Chụt nói như lời Chik là chơi với dế á, vì đi 11h thì 12h về. Hỏi sao ko đói, riết hết dám rủ đi ọp lun vì ngại quá, công đi thì nhiều mà ko ăn ko nói gì được cả. Mau cho chụt con đi bộ đội đi :D

Chị áo trắng ý là chị blanch, đẹp dịu dàng mà ko chói lóa nên ko phải Nghèo đâu. Nghèo hầm hố hơn nhiều, vào xác nhận hộ em đi Nghèo :p

720
0
0

chuột đồng

Chụt nói như lời Chik là chơi với dế á, vì đi 11h thì 12h về. Hỏi sao ko đói, riết hết dám rủ đi ọp lun vì ngại quá, công đi thì nhiều mà ko ăn ko nói gì được cả. Mau cho chụt con đi bộ đội đi :D

Chị áo trắng ý là chị blanch, đẹp dịu dàng mà ko chói lóa nên ko phải Nghèo đâu. Nghèo hầm hố hơn nhiều, vào xác nhận hộ em đi Nghèo :p
Hihi, ráng hết màu hè này đi, dạo này dế nhiều lắm :D :D

Chị Blanch ấy à, trùi, soang trọng quý phái quá :eyelash:

Nghèo ơi, có người dám bảo Nghèo hầm hố kìa, vào xử đi Nghèo.

1,961
0
0

anatomysu

Hihi, ráng hết màu hè này đi, dạo này dế nhiều lắm :D :D

Chị Blanch ấy à, trùi, soang trọng quý phái quá :eyelash:

Nghèo ơi, có người dám bảo Nghèo hầm hố kìa, vào xử đi Nghèo.
Chị Blanch mà, mỗi lần gặp đều thấy xinh ra, các anh cứ gọi là thèm :D

Nghèo nghe còn khoái nữa :p, hổng thích tiểu thư Nghèo hén

Vụ cốt dừa em khoái nha, bữa nào nhờ Chụt đặt dùm hí hí...

720
0
0

chuột đồng

Chị Blanch mà, mỗi lần gặp đều thấy xinh ra, các anh cứ gọi là thèm :D

Nghèo nghe còn khoái nữa :p, hổng thích tiểu thư Nghèo hén

Vụ cốt dừa em khoái nha, bữa nào nhờ Chụt đặt dùm hí hí...
Định mở quán chè hay sao mà đặt dữ vậy :D

720
0
0

chuột đồng

Lười như em mà mở quán gì :D. Ơ nhiều mới bán hả, em mua chừng 1kg nó ko bán à :D. Chung quy ghét nhất trần đời vắt nước cốt dừa hehe
mèn ơi, đảm đang thế mà có 1kg dừa phải thuê nó vắt chi cho mệt, mất công chạy tới lui ngoài đường bụi bặm, nóng nực, tưởng mua nhiều thì còn không uổn công chứ.

1,528
0
0

saomai

Tám gì thế?
Mừng bác đổi màu Tim nào:D

993
0
0

Cá Chép

@Ana: ra chợ Ông địa mua dừa nạo, sau đó nhờ anh bán dừa vắt nước cốt luôn. Bi nhiêu cũng làm hết nè. Mấy lần đổ bánh xèo chị toàn mua ở đó. (Bon chen, chứ chẳng biết em Chuột và em Ana đang 8 vụ gì :p)

1,961
0
0

anatomysu

Tám gì thế?
Mừng bác đổi màu Tim nào:D
Đã nha. Em đồng ý với ý của Chép dưới đây. Dạo này em yêu Chép mất rồi :D

Bác, lại đi "rửa tim" nào :D :D
@Ana: ra chợ Ông địa mua dừa nạo, sau đó nhờ anh bán dừa vắt nước cốt luôn. Bi nhiêu cũng làm hết nè. Mấy lần đổ bánh xèo chị toàn mua ở đó. (Bon chen, chứ chẳng biết em Chuột và em Ana đang 8 vụ gì :p)
Chợ Ông Địa gần nhà chồng em ý hả :p... Rồi để em note lại. Thì đang 8 vụ đó mà :D

36
0
0

number0

Giờ chuyển sang tới Bánh Xèo rùi à ? :D Ngồi làm việc lâu lâu đói bụng, ghé vào đây xem tí lấy sức "mần" tiếp !
Àh mà Bánh Xèo kiểu nào thế ? Kiểu miền Tây bằm thịt vịt để nguyên xương là pó tay. Công nhận có topic này cũng đỡ đói thật đấy.

2,204
1
0

Nikki

Đã nha. Em đồng ý với ý của Chép dưới đây. Dạo này em yêu Chép mất rồi :D
Dạo này Chép đi với Nik nhiều nên cũng học "hửi" được từ Nik khơ khớ nhỉ!!!;)) cứ thế phát huy nhá

Chợ Ông Địa gần nhà chồng em ý hả :p... Rồi để em note lại. Thì đang 8 vụ đó mà :D
Em ơi, chợ Ông Địa nào gần nhà chồng em...em cứ toàn hoang tưởng, nó ở bên khu sau lưng cái trường "có thằng khùng cầm hoa phượng đỏ đứng chờ bác SM" í =))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,528
0
0

saomai

hô hô, Nik "lôi kéo kỉ niệm" của bác nhá, tối về nằm mơ nói thành lời thì teo :))

Sang tuần "rửa tim" đê!!!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Vào nhà SG thấy buôn xuyên lục địa luôn :-*:-*:-* , mà sang hè nóng 40 độ rồi, bảo Min sửa tên topic Chào Xuân - Hè đi, vài tháng sau chưa đủ 100trang lại sửa tiếp thành Chào Xuân - Hè - Thu, rồi tiếp là Chào Xuân - Hè - Thu - Đông ;) :D :-*:-*:-*

1,528
0
0

saomai

Vào nhà SG thấy buôn xuyên lục địa luôn :-*:-*:-* , mà sang hè nóng 40 độ rồi, bảo Min sửa tên topic Chào Xuân - Hè đi, vài tháng sau chưa đủ 100trang lại sửa tiếp thành Chào Xuân - Hè - Thu, rồi tiếp là Chào Xuân - Hè - Thu - Đông ;) :D :-*:-*:-*
Bác vào buôn phụ kéo nhà chúng em lên với nhưng ý tưởng sửa tên cũng hay bác à, trời nóng này cứ phải hò dzô kéo nhà thì hơi mệt đấy :))

1,961
0
0

anatomysu

Dạo này Chép đi với Nik nhiều nên cũng học "hửi" được từ Nik khơ khớ nhỉ!!!;)) cứ thế phát huy nhá

Em ơi, chợ Ông Địa nào gần nhà chồng em...em cứ toàn hoang tưởng, nó ở bên khu sau lưng cái trường "có thằng khùng cầm hoa phượng đỏ đứng chờ bác SM" í =))
Thế thì tớ ứ biết chợ ý :D. Có phải cái chợ bữa cô chở tôi đi mua dừa nạo ko :p