9.3 và 11.3 (LG) Chúc mừng sinh nhật mẹ LG và cu Bùm!

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Ðề: 9.3 và 11.3 (LG) Chúc mừng sinh nhật mẹ LG và cu Bùm!

Trưa nay thấy bác HA hớt hơ hớt hải chắc chạy sô mua quà 8.3 rồi 9.3 rồi 11.3 vất vả quá :D
Hôm nay vừa bình bầu thì LG được nhiều thứ nhất trong đó cái nhất quan trọng nhất là được chồng yêu, chồng chiều, các con ngưỡng mộ. Gato với bà già quá cơ hihi.

Chúc chị thêm tuổi mới vẫn giữ nguyên phong độ, vẫn đạt đủ mấy tiêu chuẩn nhất đó :x
Chúc con giai học giỏi, ngoan ngoãn và là niềm tự hào của bố mẹ nhé @};-

107
0
0

Kamybong

Trả lời: 9.3 và 11.3 (LG) Chúc mừng sinh nhật mẹ LG và cu Bùm!

Chúc mừng sinh nhật chị và con zai nhé!

1,849
0
0

BB&C

Chúc mừng sinh nhật hai mẹ con. Chúc mẹ thêm tuổi, thêm trẻ, thêm khỏe và thêm xinh. Chúc con ngoan, học giỏi nhé.

1,528
0
0

saomai

Chúc chị luôn mạnh khỏe, tươi trẻ. Chúc con trai luôn ngoan khỏe và học giỏi :x

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Sinh nhật đã đc con trai list quà tặng từ tháng 1 năm nay, với đủ các nhân vật trong gia đình. Bố "đại gia" quà nhiều xiền, mẹ tiểu gia đỡ hơn một tý, chị Thảo My cục tẩy hình anggribird, em Khánh Ngân ko có tiền thì vẽ tranh, thêm bà ngoại cũng một món đồ. Tất nhiên nói cho oai thôi chứ toàn đồ chơi nhỏ xinh mà con đang ham mê.
Trưa thì nhậu nhẹt đồ ăn mẹ nấu và bà nội gửi xalat Nga do ông bà làm, chiều cùng bà ngoại , nhà dì Giang đi Loterial theo sở thích của con, tối thổi nến. Xong sinh nhật 10 tuổi.
Hiện đang sở thích sưu tâm bimbim Poca với hình cẩu thủ bóng đá theo phong trào chung, nên khi dì hỏi con thích gì thì xin luôn 10 gói...chết cười với con tôi.
10 năm con vẫn là cậu bé tự giác trong học tập, từ khi đi học bố mẹ ko bao giờ phải chuản bị sách vở cho con, bút hỏng con tự sửa, bài cô giao con tự làm ko phải nhắc nhở gì nhưng con ko thích học thêm vì con nói con giỏi rồi hihi.

Con xin trân trọng cảm ơn các bác , các cô , các chú, mẹ vợ , vợ và các anh chị em đã chúc mừng sinh nhật con ạ.

PS: nhưng bây giờ khi mẹ đang gõ cộc cộc thì con nằm khóc, hỏi tại sao mãi con mới trình bày. Con mới học thêu (chắc khâu chữ) theo chương trình lớp 4, con về lẳng lặng khâu chữ Chúc mừng sinh nhật mẹ để tặng mẹ. Con thêu gần xong có lỗi, con nhờ chị My giúp gõ ra nhg chắc c My bận học ko giúp con. Con trai mít ướt quá đến là lo.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
438
0
0

Bánh qui AFC

Chúc mừng sinh nhật chị LG và 'anh' Bùm :x:x:x

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Chúc mừng SN chị LG nhé!!! Sang tuổi mới ngày càng xinh tươi và trẻ ra chị nhé! Chúc chị luôn mạnh khỏe để có thể làm được nhiều điều mình mong muốn! :x

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Bùm giỏi thế tự thêu dc chữ cơ à. Bạn Linh ko làm được đâu mà cũng ko có ý định làm bao giờ vì sản xuất thiệp chúc mừng nhanh hơn nhiều. Hôm trước Lotteria rồi, tối nay đến đâu đây?

