21.03 (minhav) Chúc mừng sinh nhật phu quân hoamai

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Chúc mừng sinh nhật bác Minh, chúc Tép mau chóng khỏe bệnh để cả nhà mình cùng được ăn bánh SN bác. :rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose:

2,651
0
0

Khai Tâm

Chúc mừng sinh nhật bác Minh. Chúc cho mọi ước nguyện sẽ thành hiện thực. Cả nhà vui vẻ, hạnh phúc! :rose:

Chúc Tép mau khỏi bệnh về nhà để mẹ làm bánh cả nhà cùng ăn mừng sinh nhật bố nhé :love: :love: :love:

1,849
0
0

BB&C

Chúc mừng sinh nhật bác:rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose:

269
0
0

Lộc Vừng

chúc mừng sinh nhật bác. Chúc bác luôn hạnh phúc, phong độ ngời ngơì nha.

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator
Chiều nay vừa đến "tận nơi" chúc mừng Minh.
Chúc điều thiết thực nhất là mau chóng phát hiện ra bệnh của Tép để chữa trị.
Phát hiện rồi và tìm được BS giỏi để Tép mau lành bệnh.
:kiss:bé Tép ...
Cả nhà Minh Mai hãy cố lên nhé.

5,622
9
38

metyruoi

Active Member
Chúc mừng sinh nhật bố Tép:rose:! Chúc anh luôn mạnh khỏe, là chỗ dựa vững chắc cho mẹ con Tép!:rose:

Chúc Tép mau chóng lành bệnh để cả nhà cùng hát Cha là cây nến hồng, mẹ là cây nến xanh, hai con là hai cây nến vàng...mừng sinh nhật bố, con nhé :angle::kiss:!

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
LG ko nói với em để chiều qua em ké lời chúc mừng với zai ấy, tiếc!

Chúc zai chân cứng đá mềm, luôn là cây tùng cây bách cho "cây liễu" hoamai và 2 nhóc đáng yêu :love: :love: :love: !

31
0
0

Bill-Tin

Chúc mừng sinh nhật bác, chúc bác luôn gặp nhiều may mắn:rose::rose::rose:.

Tép vẫn ốm hả bác? Mong con mau khoẻ nhé.

100
0
0

maybay

Chúc mừng sinh nhật phu quân nhà maihoa nhé, chúc gia đình luôn khỏe, hạnh phúc.

P/S: Ngưỡng mộ tấm hình em Huyền post lên lắm đấy nhé :rose:.

143
0
0

huongdx

Chúc mừng sinh nhật Minh, chúc gia đình hoamai luôn hạnh phúc, khỏe mạnh, vui vẻ :love::love::love:

Mong Tép nhanh lành bệnh, sáng nay gọi đt cho hoamai, mà cứ khóc ngại quá :sad:

192
0
0

bongvaben

Chúc mừng sinh nhật phu quân nhà maihoa nhé, chúc gia đình luôn khỏe, hạnh phúc.

P/S: Ngưỡng mộ tấm hình em Huyền post lên lắm đấy nhé :rose:.
Nào nào, muộn còn hơn ko! Chúc mừng sinh nhật anh nhé :rose::rose:

87
0
0

hoamai

Cám ơn mọi người đã chúc mừng sinh nhật xã em, để em lôi lão béo vào “đa tạ” các bác ạh

100
0
0

maybay

Bác ơi Tép về nhà hôm qua rổi, sáng e xuống cười nói hơn hớn, rộn ràng lắm bác ạ, hôn hít mẹ Huyền ầm ĩ, hihi sướng.
Khiếp chưa? May mà con nó hôn chứ Bố nó hôn thì ngồi đó mà cười hơn hớn với rộn ràng :laughing:. Nhớ vụ kia để thật chín muồi nhé :dont tell:, chị vẫn ngại :rose:.