25.03 (BryanThien) Chúc mừng sinh nhật bố BryanThien

5,624
9
38

metyruoi

Active Member
Chúc mừng sinh nhật anh!:rose:

Chúc anh mạnh khỏe, công việc thuận lợi và luôn luôn ủng hộ mẹ BryanThien trên con đường Chia sẻ tình thương!:love:

Chúc ước nguyện của anh chị thành hiện thực - cuối năm đón nàng công chúa nhỏ! :love::love:

1,849
0
0

BB&C

Chúc mừng sinh nhật bố Byanthien. Chúc bác luôn là chỗ dựa vững chắc cho mẹ con Bryanthien nhé (hoa đâu hết rồi không biết).

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Chúc mừng sinh nhật bố Byanthien :rose:

Đêm đã khuya mượn hoa nhà bác Hai dang 02 chúc nào, chúc bác trai luôn mạnh khỏe, phong độvà luôn luôn ủng hộ bác BryanThien trên con đường Nhân ái :love::love::love::love::love::love::love::love::love:

100
0
0

maybay

Chúc mừng sinh nhật bố BryanThien, chúc Bố là chỗ dựa vững chắc của 2 mẹ con nhé :rose:.

2,651
0
0

Khai Tâm

Chúc mừng sinh nhật bố của Bryan. Chúc cho bố tối nay nhận được bánh đẹp, bánh ngon từ mẹ (qua mấy lần làm nháp, học tốc hành, sản phẩm chắc chắn phải ngon ngon lắm lắm :applause: :applause: :applause:)

Cả gia đình mừng sinh nhật bố vui vẻ nhé. :rose: :rose: :rose:

492
0
0

sweetlily

Chúc mừng sinh nhật bố Bryan :rose: Em ngưỡng mộ bố Bryan lắm nhé, làm sao mà cưa đổ mẹ Bryan ở trên máy bay giỏi thế :laughing: Được cả 2 bố mẹ cùng tâm đầu ý hợp làm từ thiện :love: Chúc bố Bryan là chỗ dựa vững chắc của 3 mẹ con (chứ ko phải 2 mẹ con đâu chị maybay ơi :silly:)

2,080
0
0
Ớ thế BryanThien là chị mà , đây là chúc mừng sinh nhật Xã chị ấy hả .
Chúc mừng sinh nhật anh , chúc anh sinh nhật hạnh phúc . Em vẫn còn nợ chị nhà tiền, sẽ nhắn tin cho chị sau nhé.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Chúc mừng sinh nhật bố BT nhé, chúc cả gia đình bác luôn mạnh khoẻ hạnh phúc. Chị B dạo này đỡ nghén chưa chị?

143
0
0

huongdx

CHúc mừng sinh nhật bố BryanThien :love:

Chúc gia đình BryanThien luôn hạnh phúc :kiss:

Hân hạnh được thấy mặt OX Thủy qua Webcam trông đẹp trai lắm nha :dont tell:

Mấy ngày nay em Thủy cứ chị ơi em phải đi mua quà cho chồng, làm bánh kem xòai sao nhỉ, sao em làm không ngon, ôi sao nhiều câu hỏi quá :sigh:
Thôi bye chị nhé em đi shopping mua quà cho OX đây nhưng em sợ em mua cho em nhiều hơn :surprise:

Thấy gia đình em thật hạnh phúc, chúc em luôn hạnh phúc thế nhé, tuy chỉ gặp trên mạng nhưng chị em mình cũng đã thân nhau lắm nhỉ, em lúc nào cũng lo lắng cho chị :love:

10,155
29
48

ALnML

Super Moderator
Chúc hai vợ chồng mãi mãi hạnh phúc....Chia đều cho cả 2 nhỉ.

269
0
0

Lộc Vừng

chúc mừng sinh nhật chồng chị. Hê hê hê, chúc gia đình mãi luôn hạnh phúc nha chị.