Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
176
0
0

Mẹ Kê

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Do một số mẹ của Sim Ba bận đột xuất, mà Sim Ba thì muốn có mặt tất cả các mẹ nên nhà mình hoãn sang tuần sau nhé nhé! Chị sẽ thông báo thời gian và địa điểm sau :-*

@ Minh Mèo và nhà Hà Nội: Xuống HP ọp với Sim Ba đê!!!
Off thì em không tham gia được rồi nhưng cũng muốn "hóng" một tí.
Chị ơi, chị bật mí 1 chút về Sim Ba nhà mình đi. Em tò mò quá.
Sim Ba cho :-* một cái thật yêu nhé

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em sẽ ở HP từ thứ 6 tuần này đến trưa thứ 4 tuần sau, không bít có cơ hội để gặp các mẹ HP và Simba ko nhỉ?;)
Em ơi, nhiệt liệt chào đón em nhé. Để chị bàn với "chính chủ" sắp xếp thời gian.

Off thì em không tham gia được rồi nhưng cũng muốn "hóng" một tí.
Chị ơi, chị bật mí 1 chút về Sim Ba nhà mình đi. Em tò mò quá.
Sim Ba cho :-* một cái thật yêu nhé
Bật mí cho em, Sim Ba là F1 đầu tiên đăng ký nick thành viên CSTT :x
Hai bé nhà em thế nào? Lâu lắm chả cho bọn chị tý thông tin gì. Mà từ ngày em bận, bọn chị chịu chết không đến thăm Huy được.

176
0
0

Mẹ Kê

Bật mí của chị vẫn "bí mật" quá cơ :(
Em phải nghỉ mấy hôm vì em bé bị tiêu chảy chị ạ. Trông bé tí như con mèo hen. Buồn quá!
Em cũng muốn xuống thăm Huy quá nhưng con em buổi tối chỉ theo mẹ thôi, không ai trông được. Mà phải xuống buổi tối mới gặp được Huy. Để mấy hôm nữa con em khỏi hẳn em sẽ xuống.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bật mí của chị vẫn "bí mật" quá cơ :(
Em phải nghỉ mấy hôm vì em bé bị tiêu chảy chị ạ. Trông bé tí như con mèo hen. Buồn quá!
Em cũng muốn xuống thăm Huy quá nhưng con em buổi tối chỉ theo mẹ thôi, không ai trông được. Mà phải xuống buổi tối mới gặp được Huy. Để mấy hôm nữa con em khỏi hẳn em sẽ xuống.
Nuôi trẻ con thì chả tránh được những lúc con ốm mẹ "buồn quá" em nhỉ. Cố gắng cố gắng nhé :x

Cả nhà mình ơi ời. Khoai đang nằm viện Nhi, ai rảnh rảnh chạy vào động viên mấy mẹ con với nhé.

Còn cái vụ mỗi người 200 vé, mai là chị bắt đầu phân phối nhé, không ai chạy đâu được đâu :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hic, mạng đểu thế, chị post lần đầu thì bẩu là lỗi, mình thử lại thì ra hẳn 2 phát lun :-w

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị đã nhận 830 vé từ nhà hát O:)

Cầu trời cho cái vụ này suôn sẻ [-O<

Chị bắt đầu bán vé theo cơ chế mở cửa nhá. Ai đến trước thì được ưu tiên chọn vé đẹp ;)

535
0
0

MeoGiaHp

hí hí, sẽ xuôn xẻ mà, quanh chị toàn chân gần dài còn gì :p

631
0
0

Aslan

Chị đã nhận 830 vé từ nhà hát O:)

Cầu trời cho cái vụ này suôn sẻ [-O<

Chị bắt đầu bán vé theo cơ chế mở cửa nhá. Ai đến trước thì được ưu tiên chọn vé đẹp ;)
Chị ơi vụ này là sao, em ko biết, nhà em cũng có 1 em chân dài miên man, có giúp đc j không chị??

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị ơi vụ này là sao, em ko biết, nhà em cũng có 1 em chân dài miên man, có giúp đc j không chị??
Èo, hôm ọp Sim Ba đã loa loa to thế mà bảo không biết gì. Chỉ mải khoe con thôi B-)

Đây này, chị lại đi làm bầu sô, lần thứ 3 nhỉ. Lần này tổ chức diễn vở Đời Cười của đoàn nhà hát tuổi trẻ (Chí Trung), tối thứ 7 ngày 4/12 tại nhà hát tháng 8. Giá vé 100K. Chị nhớ 2 lần trước em bán được nhiều nhất. Lần này cũng phải vẫn thế nhá.

