Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
535
0
0

MeoGiaHp

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

ôi, trong số các món HM liệt kê có một cơ số món em chưa đc ăn (em cũng ko thấy cái icon thòm thèm nó ở đâu nhở?)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em cũng vào ôm nhà HP một cái, mọi người vất vả quá ạ:x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

ai chỉ cho em cái icon nó nấp ở đâu nhỉ
ôi, trong số các món HM liệt kê có một cơ số món em chưa đc ăn (em cũng ko thấy cái icon thòm thèm nó ở đâu nhở?)
Thay vì nhấn nút "trả lời đề tài" các em nhấn nút "Go advanced" nhé.

Em cũng vào ôm nhà HP một cái, mọi người vất vả quá ạ:x

Nhà HP cũng ôm nem của em một cái :D

620
0
0

hamy2k5

ôi, những món c chưa ăn lại là những món rất rất ngon đấy, hí hí :p
e tìm đc cái chỗ để icon roài, mẹ CTB dạo này rành quá đi:p

631
0
0

Aslan

Em chỉ nói đúng 1 câu rồi chạy: Em không phải người tham ăn nhất, vì không phải lần off nào em cũng có mặt (cho dù trộm vía con em tạo điều kiện tối đa cho mẹ), có ng còn không bỏ buổi off nào kể cả trong trường hợp thời tiết xấu.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

A va ta mới của Simba yêu quá mẹ A sờ lan ạ@};-@};-@};-:x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em chỉ nói đúng 1 câu rồi chạy: Em không phải người tham ăn nhất, vì không phải lần off nào em cũng có mặt (cho dù trộm vía con em tạo điều kiện tối đa cho mẹ), có ng còn không bỏ buổi off nào kể cả trong trường hợp thời tiết xấu.
Ai đấy ai đấy? Không phải chị nhé :D

255
0
0

Gió

Ai đấy ai đấy? Không phải chị nhé :D
Hai già đăng đàn vạch áo cho người xem ......#:-S#-o:-O:D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Quả này Thuận lại nát như tương bần cho xem, à Thuận ạ, chị định remove vài chỗ chị đã thanks cậu, cậu tính thế nèo đây, mà chị được nghe kể nhiều chuyện hay về cậu trên máy bay lắm nhá;)

255
0
0

Gió

Quả này Thuận lại nát như tương bần cho xem, à Thuận ạ, chị định remove vài chỗ chị đã thanks cậu, cậu tính thế nèo đây, mà chị được nghe kể nhiều chuyện hay về cậu trên máy bay lắm nhá;)
Chíp gầm gừ thế thôi Mýt ạ chứ chíp biết rõ là ai mà. Em sợ thì em đã chẳng nói ra. Còn Mýt định Remove mấy cái clik thanks Mýt cứ thẳng tay cho em nhưng vẫn cứ đều đều gởi quà cho nhà HP, cho em là em thấy yêu mýt rồi. Mấy cái ý chỉ có ý nghĩa khích lệ tinh thần thoai còn em thì vật chất quyết định tất cả. :D. Mýt được nghe ai kể thế ?! từ " Hay" ở đây sao em thấy bồn chồn quá :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chíp gầm gừ thế thôi Mýt ạ chứ chíp biết rõ là ai mà. Em sợ thì em đã chẳng nói ra. Còn Mýt định Remove mấy cái clik thanks Mýt cứ thẳng tay cho em nhưng vẫn cứ đều đều gởi quà cho nhà HP, cho em là em thấy yêu mýt rồi. Mấy cái ý chỉ có ý nghĩa khích lệ tinh thần thoai còn em thì vật chất quyết định tất cả. :D. Mýt được nghe ai kể thế ?! từ " Hay" ở đây sao em thấy bồn chồn quá :D
E hèm, chuyện hay thì chỉ thì thụp thôi chứ ko pot công khai, hối lộ chị Tâm đi thì biết (chị Tâm đòi hối lộ cao vào nhé;) )
Cái dòng đỏ đỏ, em thuộc tuýp vật chất quyết định ý thức à=))=))=)) (Chị cứ nghĩ ở cstt toàn người ngược lại, ko ngờ có người giống mình ghê:p)

199
0
0

huyenlinh

Chào cả nhà. Hôm nay lạnh ghê. Em gửi nhà mình ảnh đi Đà Nẵng để mọi người xem :">:">:">

535
0
0

MeoGiaHp

@Rô Ron: nhà mình có thêm ai mà lạ thía nhỉ? :)

610
0
0

MinhMinh

Đang rét thế này, xem ảnh ĐN lại thấy thèm nhỉ cả nhà nhỉ!
@ Mèo ơi! Lâu lắm rồi chị mới thấy em đấy nhé!
@ Em trai iu! Chị mải chơi, mải buôn mải bán, đi ĐN hông ntin cho em chắc là em ghét chị lắm hử, nhưng chị hẹn gì với cậu chị vẫn giữ lời đấy nhé, với lại chị cũng hoàn thành tốt nhiệm vụ em nhờ vả :D
@ Hà My! Sao thấy nhớ MH thế nhở! :x
@ Mẹ Tít: Xem ảnh lại nhớ con trai "đêm mơ về anh Tít" :)
@ DEAR ALL: Ộp hụt 2 lần rồi, nhớ mọi người :xvà thèm ốc quá!:p Sang tuần Aslan xin phép Simba đi off nhá! :-*

610
0
0

MinhMinh

Hải Phòng thân yêu! Trưa thứ bảy từng giờ mong chuyến bay ko bị hoãn, và lo lắng sức khoẻ của mọi ng nhất là các bé khi phải chờ đợi tại sân bay.
Cuối cùng cả đoàn trên ô tô từ trg TP về nhận đc đt chị Tâm báo HP lên máy bay đây mà cả ô tô hét thật to và vỗ tay rào rào. Đúng là niềm vui vỡ oà đó HP thân yêu ơi.
Cảm ơn cả nhà HP, để tham gia chuyến đi này là một sự cố gắng rất rất lớn của mọi người. Đặc biệt cảm ơn chị Tâm ng chị lớn của cả nhà HP, cả nhà CSTT chúng mình. Em lại ôm cả nhà mình và ôm chị một cái nữa nhé.
Em cũng muốn nhờ chi của em thay em ôm anh TRung để cảm ơn anh ấy chi nhé.
Vài dòng này em gửi cho Minh Minh đừng ai xem nhé, nhưng xem xong đừng kể cho ai nhé hì hì
Nhung ơi tớ còn muốn ôm anh của ấy nữa hihi. Anh của ấy làm tớ bất ngờ và ngưỡng mộ.
Ấy ơi! tớ chẳng "hóm" như chị CTB đâu, lần sau đi đâu tớ lại rủ anh ấy đi cho ấy om nhé!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ Chị Minhminh ơi sang topic trường thuật chị có nhiều ảnh đẹp lắm lắm

1,014
0
0

Em bé ngoan

@ Chị Minhminh ơi sang topic trường thuật chị có nhiều ảnh đẹp lắm lắm
Hihi, chị susu1811 nhanh mắt thế :D
Chị MinhMinh ơi, em còn nắm giữ những bức ảnh "độc" hơn cơ. Chị "hối lộ" em đi, em "để dành" cho riêng chị :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.