(07.07-07.08) Chả cá biển Duy Anh - Ủng hộ 10kg góp 100% vốn và lãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
313
0
0

july137

Ðề: (07.07-07.08) Chả cá biển Duy Anh - Ủng hộ 10kg góp 100% vốn và lãi

hôm nay em qua nhà chị Loan nhưng ko có người Em vẫn chưa lấy dc chả cá ah Nhưng mai em đi vắng 10 ngày nữa mới về Chị Lovehoasua nhớ phần em nha Cám ơn chị nhiều:x

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Xin phép được tổng kết topic - ủng hộ 100 % cả vốn lẫn lãi của gia đình lovehoasua.
Rất nhanh bởi vì có những bạn chưa kịp đến lấy thì đã hết bởi vì ai đã ăn lại muốn ăn tiếp.
Tổng số tiền thu được là 35gói x20 = 700K - xin phép được nhập quỹ chung.
Cảm ơn sự nhiệt tình và chu đáo của gia đình bạn - - Cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ

@july137 : Lần sau đến gọi đt nhé, chị chạy ù về nhà vì làm rất gần nhà. Nhưng hôm qua ù ko đc rồi vì hết mất rồi hic...Cũng để phần em nhưng các bạn thèm quá cứ năn nỉ :"> Thông cảm nhé:-*

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Xin phép được tổng kết topic - ủng hộ 100 % cả vốn lẫn lãi của gia đình lovehoasua.
Rất nhanh bởi vì có những bạn chưa kịp đến lấy thì đã hết bởi vì ai đã ăn lại muốn ăn tiếp.
Tổng số tiền thu được là 35gói x20 = 700K - xin phép được nhập quỹ chung.
Cảm ơn sự nhiệt tình và chu đáo của gia đình bạn - - Cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ

:-*
Tổng kết topic 10kg chả cá Duy Anh ủng hộ vốn lẫn lãi cho Quỹ CSTT của lovehoasua
Tổng số tiền 40 gói (10kg) x 20 K = 800K đã được nhập quỹ tại đây.
Cảm ơn sự nhiệt tình và chu đáo của lovehoasua - Cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ :xChả cá thật là ngon :x

Xin vài lời nhắn cùng mọi người. Chả cá biển Duy Anh hiện đang được bán tại siêu thị Thành đô ( Giải phóng ) + Siêu thị Unimart + Siêu thị Intimex.
Một ưu tiên dành cho các thành viên CSTT (Anh xã nói giúp các mẹ dành thời gian cho từ thiện) là nếu các mẹ muốn ăn dù 2 gói cũng có người giao tận nơi. Các mẹ chỉ cần nhắn tin cho lovehoasua thôi. (Nhưng mà ko đâu ai lại 2 gói phải 5 gói mới dám nhờ :))
Một lần nữa cảm ơn gia đình lovehoasua:x:-*@};-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.