22.03 (Mr_Ech) Cả nhà cùng chúc Ếch và Cào Cào hạnh phúc trăm năm nhé

2,501
0
0

Haidang02

Ngày 22/03/2009, Mr_Ech chính thức vào lồng, còn có bị mang ra làm Ếch 7 món hay không thì hồi sau phân giải.

Đây là một số hình ảnh đám cưới (cái này chị đã xin bản quyền của hội độc thân bên WTT) :

Ngõ vào :

Vườn nhà Ếch :

Việc chính hôm 22/3 :

Hình ảnh lưu lại để già nhìn ... tiếc :smiling:

Chúc Ếch và Cào Cào hạnh phúc :rose::rose::rose:​

1,849
0
0

BB&C

Chúc Ếch và Cào Cào trăm năm hạnh phúc nhé. Phấn đấu 3 năm 2 nhóc nhé.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ôi Ếch với Cào cào, nghe hay nhỉ, kiểu này đẻ ra con lại đặt tên toàn là Châu chấu với Ễnh ương, toàn đặc sản, icon thích chí.

Hơi bị dỗi Ếch ko mời bọn chị nhá.

2,501
0
0

Haidang02

Hơ, bác này... Sao nhà ếch lại có ễnh ương được? Phải là có nòng nọc chứ! :silly::silly::silly:
Đơn giản nhé, Ếch + Ếch = nòng nọc, còn đằng này, Ếch + Cào cào = ... Ễnh ương :laughing::laughing::laughing:

Ếch đi tuần trăng mật Thái lan, hẹn khi nào vỡ mật về sẽ cảm ơn các bác :smiling:

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Không mời không đúng...:laughing:
Alô alô chị Loan ơi chị đang ở đâu...Chị ko ở Hà Nội em à. Ui thế ạ em lên HN mang một cơ số "tờ rơi":laughing:để gửi các chị. Các chị cứ cầm giấy này đến đúng địa chỉ đó vừa được ăn, vừa đựoc nói, vừa được gói mang về (chụp ảnh mà ko nhẽ ko đc một cái )
Em gửi hết cho chị Ruồi nhé....các chị cố gắng nhé. Em biết xa mà nhưng xa mà gần :rose:
Đấy đấy các chị hư đến là hư . Đợi Ếch Cào về nhận lỗi ngay lập tức.
:rose::rose::rose::rose::rose:

26
0
0

Mẹ Nhím

Chúc mừng hạnh phúc anh chị nhé. Em xin lỗi vì hôm ấy Nhím nhà em ốm phải đi viện nên em ko đến dự đám cưới anh chị được.
Quên, em là Nhím_Minh Thư nhé. Ah, Em là Quyên nhé, Minh Thư là con gái em nhé, ko anh lại cứ gọi em là Minh Thư. :smiling::smiling::smiling::smiling:

5,604
7
38

metyruoi

Active Member
Ừhm, tội em to tướng! Ếch ương về chị tạ lỗi cái nhé!

Chúc 2 em ý hợp tâm đầu, trăm năm hạnh phúc!:love:

141
0
0

kukumalu

Chúc Ếch sớm vượt qua trạng thái bất an tiền hôn nhân nhé. Mọi thứ sẽ dần dần ổn thôi em ơi. Có ai sốc vì cưới bao giờ đâu cơ chứ :D

Đám cưới đang đi đang đi
Chủ rể nhìn về phía trước
Cô dâu một lần sau chót
Ngoái nhìn về phía đằng sau...

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Cậu này có 4 càng, vợ có 2 càng, tôi chúc cậu đi Thái về có thêm 1 đứa 3 càng nữa nhé :)

354
0
0

Mr_Ech

Iem chào các bác !

Hôm nay em mới lê được cái thân tàn về đến nhà sau chuyến đi vỡ mật, vội vàng vào đây đọc nhời chúc mừng của các bác ! Cảm ơn tình cảm của các bác đã dành cho chúng em ! Em hứa cố gắng phấn đấu để sau cơ số tháng nữa ra một châu chấu, Ễnh ương gì đó để có cái bác cáo với các bác :eyelash:!

354
0
0

Mr_Ech

Ừhm, tội em to tướng! Ếch ương về chị tạ lỗi cái nhé!

Chúc 2 em ý hợp tâm đầu, trăm năm hạnh phúc!:love:
Cái avatar của bác trông như cái bàn đèn thuốc phiện ấy nhể :eyelash:!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: