26.07 (ALnML) Chúc mừng sinh nhật Bống yêu Bống ngoan!!!

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: 26.07 (ALnML) Chúc mừng sinh nhật Bống yêu Bống ngoan!!!

Chúc mừng sinh nhật con gái yêu, chúc con luôn mạnh khỏe, hay ăn chóng lớn nhé :x:x:x

507
0
0

zoe

Chúc mừng sinh nhật Bống yêu. Cô T vẫn không hình dung ra mẹ L sinh Bống lúc nào, cứ như nàng công chúa từ trong quả thị vậy.

Thơm con một cái nè.
:rose: :rose:

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Cảm ơn mẹ chồng đã chúc mừng sinh nhật con nhé :-* Mẹ cứ theo đà này đến năm đó là chúng con ở riêng đó ko ở chung mẹ "soi" thì chết mẹ Hiền nhẩy. Có nhà to mới về ko có nhà ứ về mà sang Nhật ở với chị Thư Đông.

Cô T bảo con từ trong quả thị ra :xĐúng đấy mẹ con ngẫm nghĩ lại đúng thế. Mẹ con yêu con lắm con gái út ít bé nhỏ của mẹ. Dù con rất hay nói mẹ "nhở hơi" rồi ngồi vào lòng mẹ bắt chước nói "yêu ghê" "yêu ghê."
Vèo một cái con đã được hai tuổi, mẹ con vẫn cảm ơn trời đã ban cho một cô công chúa nhỏ xinh. Xinh vì con xinh nhất nhà, con duyên nhất nhà.
Bố, My Bùm ai cũng yêu con chiều con. Con nói đc khá nhiều và hay đòi mẹ: mẹ ơi bánh mẹ, rồi mẹ ơi bánh "bé" (Bé là con đó).
Con đi học thật ngoan không khóc nhưng hay ốm. Cái gi cũng ăn những nhưng hay nhè chán lắm.
Con rất hay bắt nạt cả nhà, ai cũng chiều. Con thưong đc anh Bùm ôm ru ngủ, hôm qua anh đi đón con còn nịnh con. Bống ngoan tối về anh bật điều hoà cho mát nhé còn anh tô màu...hừ hừ.
Con đi tắm biển ra giữa biển con toàn nói "bà ơi thích quá "bố ơi thích quá ""mẹ ơi rất thích"
Con tự mình đi dép và cởi dép xăng đan ra và gài lại rất gon gàng.
Ngày mai bà ngoại cho con đi xem "hỉ hươu" để chúc mừng sinh nhật con.

Sinh nhật con bà ngoại Rùa đã tặng cho con cái áo len tự đan (có phòng lớn) mềm và thật đẹp. Con mặc chật sẽ dành cho "cô em chồng" đó mẹ OG yên tâm. Gọi "Bà ngoại rùa" vì lúc mẹ con sinh con "bà" toàn tự tay nấu cho mẹ con ăn trong tháng đầu thôi :):p:x. Mới đó mà đã 2 năm rồi.

Một lần nữa con cảm ơn các bác, các cô, các chú các anh chi và bạn đã chúc mừng sinh nhật con :-*
Con cũng giống mẹ con :)Con yêu cả nhà mình lắm :-*

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Ảnh của con và em họ con trong ngày thứ bảy tuần trước . Con mặc quần hồng ạ.Sau lưng con là chị Thảo My và anh Tùng Lâm của con đó.

Con tên Nguyễn Khánh Ngân còn em họ con tên Lê Thụy Hương . Hai chị em sinh cùng năm 2007 khác tháng mà thôi.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

... Con rất hay bắt nạt cả nhà, ai cũng chiều...
Ko chỉ bắt nạt cả nhà thôi đâu, cả mẹ chồng nữa, èo ôi mẹ sợ con 1 phép ấy chứ, con có gật đầu mẹ mới dám nem nép ngồi cạnh con :p , ko thì đừng hòng xớ rớ. Mai cả nhà đi chơi vui vẻ nhé :-* , nhớ trông con dâu tôi cẩn thận, đừng có mang bông ngoáy tai đi nữa đấy B-) .

