03.07 (halinhmy) Chúc mừng sinh nhật em.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
halinhmy nói:
Chị à,
Lần nào các chị đi UH ở đâu em cũng muốn tham gia vì cảm động trước những hoàn cảnh khó khăn của người dân cũng như tấm lòng Nhân của các chị. Tuy nhiên vì lực bất tòng tâm - một mình 2 con nhỏ, chồng ko hay ở nhà, hội chứng tiền đình nên đi xe xa rất say, hoàn cảnh gia đình họ hàng còn nhiều khó khăn nên đôi khi đóng đồ UH xong ko đành lòng chuyển cho các chị mà lại chuyển về quê..- mặc dù so với các chị đang tham gia như vậy chưa thấm vào đâu.

Em không dám tự khẳng định mình là thành viên của diễn đàn vì sự đóng góp của mình không là gì cả về vật chất cũng như công sức. Nhưng mọi hoạt động trên DĐ em vẫn luôn theo dõi và thầm khâm phục sự giỏi giang của các chị, cũng như cầu chúc vạn sự bình an tới tất cả các thành viên.

Lần này cũng vậy, vì là chuyến đi lần hai nên có nhiều khó khăn hơn. Nếu thực sự thiếu người thì em xin tham gia, em chỉ rụt rè ý kiến vậy thôi. Bởi lẽ cần những người quen việc, nhanh nhẹn tháo vát, mà em thì chưa đi lần nào sẽ còn vụng về lúng túng sợ ảnh hưởng đến hoạt động chung của đoàn. Nhưng biết đâu em lại có thể giúp được thì sao nhỉ, em rất hy vọng ạ.
Nếu chấp nhận nhân sự học việc thì chị báo em chi phí đóng góp và cần chuẩn bị gì không chị nhé.
Em cảm ơn chị!

Em chờ chị cho ý kiến:">:cstt09:
Chị vẫn lưu giữ làm kỷ niệm từ những ngày CSTT chuẩn bị giúp đỡ đồng bào lũ lụt Hà Tĩnh năm 2010. Dù em nói rằng ko giúp đc gì nhưng những tin nhắn của em đã động viên chị cùng gia đình CSTT.
Đấy chị vẫn nói, ủng hộ CSTT có nhiều cách ủng hộ mà, đôi khi chỉ cần một tin nhắn.

Cảm ơn em và gia đình đã đồng hành cùng cả nhà CSTT .
Chúc em một sinh nhật vui vẻ.
Chúc em nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui và mãi mãi hạnh phúc.
Ôm gái tý nào.

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: 03.07 (halinhmy) Chúc mừng sinh nhật em.

Chúc em gái tăng thêm chục kg nữa, điều đó đồng nghĩa với việc luôn khoẻ và xinh tươi em nhé !

1,007
0
0

Mường Tè

Sinh ra ngày vào 3 ra 7 thế này thì nhiều lộc lắm nhỉ. Chúc em sang tuổi mới nhiều niềm vui và sẽ rút ngắn được 1 năm hành trình về hưu, khà khà!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chúc mừng sinh nhật em, chị chúc em mỗi sức khỏe thôi :-* !

741
0
0

TC&T

Chúc mừng sinh nhật em gái yêu! Luôn luôn xinh đẹp và hạnh phúc nhé.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

chúc mừng sinh nhật em iu

700
0
16

halinhmy

Member

:-* LG, :-* :-*:-*cả nhà mình đã yêu quý, quan tâm, chia lửa cho em :x:x

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

lên Cúc Phương anh tổ chức suynh nhật cho nhá

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: 03.07 (halinhmy) Chúc mừng sinh nhật em.

Chúc mừng sinh nhật gái trẻ, để cuối tuần này tổ chức sinh nhật hoành tráng nhỉ.

303
0
0

mama2vit

Chúc mừng sinh nhật em gái@};-, chúc em có nhiều sức khỏe tăng thêm vài kg nữa cho ra khỏi danh sách người mẫu nhé:-*:x

734
0
16

rongviet

Member

Chúc em luôn mạnh khoẻ và hạnh phúc.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Muộn rồi vẫn vào chúc mừng sinh nhật em gái cùng tên.
Chúc em mạnh khỏe, vui vẻ, hạnh phúc và lên thêm vài cân nhé ;)

590
0
0

dieuhuong

Trả lời: 03.07 (halinhmy) Chúc mừng sinh nhật em.

Chúc mừng SN muộc em gái nhé.

700
0
16

halinhmy

Member

Em cảm ơn lời chúc của các anh chị dành cho em :x:x:x em vẫn luôn cố gắng lên hạng cân mà nghe chừng thành tích cũ vẫn cao quá chưa biết làm sao :D