(09.11 – 09.12) Hàng xách tay Pháp 3: thuốc chống cảm cúm, vitamin, thuốc hạ sốt, viên ngậm ho, dưỡng môi, chống nẻ Mixa - 100% lãi UH quỹ chung

535
0
0

MeoGiaHp

Ðề: (09.11 – 09.12) Hàng xách tay Pháp 3: kem đánh răng thảo dược, thuốc chống cảm cúm L52, kem bôi nẻ trẻ em - 100% lãi ủng hộ quỹ

chị ơi, cho em đặt thêm 1 lọ L52 nhé
Vậy của em là: 2 lọ L52, 1 kem nẻ trẻ em chị ah

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: (09.11 – 09.12) Hàng xách tay Pháp 3: kem đánh răng thảo dược, thuốc chống cảm cúm L52, kem bôi nẻ trẻ em - 100% lãi ủng hộ quỹ

Cả nhà ơi, xin sang tuần sau hãy CK thanh toán vào VCB nhà chị OMM nhé, NHớ nhé, sang tuần sau hãy thanh toán ck,
Và đặc biệt khi ck nhớ note tên tuổi vào, và không note được thì chịu khó cập nhật vào topic hộ em nhé, không thì chúng em phải thay mắt kiếng liên tục thì chết mất thôi.

Còn nữa theo thông báo của chị Hằng, hàng cũng gần về, nhà mình chờ chúng em tổng kết đợt hàng thiếu thừa bên topic Đức, để biết phải CK tiếp bao nhiêu nhé.
Lần này, sẽ thông báo cụ thể thời gian CK tiền để ai chậm chúng em cắt luôn nhé, tránh chờ đợi mất công quá ạh. @};-:x
Cám ơn vì tất cả. :x

58
0
0

Dieutam

Dieutam đặt 1 kem đánh răng loại 2-6 tuổi, 2 kem đánh răng 10 tuổi và người lớn thảo dược, 2 lọ cảm cúm và 2 kem nẻ trẻ em nhé. Thanks.

556
0
16

bichngoc1312

Member

Nhắn tin hộ Mommi:
Cả nhà cho Mommi nhận lọ Vitamin tổng hợp hiệu AZINC vị cô la nhé! Tuần sau sẽ CK cho chị OMM (theo yêu cầu của susu mà).
Tks much!

311
0
0

yingtiti

Cho em đặt 01 kem đánh răng cho bé từ 2-6 tuổi và 01 L52 nhé!

311
0
0

yingtiti

Em đăng ký thêm 01 tất quần size M nữa nhé!

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Chị ong ơi chị đăng ký tiếp đi nghe, :x
hihi, check lại trang 1 thấy có tên chị rồi

52
0
0

Me be Moon

Ðề: (05.10 – 05.11) Hàng xách tay Pháp 2: thuốc chống cảm cúm, vitamin tổng hợp, thuốc hạ sốt, viên ngậm ho, dưỡng môi Mixa, chống nẻ, chữa nẻ tay Mixa - 100% lãi ủng hộ quỹ

Mình nghĩ nếu bạn đặt giúp bạn bè thì cũng nên đặt cho mỗi người 1-2 lọ dùng trước xem có hợp ko đã. Thêm nữa một lọ nhỏ xíu thế mà dùng được lâu lắm ấy. Nhà mình anh xã rất hay dùng, con mình mỗi mùa đông ít ra cũng phải dùng 1 -2 lần thế mà cả năm cũng chỉ dùng hết chừng 2 lọ thôi.

Với tài năng của Mẹ HuuNgo và một mẹ khác nữa thì mình tin là cứ cách một hai tháng lại có một đợt hàng về thôi bạn ạ.
Chị ơi, em cũng chỉ đặt cho 2 chị mỗi chị 02 lọ và em 04 lọ ạ. Các chị xác nhận dùm em cho em mua bao nhiêu lọ để em chuyển khoản với, em cám ơn nhiều ạ

510
0
0

MeLuti

@ Mẹ Bé Moon,

Mình thấy Susu nói tuần sau các bạn hãy chuyển tiền, vậy bạn chờ chút, mình xuống hiệu thuốc xem còn ko, nếu còn thì mua thêm mấy lọ cho bạn, thiếu thì mình đành phó thác cho các bạn đầu cầu ở VN quyết định khi chia đồ. Thông cảm nhé.