199
0
0

huyenlinh

Eo` !!Chị đã về rùi cơ à!!!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cả nhà chú ý nhé, vé chỗ đẹp đã gần hết, mọi người nhanh chân lên nào!!!

6
0
0

giasuquyhoa

em chào cả nhà, css hải phòng có văn phòng ở đâu thế a? em là thành viên mới.chuc ca nha tuan moi lam viec hieu qua

84
0
0

Sếu&Dim

Chào Hải Phòng nhé nhé!

Mẹ Sếu vào đây xin chỗ xây nhà, vì chuẩn bị chuyển về Hải Phòng rồi, 

Cả nhà ơi, ai có anh chị em bè bạn đã tốt nghiệp cao đẳng muốn làm việc tại Hải Phòng, thì giới thiệu cho mình với nhé. Mình cần tuyển 6 người nhân viên, mức thu nhập khoảng trên 3tr/tháng cộng thưởng theo kết quả làm việc. Vui lòng PM cho mình kẻo tốn đất của nhà Hải Phòng.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

em chào cả nhà, css hải phòng có văn phòng ở đâu thế a? em là thành viên mới.chuc ca nha tuan moi lam viec hieu qua
CSTT HP có văn phòng đặt tại đây em nè:

http://chiasetinhthuong.org/diendan/newreply.php?do=postreply&t=5120

Đây là văn phòng cố định, còn văn phòng di động thì được thông báo trước mỗi buổi ọp 24 tiếng :D

Chào Hải Phòng nhé nhé!

Cả nhà ơi, ai có anh chị em bè bạn đã tốt nghiệp cao đẳng muốn làm việc tại Hải Phòng, thì giới thiệu cho mình với nhé. Mình cần tuyển 6 người nhân viên, mức thu nhập khoảng trên 3tr/tháng cộng thưởng theo kết quả làm việc. Vui lòng PM cho mình kẻo tốn đất của nhà Hải Phòng.
Nàng ơi, nàng cứ thu xếp thời gian xuống HP đi, nhớ báo trước cho tớ, rồi tớ tìm người cho. À, tớ có cậu em trai, nhanh nhẹn phết, giờ mới đang ôn thi tốt nghiệp (hệ cao đẳng) thôi, liệu nàng có nhận không, xin nợ bằng sau 1 tháng nhé.

125
0
0

hathu

Èo, hôm ọp Sim Ba đã loa loa to thế mà bảo không biết gì. Chỉ mải khoe con thôi B-)

Đây này, chị lại đi làm bầu sô, lần thứ 3 nhỉ. Lần này tổ chức diễn vở Đời Cười của đoàn nhà hát tuổi trẻ (Chí Trung), tối thứ 7 ngày 4/12 tại nhà hát tháng 8. Giá vé 100K. Chị nhớ 2 lần trước em bán được nhiều nhất. Lần này cũng phải vẫn thế nhá.
Em đang đi mar chi nhé, đc vé nào e sẽ a nô cho chị ah!

125
0
0

hathu

Chào Hải Phòng nhé nhé!

chi ới ời, e mạn phép đăng ký cho em được ko ạ, e cũng tốt nghiệp cao đẳng lâu lâu rồi.:D

125
0
0

hathu

Chào Hải Phòng nhé nhé!

chi ới ời, e mạn phép đăng ký cho em được ko ạ, e cũng tốt nghiệp cao đẳng lâu lâu rồi.:D

631
0
0

Aslan

Ối, chắc chị biết thừa khách hàng này hết tiềm năng nên chỉ nói khu vực trong ấy thôi chứ em ngồi ngoài cửa nghe sao đc. Thôi để đợt sau em cho chân dài nhà em đi bán vé nhá, giờ đang nắn chân thẳng đã.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ghét cái a va ta mới của mẹ Aslan chưa kìa hihi (nhắng quá đi mất mẹ Aslan ạ, mũi to nhể...)

273
0
0

NganHa

Ghét cái a va ta mới của mẹ Aslan chưa kìa hihi (nhắng quá đi mất mẹ Aslan ạ, mũi to nhể...)
Công nhận, nhìn ghét nhỉ, nhưng ở ngoài em thấy yêu nhất cái mũi đấy :x

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.