15.04 (Nhím_Minh Thư) Chúc mừng SN bố con nhà Nhím-Minh Thư

1,557
0
0

Camellia

Chúc mừng SN bố con nhà Nhím Minh Thư nhé nhé nhé! Ơ, mà chị đang thắc mắc sao hai bố con sinh nhật cùng ngày 15/4 à??? Lạ nhỉ???

335
0
0

Thảo sông Hoài

Ðề: Chúc mừng SN bố con nhà Nhím-Minh Thư

Mừng sinh nhật 2 bố con nhà Nhím nhé. Chúc cả nhà vui vẻ, hạnh phúc. CHúc con gái hay ăn chóng lớn.

349
0
0

bichthuyhn

Mừng sinh nhật vui vẻ nhé, thật hạnh phúc khi hai bố con cùng ngày sinh. Mẹ Nhím MT tha hồ trổ tài nhé.

431
0
0

luongtam

Chúc mừng sinh nhật hai bố con nhà nhím!:rose::rose::rose:

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Em cám ơn các bác ạ. Sáng nay lọ mọ vào nhà thì thấy có top này rùi. Em xúc động lắm đấy ạ.
2 bố con nhà Nhím sinh nhật cùng 1 ngày các bác ạ. Đúng sáng ngày sinh nhật của bố Nhím thì em đi sinh, mà em sinh thường nhé, ko phải sinh mổ mà chọn ngày đâu.
Nhím chui ra trước ngày dự sinh nửa tháng, nhưng lại biết chọn đúng ngày sinh nhật bố để chui ra ạ.

1,849
0
0

BB&C

Chúc mừng sinh nhật hai bố con nhà Nhím Minh Thư nhé, tặng cho con nay :love::love::love::love::love::love: (không dám tặng bố đâu:laughing::laughing::laughing:)

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Chúc mừng sinh nhật hai bố con nhà Nhím :rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose:.

2,501
0
0

Haidang02

Em cám ơn các bác ạ. Sáng nay lọ mọ vào nhà thì thấy có top này rùi. Em xúc động lắm đấy ạ.
2 bố con nhà Nhím sinh nhật cùng 1 ngày các bác ạ. Đúng sáng ngày sinh nhật của bố Nhím thì em đi sinh, mà em sinh thường nhé, ko phải sinh mổ mà chọn ngày đâu.
Nhím chui ra trước ngày dự sinh nửa tháng, nhưng lại biết chọn đúng ngày sinh nhật bố để chui ra ạ.
Nhím thương bố mẹ Nhím đây mà :love:
Chúc mừng sinh nhật hai bố con nhà Nhím nhé, chúc bố khoẻ (để phục vụ vợ, sau đó là phục vụ con), chúc con hay ăn chóng lớn, ngoan :love:

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chúc mừng Sn 2 bố con. Chúc bố khoẻ, con ngoan nhé.
Hôm qua tụi chị đang khen em trẻ quá, như học sinh cấp 3 ấy. Không hiểu bố cháu chăm vợ thế nào mà vợ cứ trẻ mãi.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: 15.04 (Nhím_Minh Thư) Chúc mừng SN bố con nhà Nhím-Minh Thư

Á à hoá ra đây là baby mum mà Hà nức nở khen trẻ như hs cấp III đây hả? Chúc mừng SN bố Nhím và Nhím nhé :love: ! Ngày SN trùng thế thích nhỉ!

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: 15.04 (Nhím_Minh Thư) Chúc mừng SN bố con nhà Nhím-Minh Thư

Chúc mừng sinh nhật hai bố con nhà nhím nhé!