16.09 (thuyvuong) Chúc mừng sinh nhật em Tin!

10,154
29
48

ALnML

Super Moderator
Chúc mừng sinh nhật con trai.
chúc những điều tốt đẹp nhất luôn bên con

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: 16.09 (thuyvuong) Chúc mừng sinh nhật em Tin!

Chúc mừng sinh nhật Tin còi, chúc con giai tăng thêm vài kg nữa, ngoan và học giỏi con nhé ! (xứng đáng là tấm gương cho các em - anh cả mà )

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chúc mừng sinh nhật con trai. :x

700
0
16

halinhmy

Member

Chúc mừng sinh nhật em Tin! @};-@};- Chúc tình yêu của mẹ thuyvuong ngày càng lớn, manh mẽ!:x

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

chúc mừng sinh nhật anh cả nhà Tin, Tôm...Tép nhá, chúc con giai càng lớn càng ngoan, học giỏi

2,080
0
0

Em Bối Bối gửi lời chúc mừng sinh nhật anh Tin , chúc anh Tin hay ăn chóng lớn nhé .

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Con cảm ơn các cô các bác các em đã chúc mừng sinh nhật con ạ :x

Con phát hiện ra cứ đến sinh nhật con là mẹ hay phải đi công tác, năm nay cũng thế nên khi VNA báo delay 2 anh em đã rất sung sướng, chỉ tiếc báo muộn quá nên con không được tham gia Trung thu ý nghĩa ở Chùa Đồi cùng nhà CSTT.

Năm nay đã lớn hơn rồi con sợ mẹ vất vả không muốn tổ chức sinh nhật ở lớp nữa. Con chỉ định tổ chức sinh nhật nhỏ nhỏ trong gia đình cùng ông bà nhưng em Tôm đã le te đi mời hết các bạn trong xóm và mẹ con cũng sẽ làm bánh sinh nhật nên con mời các cô bác các em tối nay đến nhà cùng thổi nến mừng con tròn 9 tuổi ạ :x

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Chúc mừng SN con giai nhé! Chúc con luôn ngoan ngoãn, học giỏi, xứng đáng là anh cả trong gia đình để mẹ còn phải lo nhiều việc, nhiều việc... :x

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chúc mừng sinh nhật con trai, chúc con một tuổi mới mạnh khỏe, ngoan, học giỏi :x! Mẹ làm bánh giỏi thik nhỉ, năm nào cũng được đặt hàng @};- .