@ All :

Hóa ra đúng là mình ko có năng khiếu buôn bán, ko biết nắm bắt thị trường thật rồi:)

Cái thứ mà mình tưởng là ở VN rất cần vì chưa có là kem đánh răng sạch làm bằng thảo dược ko độc hại và mua nhiều thì mọi người có vẻ ko thích mấy, còn cái thứ mà ở VN cũng có thể có như kem bôi trẻ con, VTM, thuốc cảm cúm thì mọi người lại thích.

Huhu, lần sau trước khi bắt tay vào mua đồ nhất định sẽ nhờ tư vấn thị trường

Nói đùa cho vui vậy thôi chứ kem đánh răng nếu còn thì mình sẽ nhờ các bạn đầu cầu giữ lại cho mình để cho gia đình. Bao nhiêu năm nay nhà mình ko còn đánh răng bằng kem bình thường nữa vì rất sợ hóa chất.

Mình thấy mọi người thích kem bôi trẻ em, mình mua thêm mấy lọ nữa nhé.

Quần tất mọi người cũng có vẻ thích, vậy mình mua thêm ít nữa nhé vì nhẹ thôi.
Mọi người đăng ký quần tất nhớ đăng ký số nhé

H

1,416
0
36

MomMi

Active Member

@ Mẹ Bé Moon,

Mình thấy Susu nói tuần sau các bạn hãy chuyển tiền, vậy bạn chờ chút, mình xuống hiệu thuốc xem còn ko, nếu còn thì mua thêm mấy lọ cho bạn, thiếu thì mình đành phó thác cho các bạn đầu cầu ở VN quyết định khi chia đồ. Thông cảm nhé.

@ All :

Hóa ra đúng là mình ko có năng khiếu buôn bán, ko biết nắm bắt thị trường thật rồi:)

Cái thứ mà mình tưởng là ở VN rất cần vì chưa có là kem đánh răng sạch làm bằng thảo dược ko độc hại và mua nhiều thì mọi người có vẻ ko thích mấy, còn cái thứ mà ở VN cũng có thể có như kem bôi trẻ con, VTM, thuốc cảm cúm thì mọi người lại thích.

Huhu, lần sau trước khi bắt tay vào mua đồ nhất định sẽ nhờ tư vấn thị trường

Nói đùa cho vui vậy thôi chứ kem đánh răng nếu còn thì mình sẽ nhờ các bạn đầu cầu giữ lại cho mình để cho gia đình. Bao nhiêu năm nay nhà mình ko còn đánh răng bằng kem bình thường nữa vì rất sợ hóa chất.

Mình thấy mọi người thích kem bôi trẻ em, mình mua thêm mấy lọ nữa nhé.

Quần tất mọi người cũng có vẻ thích, vậy mình mua thêm ít nữa nhé vì nhẹ thôi.
Mọi người đăng ký quần tất nhớ đăng ký số nhé

H
chị H ơi, quần tất này là loại thế nào chị? dầy hay mỏng ạ?
chị đang bận vậy thì từ từ chị ơi, còn nhiều đợt mà. Mà cơ quan em gần nhà mẹ chị có gì cần cứ nhắn em qua cho gần, chị OMM ở xa hơn, đi lại bất tiện hơn chị ạ.

510
0
0

MeLuti

chị đang bận vậy thì từ từ chị ơi, còn nhiều đợt mà. Mà cơ quan em gần nhà mẹ chị có gì cần cứ nhắn em qua cho gần, chị OMM ở xa hơn, đi lại bất tiện.
V ơi quần tất kiểu như thế này chỉ khác là có cả phần tất. Mình cũng ko biết thế này gọi là dầy hay mỏng nữa ? Nói chung là để mặc với váy ngắn ngắn hoặc vừa, hoặc áo dài lụng thụng ấy.

http://www.shopoon.fr/prd/DESSOUSCH_14620.aspx

Cám ơn V nhé, nếu cần gì mình sẽ nhờ V

510
0
0

MeLuti

chị đang bận vậy thì từ từ chị ơi, còn nhiều đợt mà. Mà cơ quan em gần nhà mẹ chị có gì cần cứ nhắn em qua cho gần, chị OMM ở xa hơn, đi lại bất tiện hơn chị ạ.
V ơi cám ơn V nhé, nếu cần gì mình sẽ nhờ V. Ơn trời MC mình mấy ngày nay cũng đỡ hơn chút rồi nên đỡ lo hơn.