1,014
0
0

Em bé ngoan

Chúc chị yêu quý cùng gia đình luôn an vui, mạnh khỏe, bình an và hạnh phúc :x

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Bùm giỏi thế tự thêu dc chữ cơ à. Bạn Linh ko làm được đâu mà cũng ko có ý định làm bao giờ vì sản xuất thiệp chúc mừng nhanh hơn nhiều. Hôm trước Lotteria rồi, tối nay đến đâu đây?
Sinh nhật năm nay C My thì chỉ miệng chúc chứ còn đang cong mông lên chuẩn bị học thi.
Bùm thì trc một tuần đã mang hộp kim chỉ lớp 4 ý HG ạ, lọ mọ ngồi thêu chữ tặng mẹ cả tối. Đến tối 09.03 đấy mang lên nhờ c My giúp ko đc khóc đấy, đến chủ nhật bà về , cu cậu hẹn bà giúp đỡ. Bà nói cần mẫn cả chiều, rồi còn thêu đg vièn, nhg bà bảo vẽ thôi. Thế là con lấy giấy than vẽ đg viền và thêm chữ: Con yêu mẹ, con chúc mẹ sinh nhật vui vẻ, mẹ sống lâu trăm tuổi.
Còn Bống thì thấy anh khâu cũng đòi bà cho khâu, cũng hì hụi khâu, nhưng làm sao khẩu nổi, thế là bà giúp. Rồi con gái cũng vẽ lên hình bánh nến, và dòng chữ bà viết Con yêu mẹ. Làm hăng say đến độ mẹ rủ đi đến em Sâu chơi, cũng ko và bảo con phải ở nhà chuẩn bị quà sn cho mẹ.
Bố thì vẫn vậy nhưng có kèm theo ha ha đi ĐN moị ng sẽ nhìn thấy ngay ý mà, haha...
hôm nay ngày con gái học đàn , định già rồi thôi thôi SN nhưng thấy các con vậy cho ở nhà , cả nhà nhậu nhẹt.
Già quá rồi , vừa sn xong lại sn tiếp, thời gian cứ trôi vùn vụt chẳng chờ ai cả, LG bảo với ông xã cuộc đời em thế là mãn nguyện lắm rồi.... vế sau bị chồng bảo vớ vẩn.
Ở nhà CSTT , được các chị em già trẻ chung vai chia ngọt sẻ bùi, tình cảm mặn nồng...LG thấy hạnh phúc vô cùng. Mong chị em chúng mình giữ mãi những tình cảm đẹp như thế này nhé.
Trong vô vàn lời chúc trên FB, có lời chúc thế này: Cmsn chị yêu, càng ngày càng đáng yêu , và yêu em hơn- LG trả lời : Cảm ơn em, người yêu ngừoi sống để yêu nhau.

Lại có một ng chị, lâu lắm LG ko gặp, giật mình thấy chị đã kết bạn với mình từ lúc nào. C nói chị vẫn theo dõi chúng mình, LG bèn bảo C còn theo dõi em tức là em chưa thoái hóa, biến chất. Chị nói chị tin em sẽ ko bao giờ thế. C nói thế nhưng LG ko tin ở mình lắm đâu, vì mình cũng là ng bt như bao con ng khác thôi, hôm nay ko biết ngày mai. CSTT đựoc như thế này là nhờ cả nhà mình chung sức chung lòng dựng xây , cùng gìn giữ nhé cả nhà ơi.
Yêu nhà mình lắm.
Văn dạo này chán lắm.

Cảm ơn moị ng đã chúc, cảm ơn vụ mừng thọ của mấy bà già, hẹn gặp cả nhà tại ĐN để cùng CMSN ngôi nhà chung thân yêu của chúng mình.

734
0
16

rongviet

Member

Em ngưỡng mộ nhà chị quá đi. @};-

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

CHúc mừng sinh nhật bà già và cháu trẻ :)

2,801
0
0

muathu

Chúc mừng sinh nhật chị và Bùm @};-@};-@};-@};-@};-

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Nghe kể sinh nhật chị với Bùm thấy vui quá. Chúc chị luôn ngập tràn tình yêu và hạnh phúc. Chúc con trai học thật giỏi con trai nhé. :-*

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Bùm giống em Tin thế, dịp gì chúc bố mẹ cũng thêm một câu sống lâu :)