Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Rời Thủy Nguyên chúng tôi lại đến với An Lão, đây là một số hình ảnh:

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Cái hình ý là nhà mới của mẹ con Mai Anh ạ.

77
0
0

Me Tit

Cả nhà ơi, nhớ chiều mai nhé, ai có nhu cầu xông hơi, hấp tóc, massage, đắp mặt thì đến sớm nhé.

631
0
0

Aslan

Cả nhà ơi, nhớ chiều mai nhé, ai có nhu cầu xông hơi, hấp tóc, massage, đắp mặt thì đến sớm nhé.
Ối, Simba tắm xong ăn, ăn xong ngủ, ngủ dậy 6h mới đi có chết tớ ko cơ chứ, hay là ăn xong cứ vác đi đến nhà bạn ngủ nhở?? Trong lúc con ngủ mình thư giãn, há há. Mà Simba rất thích massage nhá, mặt thì đang rất nhiều mụn, cả đắp mặt nữa nhá.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cái vụ sờ pa này hay nhỉ, hôm nào em xuống HP rủ Simba đi sờ pa với em nhá, mẹ thì chỉ được đi theo trông hàng thôi:D

77
0
0

Me Tit

Ối, Simba tắm xong ăn, ăn xong ngủ, ngủ dậy 6h mới đi có chết tớ ko cơ chứ, hay là ăn xong cứ vác đi đến nhà bạn ngủ nhở?? Trong lúc con ngủ mình thư giãn, há há. Mà Simba rất thích massage nhá, mặt thì đang rất nhiều mụn, cả đắp mặt nữa nhá.
6h mới đến thì ko được ngắm hoa đâu, mẹ con vác nhau đến sớm đi, sẽ dành hẳn 1 phòng VIP cho mẹ con muốn làm gì nhau thì làm!

631
0
0

Aslan

Èo ôi, em há mồm từ lúc xuống xe nhìn thấy nhà anh Tít đến giờ vẫn chưa ngậm lại đc đây này, GATO quá thể với mẹ anh Tít cơ.
Em choáng quá chả nhớ có vụ sờ pa nên giờ ngồi tiếc ngẩn ngơ.
Chân thành cảm ơn ông bà anh Tít đã đi du lịch (bao giờ ông bà lại đi nữa anh Tít nhở??), cảm ơn mẹ anh Tít đã tận tình chu đáo phục vụ cả nhà bữa ăn cực ngon (có ai có cái hình bê đĩa gà để nướng thật ra đấy là làm hàng thôi, ko phải phục vụ thật đâu, mình ném đá tý, hí hí). Sau cùng là xin lỗi mẹ anh Tít và mấy mẹ ở lại dọn 1 chiến trường vì mẹ em về trước.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Me CTB về nhà 1 lúc rồi mà vẫn chưa định thần lại. Bụng căng, mắt trùng, cái hình villa cứ mờ mờ trước mặt. Đêm nay, không chỉ Bi mà cả mẹ Bi đều mơ về anh Tít. Cảm ơn mẹ Tít nhiều thật nhiều.

535
0
0

MeoGiaHp

hì, em cũng vào nhà để cảm ơn mẹ anh Tít. Có lẽ em là ng đc ăn nhiều nhất vì được ngồi cạnh bác đầu bếp, ôi ngon, thơm và no... em cảm ơn mẹ Tít nhé @};-
Đêm qua em cũng mơ, mơ giấc mơ mà em đã nói với mọi ng rồi: bao giờ... Ôi, bao giờ nhỉ?:)

360
0
0

tminh's mum

hì, em cũng vào nhà để cảm ơn mẹ anh Tít. Có lẽ em là ng đc ăn nhiều nhất vì được ngồi cạnh bác đầu bếp, ôi ngon, thơm và no... em cảm ơn mẹ Tít nhé @};-
Đêm qua em cũng mơ, mơ giấc mơ mà em đã nói với mọi ng rồi: bao giờ... Ôi, bao giờ nhỉ?:)
Chị cũng thu hết can đảm còn sót lại mà rón rén bước vào thẽ thọt có nhời cảm ơn Mẹ Tít vì tất cả mọi thứ của tối qua. Haiz, giờ mới thấm thía hết sự thiệt thòi của cái việc không biết đẻ con gái :D

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Hi hi, em thì từ lúc về đến h chỉ nghĩ làm thế nào để biến mảnh đất nhà ông bà ngoại thành nhà mình để xây theo mô hình nhà chị thôi.
Còn em Thỏ nhà em về nhà thì cứ hỏi: mẹ ơi, anh đâu, bác đâu? Mẹ trả lời: bác đi ngủ rồi?.. rồi lại hỏi mẹ ơi, anh đâu? Chắc nhớ anh Tấn Minh rồi vì trên đường về cứ toét miệng cười cùng anh Tấn Minh mà.
Em cảm ơn chị Mẹ Tít vì bữa ăn ngon và vô cùng nhiều món ạ.

77
0
0

Me Tit

Ôi, mọi người cảm ơn nhiều quá iem ngại, cuối tuần lại party nữa giờ! Em cũng cảm ơn các mẹ đã trốn việc nhà đến "vọc niêu tôm" với em ạ! Hôm qua nhà iem đông vui quá, các con có 1 buổi tối chơi hết mình, nhất là Tít nhà em đã lừa được em Bi lên phòng riêng mà chẳng tốn công tán tỉnh, khẳng định chủ quyền với em Bi rùi nhá, các mẹ từ bỏ cuộc chiến tranh giành "Bi biệt bự" ở đây được roài!

Anh Tít góp ý em Bi tí : em cuộn 2 cái lô trên đầu trông điêu lắm, lần sau đi chơi với anh nhớ bỏ lô ra nhá, trông dịu dàng, dễ thương hơn nhiều.

@ Mẹ Tminh : Ối, những gì em trông thấy đều là của CON TRAI đấy, ko phải con gái đâu, nên em cứ yên tâm chờ thời đi nhé!

@Aslan : thế giờ mồm đã ngậm lại được chưa?

@ Hamy : hôm qua tiệc tàn chị mới phát hiện ra cái ổ điện ở ngay cạnh cái chảo nướng hihih

273
0
0

NganHa

Nhiếp ảnh gia đâu rồi nhỉ, cho em ngắm lại cái biệt thự hôm qua cái, cả mấy cái đĩa chân cánh gà, tôm, mực, sườn, thịt bò, đậu bắp, cà tím...mà con gái em vừa đưa vào miệng một cái phải quay sang hỏi mẹ " Sao ngon thế hả mẹ :"> " eo ơi, nghĩ đến lại :drooling: người đâu mà vừa xinh xắn, dịu dàng, đảm đang thế nhỉ :x.Hôm qua em đoán anh Tít sau khi đưa em Bi lên phòng xong tối về thể nào cũng nghĩ lại " người đâu mà chỗ cần phồng lại không phồng :D "

620
0
0

hamy2k5

e cũng rón rén vào cảm ơn mẹ Tít ạ, bước chân vào cửa e đã choáng với cái cửa điện nhà bác ấy, em thề là em chưa bao h nhìn thấy cái cửa nào hiện đại thế, còn càng vào trong thì càng choáng ạ:drooling::drooling::drooling:

360
0
0

tminh's mum

@ Mẹ Tít: chị chưa hiểu ý em rồi, he he :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.