Quần tất thì kiểu thế này V ạ, cái mình mua khác với trong hình là có tất nhé, mình cũng ko biết thế này thì gọi là dầy hay mỏng nữa

510
0
0

MeLuti

V ơi cám ơn V nhé, nếu cần gì mình sẽ nhờ V. Ơn trời MC mình mấy ngày nay cũng đỡ hơn chút rồi nên đỡ lo hơn.

Quần tất thì kiểu thế này V ạ, cái mình mua khác với trong hình là có tất nhé, mình cũng ko biết thế này thì gọi là dầy hay mỏng nữa

http://www.shopoon.fr/prd/DESSOUSCH_14620.aspx

510
0
0

MeLuti

Trời đất khi mình bấm gửi bài thì ko thấy được nên viết lại rồi bấm lại. Vậy là ra ba bài liền. Nhờ Mod xóa giùm mình hai bài trên, để lại bài cuối nhé. Cám ơn Mod nhiều @};-

@ Mẹ Bé Moon,

Chiều nay mình qua hiệu thuốc trước khi đi gửi đồ thì L52 hết rồi. Vậy nên số lượng chỉ có 15 lọ thôi. Bạn chờ các bạn đầu cầu tính xem có đủ số lượng thuốc ko nhé

@All,

Chiều nay mình đã gửi đồ rồi, một va li nhỏ đầy và cũng nặng.
Vậy tổng số các mặt hàng là như sau :

L52 :15, Kem bôi trẻ em : 16; Đánh răng TE và người lớn mỗi loại 20; VTM AZINC : 9 (đã trừ riêng hai hộp của Mẹ HuuNgo và MomMi): Tắm gội trẻ em Mixa bébé Bio : 5; Dũa móng tay : 5; Quần tất (legging) : 10 trong đó 8 đen, 2 xanh xám nhạt, 9 cỡ S/M, 1 cỡ L/XM; Găng tay da : 1

Vậy nhờ bạn nào có chút thời gian tổng hợp giúp số lượng và thứ tự đăng ký để tránh tình trạng đã hết đồ mà vẫn đăng ký được ko ạ

Cám ơn cả nhà nhiều
H

993
0
0

Cá Chép

Chép 1 lọ L52 và 2 kem đánh răng cho bé từ 2-6 tuổi :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

em đổi đơn hàng thành 1 sữa tắm gội cho bé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cả nhà thân mến tính đến thời điểm này L52 đã lên con số 22 hộp, mà số lượng chị H gửi về chỉ có 15. Thế nên em xin phép dừng nhận đặt L52 ở đây nhé, các mẹ đặt tiếp theo sẽ trong danh sách chờ ạh. Cám ơn cả nhà.

Găng tay da (hết hàng)
Kem bôi nẻ còn 5
Đánh răng trẻ em còn 12
Đánh răng người lớn còn 14
Vitamin còn 7
Tắm gội còn 1
Dũa móng tay còn 2
Quần tất còn 5 (đề nghị các mẹ đã đặt thêm yêu cầu về màu sắc và kích thước vì hàng gửi gửi về có 8 màu đen và 2 màu xanh xám nhưng 9 cỡ S/M, 1 cỡ L/XM)

311
0
0

yingtiti

Em đăng ký thêm 01 tất quần size M nữa nhé!
Em lấy màu đen nhé!Tks me Luti và các đầu cầu

2,801
0
0

muathu

Susu ơi theo số lượng hàng còn chị order lại đơn hàng em cập nhật lại đơn hàng cuối cùng giúp chị nhé:

1. Kem đánh răng trẻ em: 2 hộp
2. Kem đánh răng người lớn: 2 hộp
3. Giũa móng tay thủy tinh: 1 cái

311
0
0

yingtiti

Còn 01 chai Mixa tắm gội cho bé em đặt luôn nhé!