(20.10 – 20.11) Hàng xách tay Đức: Suducream, Nivea, màu TP, nhuộm tóc L’Oreal, túi chườm nóng lạnh, dao hiệu Solingen, KĐR, mascara - 100 lãi UH quỹ

84
0
0

Sếu&Dim

Ðề: (20.10 – 20.11) Hàng xách tay Đức: Suducream, Kem Nivea, Màu thực phẩm, Thuốc nhuộm tóc L’Oreal, Túi chườm nóng lạnh, Dao Solingen, Kem đánh răng, Mascara - 100% lãi UH quỹ (Topic dừng nhận đặt hà

Mít ơi, giúp chị thì giúp cho chót :) em tìm mua giùm cho chị kem chống nẻ Misa nữa với nhé. Chị mua làm quà, vì dùng thấy thích quá đi... em nhận lời nhé nhé... cảm ơn Mít nhìu :):)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: (20.10 – 20.11) Hàng xách tay Đức: Suducream, Kem Nivea, Màu thực phẩm, Thuốc nhuộm tóc L’Oreal, Túi chườm nóng lạnh, Dao Solingen, Kem đánh răng, Mascara - 100% lãi UH quỹ (Topic dừng nhận đặt hà

Mít ơi, giúp chị thì giúp cho chót :) em tìm mua giùm cho chị kem chống nẻ Misa nữa với nhé. Chị mua làm quà, vì dùng thấy thích quá đi... em nhận lời nhé nhé... cảm ơn Mít nhìu :):)
Chị Sếu ơi, sang topic hàng Pháp 4 order đê, có Mixa ngay hehe.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: (20.10 – 20.11) Hàng xách tay Đức: Suducream, Kem Nivea, Màu thực phẩm, Thuốc nhuộm tóc L’Oreal, Túi chườm nóng lạnh, Dao Solingen, Kem đánh răng, Mascara - 100% lãi UH quỹ

Chị SD ơi em nhận đc ck của chị rồi ạ, cám ơn chị!