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Ko chỉ bắt nạt cả nhà thôi đâu, cả mẹ chồng nữa, èo ôi mẹ sợ con 1 phép ấy chứ, con có gật đầu mẹ mới dám nem nép ngồi cạnh con :p , ko thì đừng hòng xớ rớ. Mai cả nhà đi chơi vui vẻ nhé :-* , nhớ trông con dâu tôi cẩn thận, đừng có mang bông ngoáy tai đi nữa đấy B-) .
Sợ quá :x sợ quá thôi mụ thông gia già "tôi" nhớ rồi :(:)

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Có vụ án gì liên quan đến bông ngoáy tai thế?#:-S

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Có vụ án gì liên quan đến bông ngoáy tai thế?#:-S
Đến giờ nghĩ vẫn :(( mình ạ, đi biển mang bông ngoáy tai đi rồi vứt lung tung, bố HA mải dọn đồ ko để ý đến con, LG thì mải j đó (chắc chỉ có mải buôn chuyện với mẹ nào cstt thôi), thế là con dâu vớ được chọc vào tai, chảy máu, điều trị mất mấy tuần; 20 năm nữa anh Mèo phải tỏ tình mấy lần thì lúc đấy liệu B-) .

2,651
0
0

Khai Tâm

Đến giờ nghĩ vẫn :(( mình ạ, đi biển mang bông ngoáy tai đi rồi vứt lung tung, bố HA mải dọn đồ ko để ý đến con, LG thì mải j đó (chắc chỉ có mải buôn chuyện với mẹ nào cstt thôi), thế là con dâu vớ được chọc vào tai, chảy máu, điều trị mất mấy tuần; 20 năm nữa anh Mèo phải tỏ tình mấy lần thì lúc đấy liệu B-) .
Mẹ xứng đáng nhận vài roi :|

Hôm nay đúng ngày sinh nhật Bống. Hai chị Thư Đông chúc em càng lớn càng xinh càng ngoan :-* :-* :-*

4
0
0

thuviengiadinh

Chúc mừng sinh nhật Bống yêu
Em xinh em đẹp như cha mẹ mình

Hôm nay sinh nhật mừng vui
Em ngồi em đợi gato mang về

Gấu to gấu nhỏ ngồi chờ
Các mẹ mang đến có bao nhiêu quà

Vui mừng ghi nhớ sẻ chia
Cảm ơn các mẹ chia sẻ tình thương !

1,018
0
0

mymy

Chúc mừng sinh nhật muộn em bống, chúc con gái mẹ dễ thương, ngoan ngoãn :-*:-*:-*. tranh thủ chúc mẹ em bống cũng ngoan nhé

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Thứ bảy cả nhà cho em đi Đầm Long 2 ngày để mừng sinh nhật

Chị My trêu em này

Em đi lên rừng xem khỉ và hươu

Em ra hồ để đạp vịt nhưng nóng quá trời

Hai chị em em dung dăng dung dẻ đi vòng quanh hồ xem Sen và Súng

Buổi tối sinh nhật 26.07 bố cho em đi Tràng Tiền Plaza. Em đang cùng anh chi đi chọn đồ ăn. Mẹ và chị đang đứng ở quầy Hàn xẻng còn em và anh Bùm thì đang sung sướng reo hò

Chụp được cái thứ ba thì bị cấm chụp. Em đang kéo chi My đi chọn đồ này

439
0
0

Thảo Gấu

Chúc mừng sinh nhật con gái. Rất tiếc là đã để lỡ mất một ngày tuổi đầy yêu thương. Chúc con có 364 ngày sắp tới luôn cười tươi như mẹ con nhé. Ăn ngoan,ăn giỏi, tránh xa mấy bác áo trắng để mẹ còn cười cho nhanh béo, hí hí.

Tặng con nè.

18
0
0

meo_uot

Chúc mừng sinh nhật muộn con gái nhé. Nhìn con xinh xẻo và đáng yêu quá. Nghe tên của con cô cứ liên tưởng đến tiếng chuông gió, lanh canh và trong trẻo :x