(MS0117/CNBT) 09.2.2017 - Bảo trợ Mùa A Say, Mùa Thị Pộng, Mùa A Páo, Mùa A Thắng ở bảnTá Đứng, Chiềng Sung, Mai Sơn, Sơn La

94
0
6

hnm

Member
Thông tin nhận từ cô Hải Yến:
---
Tháng 10/2019 với bảo trợ 1 triệu cho 5 ae bé Páo, bản Tá Đứng xã Chiềng Sung, Mai Sơn, Sơn La. Các con đã đc nhận đồ như bảng kê.
Mẹ các con gầy và đau chân mãi ko khỏi, tùy nhiên ko làm sao em đưa đi khám đc vì mẹ các con ko biết nói thì ko miêu tả đc bệnh cho bs nghe.. đành thôi mong ông trời thương mà cho mẹ các con tự khỏi..

94
0
6

hnm

Member
----
Kính gửi các bác.
Tháng 11/2019 GĐ 5 ae bé Mùa Vàng Páo , nhà ở bản Tá Đứng xã Chiềng Sung, Mai Sơn, Sơn La sảy ra biến cố lớn là mẹ các con đã mất cách đây 1 tuần, mẹ các con gầy yếu và ốm đã lâu nhg mẹ các con ko nói ko nghe đc nên ko hợp tác trong việc khám chữa bệnh, em đành chịu vậy.
Đám ma của mẹ con may có gạo, đồ ăn bảo trợ của các bác em vừa phát, cái là GĐ con ko có đồng tiền nào chi phí các khoản khác nên em xin phép đưa GĐ 1 triệu đồng lấy ở món bảo trợ ra.
Vậy cả khoản bảo trợ đã mua và 1 triệu tiền mặt em ghi chi tiết ở bảng kê .
Đời ng phụ nữ tật nguyền chưa tròn trách nhiệm với con nhỏ, âu cũng là số mệnh, mong ở kiếp sau em đc lành lặn, khoẻ mạnh các bác ha

94
0
6

hnm

Member
Thông tin từ cô Hải Yến:
---
Tháng 1 và tết năm 2020 với bảo trợ 2 triệu đồng cho 5ae bé Páo, bản Tá Đứng xã Chiềng Sung, Mai Sơn, Sơn La. Các con đã đc nhận quà tết và thực phẩm như bảng kê. Tháng nè còn 1500k do tháng 12 em đã mua gạo và đồ ăn cho các con âm mất 500k.

94
0
6

hnm

Member
---
Tháng 2, 3/2020 với bảo trợ 2 triệu đồng cho 5 ae bé Páo nhà các con ở bản Tá Đứng xã Chiềng Sung, Mai Sơn, Sơn La. Em nhờ thêm ng chở phát chung 2 tháng cho cảc con chủ gạo đảm bảo đủ ăn.
Gạo 140kg 2450k
Mỳ 2 kg 40k
Mắm 2 chai 40k
Dầu ăn 1 can 90k
Súp 5 gói 20k
Cá khô 2 kí 140k.
Tổng 2780k
Hình ảnh có thể có: 1 người, đang ngồi và trong nhà

94
0
6

hnm

Member
---
Với bảo trợ 1 triệu đồng 2 Tháng 5, 6/2020 cho 5 ae bé Páo nhà các con ở bản Tá Đứng xã Chiềng Sung, Mai Sơn, Sơn La. Các con đã đc nhận:
Gạo 90 kg *13 = 1.170k.
Thêm súp và mỳ và vượt chi là cô Nguyệt hiệu trg tặng các con thêm ạ
Hình ảnh có thể có: một hoặc nhiều người, mọi người đang đứng và mọi người đang ngồi

94
0
6

hnm

Member
----
Tháng 7 và 8/2020 với bảo trợ 1 triệu cho 5 ae bé Páo, nhà các con ở bản Tá Đứng xã Chiềng Sung, Mai Sơn, Sơn La. Các con đã đc nhận như bảng kê. Hum nay các con đi chơi trong bản hết chỉ có bố con ở nhà, đg vào nhà con khó đi, em mua gạo và thực phẩm cho các luôn phòng trời mưa..

94
0
6

hnm

Member
-----
Với bảo trợ 1 triệu 2 tháng 10 và 11/2020 cho 5 ae bé Páo, nhà các con ở bản Tá Đứng, xã Chiềng Sung, Mai Sơn, Sơn La.
Các con đã đc nhận như bảng kê.